[Funland] Giải vô địch bóng đá Đông Nam Á - AFF Cup 2022 🏆

Mời cụ mợ cho ý kiến về phong độ thi đấu của Văn Hậu

• Rất máu lửa, quyết liệt, nên tiếp tục phát huy👍

Lượt chọn: 132 45.5%
  • Có thiên hướng bạo lực, cần rút kinh nghiệm👍

Lượt chọn: 158 54.5%

• Tổng bình chọn
    290

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Ai cũng tự cho mình là đúng, lên án người khác, đến khi người ta thả có nhõn 1 câu bâng quơ trên mạng còn không chịu nổi phải phân với bua.( chứng tỏ có ai chịu lép vế đâu?)
Lúc đá với mấy thằng mất day tiểu xảo nó chửi còn nhẹ, nó cứ nhằm chém chân chém cẳng, đánh nguội thì sao mình phải nhịn? VT là đen thôi. thẻ đầu tiên chả có lý do gì.
Các ông ngồi gõ fim ai nói chả hay. Thế nên mới ví như đội đọc truyện ngôn tình của tàu mơ mộng
Vưng, em đạ hỉu. Em vẫn không ưa được lối đá tiểu xảo, mặc dù cụ nói có phần đúng nhưng em cũng không thể cổ vũ được. Thể thao thì chuyện tiểu xảo nó vẫn diễn ra, nhưng bảo em cổ vũ để ĐT có chiến thắng bằng cách chơi không đẹp, thì: Không!
Cảm ơn cụ đã khai sáng cho em ợ. Em xin phép dừng bình luận về vấn đề này.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
E là e chẳng có đại diện cho phe nào hết, e nói cá nhân để có cái nhìn công tâm bđ xấu đẹp bẩn e thẩm được hết. Mà e k nhầm là e chửi thằng VH chứ có đề cập gì đến ĐT đâu.
Cụ chửi thằng VH em không biết và cũng không quan tâm. Em và cụ bắt đầu từ đây :))

E thì thấy đơn giản thế này xem bđ thì phải đc bình luận nhận xét chứ mà đã là bình luận phân tích thì có đúng có sai là bình thường đến vua bóng đá Pele còn sai tè le tại sao k phản biện mà lạm dụng cái từ tự nhục. Cá nhân e thấy như cụ dưới nói có lý mà nhất là các cụ già hay đòi hỏi cao hơn thanh niên;))
Bình luận khác với soi mói dìm hàng thêm nữa thể thao nó không phải khoa học chính xác mà mang nặng cảm tính. Đội nhà đá mà cứ thắng quả nào cũng cảm thấy không xứng đáng thì hơi sai sai, đúng ra nếu cảm tính đều thì phải thấy sướng chứ ví các cầu thủ có làm gì cũng chỉ vì màu cờ sắc áo còn nếu đúng sai rạch ròi thì cứ theo Luật và trọng tài là người thực thi chứ chả phải những ông bình luận, chém gió :))

Lam__Phương

Xe điện
Cụ chửi thằng VH em không biết và cũng không quan tâm. Em và cụ bắt đầu từ đây :))

Bình luận khác với soi mói dìm hàng thêm nữa thể thao nó không phải khoa học chính xác mà mang nặng cảm tính. Đội nhà đá mà cứ thắng quả nào cũng cảm thấy không xứng đáng thì hơi sai sai, đúng ra nếu cảm tính đều thì phải thấy sướng chứ ví các cầu thủ có làm gì cũng chỉ vì màu cờ sắc áo còn nếu đúng sai rạch ròi thì cứ theo Luật và trọng tài là người thực thi chứ chả phải những ông bình luận, chém gió :))
Thì cụ gắn đủ thứ vào đấy còn gì. E nói thêm là quan điểm của e khác cụ ở cái đoạn cứ thắng là sướng ;)) E thích cách xử lý như Dechamp đến QBV có đạo đức k tốt tay đó cũng k thèm dùng.

vkthang

Xe container
Sau trận gặp Mã hôm nay em thấy nhiều cụ chê bai gay gắt cu Văn Hậu quá, theo nhiều cụ thì không muốn xem em nó đá nữa, vậy sao các cụ không đề xuất phương án thay thế đi? Văn Thanh hay Hồng Duy? DM các bố tiêu chuẩn kép vl.

Sungtazin

Xe tăng
Trận này VN đá trên cơ và đẳng cấp hẳn mà lắm cụ chê quá
Em thấy các cụ ấy chỉ chê mấy pha cùi chỏ bẩn của Văn Hậu thôi, chứ có chê đội bóng đâu. Công bằng mà nói trận này các vị trí đá rất tốt, lỗi tý Thành Chung thì bị thay ra, Văn Toàn cũng chơi xông xáo và có quả tạt đẹp khiến hậu vệ phá bóng dẫn đến quả phạt góc thành bàn trước khi bị đuổi, Văn Hậu muốn là hậu vệ lớn thì nên luyện tập cách làm cho đối thủ ức chế, học cách tranh chấp bóng dùng tiểu xảo tinh vi hơn chứ không phải bằng những động tác vụng về xấu xí đó.

