[Funland] Giải quần Vợt Mỹ mở rộng (US Open) 2021

cairong_2011

Xe container
Bọn Vua tin vịt nó cắt mất Fox Sport nên anh em ko còn kênh nào xem Tennis được nhỉ :(. Em vừa ngó kết quả Indian Well xong thì thấy chú em lạ hoắc Norrie lên ngôi. Chúc mừng một tài năng khá trẻ (1995), ko biết sau giải này thứ hạng của em nó có lên dc nhiều ko (hiện tại là #26).
Trên VTV Cab và K+ nó vẫn phát mà cụ

thanh040506

Xe trâu
Bọn Vua tin vịt nó cắt mất Fox Sport nên anh em ko còn kênh nào xem Tennis được nhỉ :(. Em vừa ngó kết quả Indian Well xong thì thấy chú em lạ hoắc Norrie lên ngôi. Chúc mừng một tài năng khá trẻ (1995), ko biết sau giải này thứ hạng của em nó có lên dc nhiều ko (hiện tại là #26).
Tennis có trên VTV CAB và K+ mà cụ.

tonnuchimse

Xe buýt
Đúng là sau Big 3, thì dân tình thi đấu kém ổn định thật.
Chú Norrie này lúc nãy em xem chung kết thì chú bình luận viên có nói, nếu thắng thì chú ý lên số 16, thua thì lên số 17, trở thành top1 của Anh. BLV cũng nói chú này tham gia giải nhà nghề muộn, tận 21 tuổi mới vào.
Xem VTVCab cũng được nhưng phập phù. Đến giờ phát bản tin thế thao là nó cứ vô tư cắt trực tiếp. Chưa kể nó ưu tiên bóng đá hơn.
Vậy nên em cũng tìm gói nào xem riêng tennis hoặc trang live stream nào cũng được.

cusao

Xe lăn
Móm giải nghệ Móc sang chấn tâm lý, Hề luyện công. Thủ tướng tưởng thế lào hóa ra cũng phập phù, Dép lúc nào cũng tiếc rẻ do đã sát đích.....Chắc phải chờ thêm .....cho đến khi Đít ni thảo thuận xong với khu vực đông nam á nhể