Thảo luận Giảm giá xe liên tục anh Hải có phải là trùm lừa đảo không?

pokemon06

Xe tăng
Tăng cũng chửi, giảm cũng chửi. Đúng là khó chiều lòng của tất cả mọi người.

hạng best

Xe hơi
E chạy mazda từ 2003 và bây giờ vẫn Maz. E thấy chiến luợc của họ quá đúng đắn và khôn ngoan. Tại sao họ phải nâng giá như Toy vẫn làm và Honda tôi yêu đồng việt nam. Kêu ca chỉ là số nhỏ, số đông người tiêu dùng được hưởng lợi. Càng giảm giá càng có cơ hội dùng nhiều sản phẩm, mẫu mã của Mazda. Tiếp đến e vẫn theo đuổiCx9

tuan_hl

Xe hơi
Các cụ nhớ con Dream Việt ngày xưa ko, hồi chưa có xe Tàu thì Dream Thái là tài sản lớn nhất trong nhà, sau đó Honda Việt lắp ráp Dream trong nước nên giá giảm mạnh, vẫn tốt theo tiêu chuẩn VN cơ mà chất lượng ko thể bằng Dream Thái. Sau đó xe Tàu làm mưa làm gió, khắp hang cùng ngõ hẻm, khắp các vùng nông thôn, ai cũng cố mua được cái xe máy vì chỉ 5tr hơn là được con xe wave Tàu rồi. Nhưng chất lượng Dream Việt nó đi cùng với giá, giá giảm thì chất lượng giảm theo, cuối cùng chết vì mẫu mã xấu, nhiều lựa chọn khác. Cái em thấy là tiền nào của ấy, chả có tự dưng nó giảm giá mà chất lượng vẫn giữ nguyên cho các cụ đâu, nghề nào chả vậy, lãi phải chiếm % cụ thể, cả 1 hệ thống cửa hàng, nhà máy, vật tư, con người... cần phải trả tiền, nó giống như cán cân kinh tế vậy, phát triển nóng quá cũng chết, ko phát triển cũng chết, mà đứng im cũng chết, nó phải cân bằng các yếu tố. Thôi cụ nào mua rồi thì cũng tốt, có xe đi, và xe chắc chắn là tốt hơn mấy đợt sau, còn cụ nào chưa mua thì giờ múc cũng có xe đi, có thể TH nó chỉ giảm giá nhằm đạt mục tiêu nào đó trong ngắn hạn, chứ đây ko thể là chính sách dài hạn đâu ạ, nên giá giảm các cụ tranh thủ múc đi cho ngọt nước
Thật ra thì nếu xe dream nhật mà 40(50) với con dream việt 18 triệu thì theo bác dân chọn cái nào . Xe nào thì xe cũng chạy đến lúc hỏnG . Mà hỏng người chắc gì đã hỏng xe . Haizzzz. Xe con mà tính như bác này chắc phải cho đ kiểm tầm 100 năm . Haizzzz

PLD

Xe buýt
Giảm thế này sướng quá rồi còn gì. Cứ như anh toy chỉ thấy tăng. Nhưng mà mazda giảm mạnh là anh toy sẽ không ai mua nữa, toyota bán kém lắm, dạo này vắng khách quá, khách mua hết mazda rùi. :))
Câu này chuẩn này.

sokita

Xe buýt
Website
truyenhinhanvienhd.vn
Thật ra thì nếu xe dream nhật mà 40(50) với con dream việt 18 triệu thì theo bác dân chọn cái nào . Xe nào thì xe cũng chạy đến lúc hỏnG . Mà hỏng người chắc gì đã hỏng xe . Haizzzz. Xe con mà tính như bác này chắc phải cho đ kiểm tầm 100 năm . Haizzzz
Thế mới có chuyện giờ dream thái trăm củ cụ nhỉ. Cuồng quá thể. Các cụ mua để sưu tầm e ko nói. Còn mấy cụ mua về để sử dụng. Con dream thái mấy chục năm rồi giờ vẫn 3,4 mươi triệu. Làm mẹ nó 2 con wave xem đi có bền và sướng hơn con dream 2, 3 chục tuổi kia ko? :))

sieurua

Xe tăng
Nói như các Cụ thì cứ găm tiền đấy, bao giờ giá xe bằng bên Mẽo cho đỡ bị lừa. Cưới con người ta rồi, phá trinh rồi, ra đường gặp con khác xinh hơn lại về hối hận :)). Theo e, mua được là được, thời gian tiếc tiền các Cụ để nghĩ kiếm tiền và hưởng thụ e nghĩ sẽ đỡ đau đầu hơn đấy.