Lam__Phương

Xe điện
Đúng với nội dung cụ đưa ra còn gì? Cụ nói đến bình luận em phản biện về sự bình luận còn tự nhục thì em nói đến thắng mà vẫn không cho là thắng :))
Bình luận phân tích nó chẳng có liên quan gì đến thắng mà vẫn k cho là thắng. Đó là khái niệm nực cười của cụ thôi e nói thế bao giờ cụ dẫn ra e xem nào ;))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em thấy các cụ ấy chỉ chê mấy pha cùi chỏ bẩn của Văn Hậu thôi, chứ có chê đội bóng đâu. Công bằng mà nói trận này các vị trí đá rất tốt, lỗi tý Thành Chung thì bị thay ra, Văn Toàn cũng chơi xông xáo và có quả tạt đẹp khiến hậu vệ phá bóng dẫn đến quả phạt góc thành bàn trước khi bị đuổi, Văn Hậu muốn là hậu vệ lớn thì nên luyện tập cách làm cho đối thủ ức chế, học cách tranh chấp bóng dùng tiểu xảo tinh vi hơn chứ không phải bằng những động tác vụng về xấu xí đó.
Lội còm đi cụ, đừng nghe lời chữa :)) Vừa phạt đền 1 cái là nhiều ông như bắt được vàng vì có cơ hội chứng minh VN thắng là không xứng đáng :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Bình luận phân tích nó chẳng có liên quan gì đến thắng mà vẫn k cho là thắng. Đó là khái niệm nực cười của cụ thôi e nói thế bao giờ cụ dẫn ra e xem nào ;))
Thế thì chưởi VH liên quan gì đến tự nhục cụ đưa ra? Có ai nói chưởi VH là tự nhục không? Trích đi cụ, lòng vòng quá càng lúc càng vô nghĩa :))

Chien.hp389

Xe máy
Cụ tóm tắt chuẩn ạ

trinhhunghb

Xe lăn
Em chả phải xem cái này, trọng tài họ nắm luật hơn mình nhiều, khi trọng tài chính đã hội ý tham khảo thêm với trọng tài biên rồi ra quyết định thì chắc chắn đúng rồi!
Chuẩn là phạt đền và cả thẻ đỏ cụ nhỉ

Lam__Phương

Xe điện
Thế thì chưởi VH liên quan gì đến tự nhục cụ đưa ra? Có ai nói chưởi VH là tự nhục không? Trích đi cụ, lòng vòng quá càng lúc càng vô nghĩa :))
Cụ cứ xoay quanh e rồi kêu e lòng vòng là làm sao ;)) Cụ nói chuẩn luôn càng ngày e càng thấy vô nghĩa vì loanh quanh vẫn là tự nhục k có gì mới mẻ cả thôi xin phép cụ e đi ngủ cụ tìm cụ khác đại diện phe tự nhục để tranh luận tiếp:D

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ tóm tắt chuẩn ạ
Quá chuẩn. Lúc cần thì chỉ nói cá nhân nhưng lúc cần khác thì nói đến tập thể :))

Em lấy còm đầu tiên vừa lội làm ví dụ minh hoạ mong các cụ khác đừng phân bì :))

Hài nhỉ, thằng kia đạp VH khi ngoài đường pitch thì thẻ đỏ nó thôi chứ sao lại pen. Trong sân thì Hậu húc lỗi mình lại đc pen, trận này thắng mang nhục

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ cứ xoay quanh e rồi kêu e lòng vòng là làm sao ;)) Cụ nói chuẩn luôn càng ngày e càng thấy vô nghĩa vì loanh quanh vẫn là tự nhục k có gì mới mẻ cả thôi xin phép cụ e đi ngủ cụ tìm cụ khác đại diện phe tự nhục để tranh luận tiếp:D
Em trích hộ cụ rồi. Chúc cụ ngủ ngon :))

hoangdang82

Xe tải
Sau trận gặp Mã hôm nay em thấy nhiều cụ chê bai gay gắt cu Văn Hậu quá, theo nhiều cụ thì không muốn xem em nó đá nữa, vậy sao các cụ không đề xuất phương án thay thế đi? Văn Thanh hay Hồng Duy? DM các bố tiêu chuẩn kép vl.
Các ông cứ gào mồm chửi VH. Ông Pak giao nhiệm vụ cho em nó gây ức chế cho Mã, nó to con mới làm dc chứ như VT mới là ngu. Kết quả em nó đuổi dc 1 thằng Mã ra sân cho cân bằng quân số, lại còn dc ăn quả pen. Em nó hoàn thành nhiệm vụ gấp 2 lần. Ông nào chê chứ tôi khen em nó.
Cụ chuẩn cmn ko chỉnh đc!

hackspeed

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Đến HLV người ta còn thế này, mà các bố cứ lôi Hậu với chả Tài ra mà chửi
HLV hậm hực lắm (pha vh cản người còn lao cả ra đòi pen mà ^^ ) nhưng sự đã rồi cứ nói đẹp lấy lòng tt + thể hiện sự chuyên nghiệp