[Funland] Giải đen cho ông xã

Rabbit_0202

Xe đạp
Việc này e biết chút : Vấn đề ko nằm ở phía chồng của mợ, nếu mợ cho tuổi của cả 2 VC thì e sẽ nói rõ hơn. Nó đơn giả là mợ đã lấy hết những cái tinh hoa của chồng sau khi cưới rồi, có nghĩa là ko phải ck mợ đen đâu mà là ck mợ đã gánh hết cho mợ. Nên việc giải đen này cho ck là đến từ phía mợ thì hơn. Tóm lại là mợ nên nhờ cụ OF nào đạo mạo trên này giúp mợ giả đen ý, nếu mợ vẫn thương ck như thế.
chồng 85 vợ 87 nhé, 1 con 2015

Rabbit_0202

Xe đạp
Ko, em thực sự nghiêm túc,
Bản thân em và 1 số cụ đã kiểm chứng và có kết quả khả quan!

Sau khi ra TDH làm 3 nháy mà ko giải đên đc thì chuyển ngay phương án là đổi vợ cho nó nhanh!
E lặp lại lần nữa. e đặt vấn đề nghiêm túc.
E sẽ quyết tâm giải vận cho vc e. Các bác đừng trêu đùa em nhé, tư vấn nghiêm túc cho em đi. Thank all!

Mpbaba

Xe máy
Cách hay nhất là thay chồng thôi. Được voi đòi 2 bà trưng.

Các cụ nghĩ sao sau khi "giải đen" thì sẽ thay đổi tính cách của 1 con người?

santa-morning

Xe buýt
(em đăng lại vì hôm qua bị xóa, chưa kịp đọc cmt of các Cụ)
Tình hình là số Chồng em lận đận quá các Bác ạ, 2 năm nay, công việc làm hết việc này đến việc khác mà không có việc nào ra hồn và được lâu dài, vừa rồi nghỉ việc tự đứng ra làm ăn kinh doanh cũng gặp không ít trắc trở.
những việc j 2 vc cùng làm, mà e đứng ra thì suôn sẽ, mà hễ việc j (việc chung 2 vc) chồng e đứng ra chủ đạo là y như rằng gặp trắc trở, mà toàn những xui xẻo vớ vẩn đâu đâu í.
E ví dụ thế này thôi: vc e mua vài lô đất, lô nào e đứng tên là tăng giá+ dễ bán, còn lô nào chồng e đứng tên là khó bán. v.v.
Năm 2015 e có đầu tư cho ck 60tr để ck tập tành chơi chứng khoán (vì ck bảo k biết kinh doanh). thế cơ mà sau 3 năm thì 60tr vốn ban đầu chỉ còn lại k đầy 10tr.
Nói thêm về Chồng em: chồng là ng đàn ông hiền lành, không cờ bạc, k rượu chè, k gái gú, k hút thuốc lun nhé. Chồng k fai người hấp tấp, là ng suy nghĩ cũng thấu đáo, cg biết phân tích, nhưng không có gan làm ăn lớn cũng k có kinh nghiệm kinh doanh. Và đặc biệt, ck k có lòng tham hoặc là lòng tham thấp hơn mức trung bình of xã hội .
Vậy nên, nay e Quyết định giải vận cho ck em. Em kính nhờ các cụ các bác chỉ bày cho e trăm phương ngàn kế để e giải hạn cho ck e với ạ. E cảm chân thành cảm ơn cả nhà!
Mợ có ông chồng tốt và nên tự hào cũng như hài lòng với cái mình đang có. Thời buổi khó khăn thì có tài giỏi mấy cũng có thể gặp trắc trở trong cv nhất là tự kd. Mợ vào các diễn đàn chứng khoán sẽ thấy có đến 99% nđt cá nhân thua lỗ, các tổ chức chuyên nghiệp cũng ko thoát khỏi cảnh bết bát. Mợ cứ đặt niềm tin vào ck và ko quá kỳ vọng thì sẽ có ngày mọi chuyện trở nên suôn sẻ. Chúc mợ sớm được như ý

canhnh89

Xe tăng
Website
toyota-thanhxuan.com
Mợ cho anh nhà đi tắm trắng xem có đỡ đen hơn không?

thtvuf

Xe điện
Hổ lấy chuột nhắt nó thế, khổ thân thằng bé

bamhinh

Xe tải
Nhà mợ thế là kinh zồi!

banmotnucuoi

Xe lăn
E sẽ quyết tâm giải vận cho vc e. Các bác đừng trêu đùa em nhé, tư vấn nghiêm túc cho em đi. Thank all!
Chồng mợ cũng tương đối giống e, số phận chỉ nên làm phó, ko làm trưởng được. Tính toán đâu ra đấy nhưng tự mình làm thì tạch, làm thuê cho thằng khác thì nó ngon...
À chồng mợ có cái tài hơn em là giấu đc vợ các tật xấu, còn e thì ko.
Phương án giải vận thì nhiều, nhưng nói lên mất thiêng

ckvnvtbd

Xe buýt
Chồng mợ là nhân tài hiếm có về chứng khoán đấy. Mợ nên dồn sạch vốn liếng, tài sản để ck mợ chiến chứng.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com
Nghiêm túc thì chồng mợ số hưởng, có người vợ cấp tiền cho làm ăn như này thì nhất rồi, lại còn quan tâm chồng nữa.
Mợ cho em ảnh mợ để em tính phương án đổi vợ =))

hayloxa

[Tịch thu bằng lái]
Cứ sân nhỏ, cỏ đen, chưa cắt tỉa mà chiến. Giải đen cực hiệu nghiệm mợ ạ ;))

Rabbit_0202

Xe đạp
Chồng mợ cũng tương đối giống e, số phận chỉ nên làm phó, ko làm trưởng được. Tính toán đâu ra đấy nhưng tự mình làm thì tạch, làm thuê cho thằng khác thì nó ngon...
À chồng mợ có cái tài hơn em là giấu đc vợ các tật xấu, còn e thì ko.
Phương án giải vận thì nhiều, nhưng nói lên mất thiêng
Đi làm công ăn lương thì rất được việc cho sếp
Tư vấn cho bạn chơi chứng khoán thì bạn cod lãi.
Mà tự bản thân đứng ra làm thì hỏng.

Mà cụ có phương án j giải hạn vậy. inbox e với. E cảm ơn cụ trước nhé

AKan

[Tịch thu bằng lái]
Đen đỏ cái quái gì, ông chồng đầu óc kinh doanh làm ra ít tiền hơn vợ, kém hơn vợ thì thôi ở nhà mà nội trợ, chăm con, lo gia đình. Kệ mịa thiên hạ nói gì

mcv30

Xe điện
Xem có phải mệnh vô chính diệu không ?

banmotnucuoi

Xe lăn

Đơn giản thôi, thay vì đi làm thuê cho thằng khác thì đi làm “thuê cho ngân hàng”. Mợ cứ mạnh dạn bảo chồng vay ngân hàng mà làm ăn, áp lực trả nợ sẽ lớn đấy, ko giống xin tiền vợ đâu.