imk

Xe hơi
em chờ nó giảm 1/2 e mới xúc

Duyqc

Xe hơi
Nói như các Cụ thì cứ găm tiền đấy, bao giờ giá xe bằng bên Mẽo cho đỡ bị lừa. Cưới con người ta rồi, phá trinh rồi, ra đường gặp con khác xinh hơn lại về hối hận :)). Theo e, mua được là được, thời gian tiếc tiền các Cụ để nghĩ kiếm tiền và hưởng thụ e nghĩ sẽ đỡ đau đầu hơn đấy.
E thấy cụ nhận định rất chuẩn

phạmvănthao

Xe hơi
Ủng hộ giảm giá ..! Để thằng toy nó đỡ làm giá vặt dân vn

botom

Xe tăng
Em thấy chẳng đâu như ở mình, giá xe giảm các cụ lại kêu bị lừa là sao. Xe càng giảm, càng tốt chứ các cụ. Xe nó chỉ là phương tiện đi lại thôi, có phải tài sản để buôn bán tăng giá đâu, phỏng các cụ. Anh Hải giảm giá xe mà chất lượng vẫn tốt trong tầm giá thì em hoàn toàn ủng hộ. Nói nhỏ các cụ, em cũng đi CX5, 2 năm trước mua đắt lòi mắt :). Nhưng xe nó chỉ là phương tiện. Mình mua trước, đắt tý, nhưng 2 năm vừa rồi ai sướng cho các cụ nhỉ.

Wall1

Xe buýt
Cụ nào chuẩn bị mua thì hoan hỉ, cụ nào vừa mua xong thì cay cú.
Éo le quá!!!

nguyenducduy

Xe điện
Sống ở cái xã hội này thì thích cái gì cứ nhích cái đó thôi, tính toán mệt đầu và chẳng bao giờ tính được với cơ chế

dungslayer

Xe tăng
Giá là theo chiến lược kinh doanh của người bán, người mua thì không bị ép mua, em nghĩ bên bán không có gì sai.
Còn việc hợp đồng ký rồi, phải làm theo hợp đồng thôi, việc có hộ trợ giá giảm hay không đó là cái "tình", không liên quan đến hợp đồng, trừ trường hợp trong hợp đồng có nói đến điều này.

hoangse7en

Xe hơi
các bác sales cho nhà em xin giá lăn bánh của mazda 3 2.0 và mazda 6 2.0 ( bản sedan ). Em cảm ơn ạ

thuha92

Xe hơi
THACO phải đạt mốc 50,000 xe năm nay để còn nâng cấp dây chuyền ở Chu Lai, cái này đã ký với Mazda Nhật Bản rồi; xe giảm thì tốt chứ sao, nhiều cụ buồn cười nhỉ ... Cái xe 1 tỷ giờ giảm xuống 900 thì bản thân cái xe có kém an toàn, xấu đi hay máy tự nhiên hỏng đâu mà kêu nhặng lên. E thấy giá tốt hơn, hợp lý hơn, thì ae mua nhiều mà đi, Thaco càng mở nhiều đại lý/dịch vụ thì càng chuẩn chứ sao. E là e ủng hộ, cái gì rẻ e cũng ủng hộ, còn cụ nào thấy rẻ quá đâm nghi thì mời cụ sang xem Volvo với Lexus - hàng xịn giá cao ko lo tụt hihi
Thích bình luận của bác quá ạ

Trang0919699883

[Tịch thu bằng lái]
Số 7 Trần khát chân kéo dài, Hai Bà Trưng, Hà Nội
các bác sales cho nhà em xin giá lăn bánh của mazda 3 2.0 và mazda 6 2.0 ( bản sedan ). Em cảm ơn ạ
Cụ quyết đi giá đang tốt cụ ah. Cụ cần tư vấn gì về xe cứ alo e nhiệt tình...