Gian hàng Sưởi ấm Bản Cao 2016

Trạng thái
Thớt đang đóng

Kuang

Xe tăng
Cụ Kuang, e dùng Carkit của cụ rồi. Kết nối xong
hết nhưng có 1 số lỗi nhỏ, cụ cho em hỏi xem.
Tín hiệu FM hình như hơi kém cụ ah. Nghe nhạc thỉnh thoảng có loẹt xoẹt như bị chèn sóng.
Nút tăng âm lượng hơi kém. E để nhỏ thù nghe ok, bặt to hết cỡ trên Carkit là bị nhiễu.
K biết lạ do con của e bị lỗi hay dòng này nó chỉ dc thế.
Em kết nối bằng bluetooth với đt cụ nhé.
Dạ em xin trả lời cụ như sau : về cơ bản các sản phẩm em giao đi em đều test trước , trường hợp cụ nói về chất lượng sóng FM phát ra nó có nhiều nguyên nhân nhưng đa số là do bộ thu phát trên xe , có nhiều xe nghe rất ngon tiếng sạch , có con phải đổi tần số . Để đổi tần số cụ giữ chặt nút đỏ đến lúc số nhấp nháy cụ chỉnh bằng volume để chuyển sang sóng khác . Cụ cứ thử tẹt ga có vde gì ới em nhé. Tất nhiên nghe qua FM nó k được bằng cắm dây nhưng loẹt xoẹt liên tục thì k đến mức thế ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk Pro

STF399

Xe điện
Em đăng ký 2 bộ tam giác cảnh báo cụ bụp nhé .

STF399

Xe điện
em có cái Tivi 21in Samsung slim em xin mang lên cho các cụ làm từ thiện ợ

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.facebook.com
em có cái Tivi 21in Samsung slim em xin mang lên cho các cụ làm từ thiện ợ
Cảm ơn cụ. Cụ cho em xin thông tin và ảnh thật của SP luân ạ. Rồi cụ cứ giữ hộ em đến khi có người mua nhá.:D

Anhtuanservice

Xe tăng
Dạ em xin trả lời cụ như sau : về cơ bản các sản phẩm em giao đi em đều test trước , trường hợp cụ nói về chất lượng sóng FM phát ra nó có nhiều nguyên nhân nhưng đa số là do bộ thu phát trên xe , có nhiều xe nghe rất ngon tiếng sạch , có con phải đổi tần số . Để đổi tần số cụ giữ chặt nút đỏ đến lúc số nhấp nháy cụ chỉnh bằng volume để chuyển sang sóng khác . Cụ cứ thử tẹt ga có vde gì ới em nhé. Tất nhiên nghe qua FM nó k được bằng cắm dây nhưng loẹt xoẹt liên tục thì k đến mức thế ạ

Ok cụ. E thử chuyển xem. Em cũng nghĩ nó bị chèn sóng thôi, vì chắc tần số 89.7 khá sát 90. Có j em ới cụ. Còn xe em thì FM nghe nuột lắm, chưa nghe lỗi bao jo. Heeeh. E nghe VOV suốt ngày.

Kuang

Xe tăng
Ok cụ. E thử chuyển xem. Em cũng nghĩ nó bị chèn sóng thôi, vì chắc tần số 89.7 khá sát 90. Có j em ới cụ. Còn xe em thì FM nghe nuột lắm, chưa nghe lỗi bao jo. Heeeh. E nghe VOV suốt ngày.
Dạ vâng , VOV nó là phát sóng diện rộng sóng cực khoẻ , còn cái anh này là tự phát phạm vi nhỏ đâm ra khác nhau ạ , có gì chj cứ ới em

Nát ngang Nở nhể?
Smee nhận r tối qua. Chưa có thời gian để thử nên chưa viết bài oánh giá được. So với định mức thì hai chai chả ăn thua nên Smee lại vào đây canh r tiếp.

STF399

Xe điện
Cảm ơn cụ. Cụ cho em xin thông tin và ảnh thật của SP luân ạ. Rồi cụ cứ giữ hộ em đến khi có người mua nhá.:D
Em sẽ lập thớt đăng bán rồi người mua chuyển thẳng tiền vào TK của chương trình , hoặc là cụ giúp em vụ này nhé .

chailang

Xe tải
Lão #Bụp cho e gạch 2 chiếc tam giác cảnh báo nhé, mai hay kia e qua lấy ạ

cesar

Xe tăng
Em đăng ký 1 tam giác cảnh báo nhé cụ Bụp, cuối tuần em ra garafun lấy ..

Website
www.facebook.com
Em sẽ lập thớt đăng bán rồi người mua chuyển thẳng tiền vào TK của chương trình , hoặc là cụ giúp em vụ này nhé .
Cụ cứ giữ hàng và cung cấp thông tin cho em, em sẽ đăng bán tại đây. Sau khi co người mua thì cụ bố trí giao nhận giúp em. Cảm ơn cụ.

Trạng thái
Thớt đang đóng