Giận con xe già vì đi không an toàn!

aphich

Xe buýt
chắc cụ ấy nhầm, chắc chỉ cắt cảm biến va chạm thôi chứ ai lại cắt túi khí :D
vẫn có mấy con trên thị trường ko có túi khí mà cụ! nhưng hình như Toy vẫn có! năm nay đến con rẻ nhất là wigo cũng có 2 túi khí, cảm biến sau + cam lùi rồi! chắc tất tay để kéo người dùng về

aphich

Xe buýt
Bỏ tiền tỷ ra mua em nó, tưởng bảo vệ mỗi mình mình hóa ra lại bảo vệ thêm cả người khác nữa đâm ra bực hả cụ =))
cụ hiểu thế cũng được ạ! nhưng đúng là số tiền bỏ ra để rước em corolla cross này về hoàn toàn đáng tiền

aphich

Xe buýt
Wigo bản cũ cụ nhé, mấy năm liền bán ko túi khí, ghế ko đỡ cổ. Cụ là fan của toy rồi thì ko có gì để nói, nhìn dqmtrieu là hiểu 🤣
Hiểu cái gì hả cụ! dqmtrieu thì hơi quá! nhưng wigo bản mới hết phèn rồi cụ =))

khanhtx8

Xe tăng
Hiểu cái gì hả cụ! dqmtrieu thì hơi quá! nhưng wigo bản mới hết phèn rồi cụ =))
Tức là có bản mới mình có thể xé sổ sự coi thường người khách hàng ở những bản cũ à cụ. Em chưa đủ tiền đi toyota như land cruiser hay lexus nên chưa đú đc với toy nhưng tầm dưới 1.5 củ thì không bao giờ em chọn toyota

Tức là có bản mới mình có thể xé sổ sự coi thường người khách hàng ở những bản cũ à cụ. Em chưa đủ tiền đi toyota như land cruiser hay lexus nên chưa đú đc với toy nhưng tầm dưới 1.5 củ thì không bao giờ em chọn toyota
Sao lại coi thường khách hàng hả cụ! càng ngày càng phát triển, những người mua xe đời cũ đương nhiên là bị lạc hậu hơn những xe đời mới rồi cụ! 1,5 tỉ thì e mua fortuner :D

Hybrid có mới đâu mà CCCM bàn tán kinh thế! ở thái riêng dòng camry đã bán đc 15tr chiếc bản hybrid rồi mà! dân ngta khen lắm! đi đứng cũng chắc chắn, tiết kiệm! ở VN còn mới thôi chứ nước ngoài ngta đi nhiều rồi! có phải mình là chuột bạch đâu! từ tháng 8 tới h bán đc hơn 6000 chiếc, giờ còn chẳng có xe mà bán ấy chứ!

TranHoan.Qn

Xe công OF
=)) khéo chết luôn ấy cụ! cái bình ga nó mà nổ thì chạy kiểu gì được #:-s! nói chung bỏ tiền ra để mua lại mạng sống của mình thôi
Người có tiền thích thật :D
đi 1 vài năm mà xe nó cứu mình chỉ 1 lần thôi là đã thấy lãi rồi cụ! huống hồ nếu như đi trên đường cụ có phanh như xe cảm thấy cụ phanh không tới thì TSS trên Toy nó cũng hỗ trợ phanh giúp cụ nói chung làm hết sức để giúp cụ không phải đâm vào xe đằng trước! nói chung khá an toàn

TranHoan.Qn

Xe công OF
Hybrid có mới đâu mà CCCM bàn tán kinh thế! ở thái riêng dòng camry đã bán đc 15tr chiếc bản hybrid rồi mà! dân ngta khen lắm! đi đứng cũng chắc chắn, tiết kiệm! ở VN còn mới thôi chứ nước ngoài ngta đi nhiều rồi! có phải mình là chuột bạch đâu! từ tháng 8 tới h bán đc hơn 6000 chiếc, giờ còn chẳng có xe mà bán ấy chứ!
Đúng rồi đấy cụ! ở Thái để so sánh giữa động cơ Hybrid với động cơ thông thường thì tỷ lệ đang là 60/40 rồi! hôm trước ở đâu đó em mới đọc được bài báo thống kê xong nhưng chưa nhớ ra là bài nào để vứt vào đây cho CCCM đọc

TranHoan.Qn

Xe công OF
có 3,7/100km đường đô thị thôi cụ à!
cụ đi khéo còn thì chỉ còn 3,2 ấy chứ! em thấy Hybrid trên Toy khá thông minh! chuyển trạng thái Pin với xăng rất mượt, nếu như ko để ý trên màn hình hiển thị thì đảm bảo với cụ là mình ko thể nhận ra được!

TranHoan.Qn

Xe công OF
Đợt đi Quảng Ninh, tính ra phí cầu đường là 235k mà xăng hết đâu đó 6 chục :)) cả quãng đường đi chưa hết 4l xăng! sợ thật

kh-oa

Xe buýt
Đợt đi Quảng Ninh, tính ra phí cầu đường là 235k mà xăng hết đâu đó 6 chục :)) cả quãng đường đi chưa hết 4l xăng! sợ thật
Đi kiểu j mà tiền xăng còn ko cả bằng phí cầu đường đấy cụ