Giải đua xe địa hình VOC 2014 (Kết quả chung cuộc, ảnh của BTC và các thành viên)

sonvolcano

Xe tải
Em thấy nhà Vịt giải nhất rồi :)

Giabao2012

Xe buýt
Website
ecotravel.vn
Em nghĩ nên công bố điểm của từng bài thi, số điểm trừ theo thứ tự từ cao xuống thấp. Em thấy có vẻ là ko ổn lắm, thiếu chuyên nghiệp và minh bạch
LÊ TRAO GIẢI

Chi tiết các đội đạt giải:

Hạng cơ bản
Giải nhất: Vit Club 3 (lái xe Hoàng Long & Nguyễn Đình Du): 300 điểm
Giải nhì: Karando- Miền Trung (lx Nguyễn Trọng Toàn & Lưu Thành Tâm): 246 điểm
Giải ba: Cà phê (lx Vũ Thanh Tùng & Vũ Văn Tĩnh): 231 điểm

Hạng đồng đội bán tải
Giải nhất: PVC Huy Linh (lái xe Phm Đình Trng - Đinh Bá Trung): 277 điểm
Giải nhì: Hà Giang - Miền Trung (lx Nguyn Văn Duy - Nguyn Thế Đin): 270 điểm
Giải ba: Fast & Furious (lx Dương Văn Khoa - Nguyn Toàn Thng): 251 điểm

Hạng nâng cấp
Giải nhất: PVC Huy Linh (lái xe Nguyn Tun Cường - Nguyn Hi Bng): 533 điểm
Giải nhì: Vit Club 2 - Miền Trung (lx Nguyn Tun Long - Thch Anh Tun): 516 điểm
Giải ba: Vit Club 4 (lx Nguyn Huy Thơm - Dương Quc Ton): 505 điểm

Evolution

Xe điện
Ôiiiiiii em bận không lên được mà xem anh Bắp bơ đứng cạnh 2 em chân dài nhận giải hộ em mà em tiếc quá cơ :((

N68

Xe điện
Em nghĩ nên công bố điểm của từng bài thi, số điểm trừ theo thứ tự từ cao xuống thấp. Em thấy có vẻ là ko ổn lắm, thiếu chuyên nghiệp và minh bạch
Có đầy đủ thông tin từng bài cụ ơi nhưng hơi mất tgian. Bọn em đang song hành cả VOC và SN nên chưa đẩy hết lên đc. Cụ chờ em tẹo :(

Giabao2012

Xe buýt
Website
ecotravel.vn
Theo em có một số ý kiến thế này. Dù là giải phong trào nhưng em thấy hoàn toàn xây diwngj và tổ chức chuyên nghiệp hơn, cả người thi lẫn khán giả được thỏa mãn hơn. Lần sau, nên có bảng tổng sắc tại mỗi đường đua. Bên nước ngoài nó hiện đại nó có bảng điện tử, còn mình thì dùng băng cơm. Cho 2 tnv đứng để điền tên đội thi, kết quả và thời gian vào đó.Để anh em còn biết mà phấn đấu bài sau.
Thứ 2: ko biết là vị trọng tài mặc áo vàng này quen biết thế nào với lái xe mà có thể nên nhận giải và ăn mừng như đúng rồi. Đúng là only Vietnam và only Voc. Nước ngoài xem nó lại bảo: viet nam vốn có thói quen vừa đá bóng vừa thổi kèn.

Em xin hết

Me land dau

Xe hơi
Nhìn mà thèm quá bị kẹt ko tham gia dc buồn ơi là. Chúc VOC SN thành công

N68

Xe điện
Theo em có một số ý kiến thế này. Dù là giải phong trào nhưng em thấy hoàn toàn xây diwngj và tổ chức chuyên nghiệp hơn, cả người thi lẫn khán giả được thỏa mãn hơn. Lần sau, nên có bảng tổng sắc tại mỗi đường đua. Bên nước ngoài nó hiện đại nó có bảng điện tử, còn mình thì dùng băng cơm. Cho 2 tnv đứng để điền tên đội thi, kết quả và thời gian vào đó.Để anh em còn biết mà phấn đấu bài sau.
Thứ 2: ko biết là vị trọng tài mặc áo vàng này quen biết thế nào với lái xe mà có thể nên nhận giải và ăn mừng như đúng rồi. Đúng là only Vietnam và only Voc. Nước ngoài xem nó lại bảo: viet nam vốn có thói quen vừa đá bóng vừa thổi kèn.

Em xin hết
Mời các bác :)

Evolution

Xe điện

Em xin hết
Em thấy cụ xấu tính quá đấy. Thi là vui, là trải nghiệm, là tự khám phá bản thân, khám phá cái xe của mình chứ không phải không có giải cay cú đi thắc mắc mấy cái kiểu vớ vẩn như thế! Mỗi đội đều có 1 quyển sổ thi đấu 2 liên, thi xong có ký tá ghi nhận kết quả và các lỗi vi phạm thì ý kiến léo gì nữa?

Giabao2012

Xe buýt
Website
ecotravel.vn
Em thấy cụ xấu tính quá đấy. Thi là vui, là trải nghiệm, là tự khám phá bản thân, khám phá cái xe của mình chứ không phải không có giải cay cú đi thắc mắc mấy cái kiểu vớ vẩn như thế! Mỗi đội đều có 1 quyển sổ thi đấu 2 liên, thi xong có ký tá ghi nhận kết quả và các lỗi vi phạm thì ý kiến léo gì nữa?
Đấy là e vuừa góp ý vừa fun tí thôi ạ