[Funland] Giải đen cho ông xã

fromantoan

Xe tăng
Theo như e biết thì có những người chỉ làm phó thì tốt, chứ đứng ra làm chủ lại ko tốt. Về khía cạnh tâm linh tí thì những người đó có thể Cung mệnh trong lá số Tử vi là vô chính diệu, cộng thêm 1 số cung nữa.
Mợ thử post thông tin ngày tháng năm và giờ sinh chính xác của chồng mợ lên đây xem?
Lá số có vẻ không khớp với tính cách:

Airblade2015

Xe buýt
Lá số đẹp đấy, cung xấu nhất hình như là cung Phu thê, còn lại các cung khác đều đẹp

ttrunghaiau

Xe buýt
"Ko rượu chè, cờ bạc, gái gú, không hút thuốc, hiền lành..."
Đen là ở chỗ này

E thì ko rành mấy nhưng xin chém tí, e thấy cung Điền trạch của cụ ấy mặc dù Vũ Khúc Thiên Tướng miếu vượng nhưng lại có Thiên không, địa kiếp (hãm) là 2 sao đại xấu, làm mất hết sự tốt đẹp của các chính tinh, nhất là lại ở cung Điền thì người này thực sự có đất đai rồi cũng có lúc mất hết, hoặc ko hợp làm về bđs. Cụ ấy để vợ đứng tên là hay đấy.

Mệnh Thái âm miếu nhưng lại có tuần án ngữ làm mất hết vẻ sáng sửa đã thế còn hoá kỵ (hãm) = mây đen che phủ. Nguyệt miếu gặp Tuần triệt, có hoá kỵ thì theo e là mệnh vào cách khá xấu.

thtvuf

Xe điện
Giải đến giờ vẫn đen à mợ? Đã bảo cạo mà

Lah

[Tịch thu bằng lái]

Lá có Cô thần cung Điền khó bán nhà là phải :D Vũ Tướng gặp toàn hung tinh thế kia thì phá hết mất rồi. Mệnh Thái âm - nguyệt lãng thiên môn có Tuần thì không gặp thời. Nói chung người mệnh có Tuần đúng là chẳng ham hố mấy. Tài cung VCD có triệt nhưng Xung đối cung Đồng - Cự (hãm) thì cũng chẳng ăn gì. Yên phận thế cũng phải, để vợ gánh.

z0z0z0

Xe điện
Không biết mợ chủ đã quyết được cách giải đen cho chồng chưa?

anhkhoai

[Tịch thu bằng lái]
Xưa có ông thầy nổi phết bên bộ giao thông (là cán bộ nhưng xem số có tiếng). Ổng xem bảo em cung éo j ấy tuần triệt. Đại khái đi nước ngoài là nhà tan cửa nát còn mỗi thân.
May mà éo nghe. Hehehe

anhkhoai

[Tịch thu bằng lái]
Số mệnh là tại thân. Tại sao trong các ông tuổi sửu vẫn đầy ông ngon lành???

Muon_biet

Xe cút kít
Quá chuẩn, đúng là đen cho vợ vì không "gái gú"

Duc Sang

Xe container
Cháu cũng đen như chồng mợ, tính cách chắc cũng xêm xêm.
Chồng mợ giải đen thành công thì truyền cho cháu xin ít kinh nghiệm nhé :D

