Giận con xe già vì đi không an toàn!

ADS OF

Xe tăng
Em đang viết những dòng này với tâm trạng vô cùng bức xúc CCCM à.

Mụ vợ nhà chịu trách nhiệm đưa 2 cu cậu đi học ngày 3 lần sáng chiều và tối. Dù đã rất cẩn thận, thuê cả thầy về dạy bổ túc gần 1 tuần kỹ năng lái xe. Đúng như dự đoán, vợ em giờ lái ngon lành, ổn phải ngang cả em. Thế nhưng với một nền giao thông hỗn loạn đâu đâu cũng thấy ninja như bây giờ thì an toàn nó không phụ thuộc vào mình CCCM ạ. Tuần vừa rồi, mụ vợ không biết đi kiểu gì mà toàn bị người khác đâm phải, mà cũng khó để trách vợ em vì toàn bị ninja tạt đầu, tạt đít, phi từ trong ngõ ra với vận tốc hương hỏa thì ngay cả khi em thế vào chỗ vợ thì cũng ko làm gì khác được.

Post Forum Otofun_130121.JPG

Con xe nhà em niên đại cũng khá lâu, hàng ngày phải vợ em đưa đón con đi học xong đi làm nên xăng đối với nhà em không khác gì nước lã. Em cũng tính phải thay xe từ lâu rồi, nhưng lần này chắc em phải chốt sớm thôi, chứ cứ tình hình như thế này thì nguy hiểm cho nhà em quá. Nhu cầu của em là cần 1 chiếc xe có hệ thống an toàn chủ động cho tài xế, có thể giúp xử lý những tình huống bất chợt xảy ra nên em có tìm hiểu bộ 3 combo công nghệ mới của nhà Toy. Gói an toàn chủ động TSS có thể xử lý ngon lành nhu cầu của em nhất là khi đang đi trên cao tốc với 4 tính năng là hệ thống cảnh báo tiền va chạm giúp giảm thiểu va chạm xảy ra phía trước, cảnh báo lệch làn đường giúp xe đúng làn đường, hệ thống điều khiển hành trình chủ động giúp giữ khoảng cách với xe phía trước và hệ thống đèn chiếu xa tự động không gây lóa mắt. Ngoài ra, hãng có thêm công nghệ Hybrid cực kỳ tiết kiệm nhiên liệu và thiết kế mới TNGA mang đến trải nghiệm cho người lái rất tốt. Cả bộ ba công nghệ này đều đang được hãng mang lên em Corolla Cross mới trình làng năm nay, nội ngoại thất cũng cực nịnh mắt, vợ và em rất ưng, chắc sang năm triển luôn CCCM nhỉ?
Có cụ nào đã trải nghiệm hết công nghệ trên con Corolla Cross mới ra năm nay chưa? Cho em xin ít review tí đi!

Ớt xanh

Xe điện
Em mời các Chã vào ngó ợ.

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Khoan cắt bê tông thô thật!

quy la tien

Xe điện
Qc trá hình, nhiều chữ ít nghĩa, túm váy lại bán nhiêu tiền , khi nào có xe...vv, cho nhanh!

MiTa

Xe lăn
Tranh thủ chã chưa vào các cụ mời cụ chủ ít vang uống cho ấm những ngày lạnh.

hatchback

Xe buýt
Các cụ thế nào ý chứ.
Lâu lắm cháu mới đọc được bài sale viết nhập đề hay thế này.
Có cái ông the link gì đấy viết không ngửi được.
Con Cross dạo này ế thế sao cụ thớt?

mrspooky

Xe tăng
Trình thấp như em đọc còn thấy có vấn đề, kịch bản này cụ chịu khó tách làm độ 3-4 phần rồi lập thêm nick mới, kéo người đọc theo kiểu ngư- tiều- canh- mục đối đáp chắc đỡ phản cảm hơn.

Fantomu82

Xe buýt
Cụ thớt nghĩ các ộp phơ trên này toàn gà hay sao mà mang lưới lên lùa gà thế. sàm vãi