Kiliman

Xe tải
Thử vietllott chưa mợ, hihi

slaz8

Xe ba gác
(em đăng lại vì hôm qua bị xóa, chưa kịp đọc cmt of các Cụ)
Tình hình là số Chồng em lận đận quá các Bác ạ, 2 năm nay, công việc làm hết việc này đến việc khác mà không có việc nào ra hồn và được lâu dài, vừa rồi nghỉ việc tự đứng ra làm ăn kinh doanh cũng gặp không ít trắc trở.
những việc j 2 vc cùng làm, mà e đứng ra thì suôn sẽ, mà hễ việc j (việc chung 2 vc) chồng e đứng ra chủ đạo là y như rằng gặp trắc trở, mà toàn những xui xẻo vớ vẩn đâu đâu í.
E ví dụ thế này thôi: vc e mua vài lô đất, lô nào e đứng tên là tăng giá+ dễ bán, còn lô nào chồng e đứng tên là khó bán. v.v.
Năm 2015 e có đầu tư cho ck 60tr để ck tập tành chơi chứng khoán (vì ck bảo k biết kinh doanh). thế cơ mà sau 3 năm thì 60tr vốn ban đầu chỉ còn lại k đầy 10tr.
Nói thêm về Chồng em: chồng là ng đàn ông hiền lành, không cờ bạc, k rượu chè, k gái gú, k hút thuốc lun nhé. Chồng k fai người hấp tấp, là ng suy nghĩ cũng thấu đáo, cg biết phân tích, nhưng không có gan làm ăn lớn cũng k có kinh nghiệm kinh doanh. Và đặc biệt, ck k có lòng tham hoặc là lòng tham thấp hơn mức trung bình of xã hội .
Vậy nên, nay e Quyết định giải vận cho ck em. Em kính nhờ các cụ các bác chỉ bày cho e trăm phương ngàn kế để e giải hạn cho ck e với ạ. E cảm chân thành cảm ơn cả nhà!
em cho thêm bát muối. bắt chông mợ húp hết chai nước mắm. canh 3 đem nay đi công sau dến gặp em ; khụ!

xe_ruou_gai

Xe tải
không được cụ ạ, giải đen phải dùng gái còn tờ rinh cơ, người mẫu hoặc hoa hậu thì cành tốt. :))
Làm éo gì có gái trynh, các cụ ở đây rình từ hồi 15t hết rồi, giờ chắc phải nuôi từ nhỏ may ra còn, em đang đi rình đây

xe_ruou_gai

Xe tải
Việc này e biết chút : Vấn đề ko nằm ở phía chồng của mợ, nếu mợ cho tuổi của cả 2 VC thì e sẽ nói rõ hơn. Nó đơn giả là mợ đã lấy hết những cái tinh hoa của chồng sau khi cưới rồi, có nghĩa là ko phải ck mợ đen đâu mà là ck mợ đã gánh hết cho mợ. Nên việc giải đen này cho ck là đến từ phía mợ thì hơn. Tóm lại là mợ nên nhờ cụ OF nào đạo mạo trên này giúp mợ giả đen ý, nếu mợ vẫn thương ck như thế.
Oái nếu u 2x em giúp được nhá. Còn 3x trở lên nhờ cụ khác

xe_ruou_gai

Xe tải
E lặp lại lần nữa. e đặt vấn đề nghiêm túc.
E sẽ quyết tâm giải vận cho vc e. Các bác đừng trêu đùa em nhé, tư vấn nghiêm túc cho em đi. Thank all!
Đến anh quyết, bác vượng còn chết trên sàn thì ck mợ thế là còn may mắn than thân trách phận gì chứ, mợ lấy đc 1 người ck như thế còn gì bằng, đó là báu vật may mắn của mợ đấy, mợ muốn giải đen mợ đến gặp em, em cho mợ đứa F2 ra đời ck mợ chắc may mắn ngay. Nhảm nhí quá nhảm nhí

kingplayer

Xe máy
Mợ thử để chồng mợ tự quyết xem, mình nghĩ là mợ lúc nào cũng theo dõi xem chồng mợ đang làm gì làm như thế nào làm ra sao nên nó ảnh hưởng đấy. Vợ thì vợ chứ làm ăn ra làm ăn dính vào đen như nhau. Trước khi thả chồng ra nhớ dặn làm gì làm vốn nhiều nhất là bao nhiêu theo tính toán của mợ rồi mợ ngồi xem tivi tối chiều chồng đừng ngó ngàng gì nữa

Được gửi từ iPhone 7 Plus - Otofun