[Funland] Giang hồ 4.0

thientudolong

Xe container
Anh em giang hồ éo gì lũ này, cặn bã xã hội sống bằng nghề bốc bát họ, cầm đồ bảo kê...cũng có thằng vào bưng bô tình nghĩa đc thì lạy

hehehehihihi

Xe tải
Trùm cuối người thấp bé như cái kẹo, quần áo lôi thôi, hay đi dép da. Người ko có hình xăm. Hình ảnh nói chung là chán cụ ạ.
Đôi khi hơi lú lẫn nữa phải ko cụ, và em thấy cũng tích cực lên hình lắm chứ. Hay ra nghị quyết và chủ trương.

cũng kiếm tiền cả nhưng gây ảnh hưởng cho giới trẻ

Hùngcadilac

[Tịch thu bằng lái]
Không ít anh em xăm trổ nhận rằng mình là giang hồ, anh em xã hội có thể nói là thâm đen đủ cả hàng ngày live stream, thậm chí hiện tại ra cả phim đóng MV. Bọn trẻ cấp 2, cấp 3 bọn nó học theo rất nhanh và suy nghĩ cá nhân của em là loạn rồi.
Hài nhảm, toàn mông với ngực, giang hồ thì live stream khoe mẽ, show ra lối sống không lành mạnh.
Quá buồn cho Việt Nam
Em cũng nghĩ như cụ...
Thôi thì xã hội nó vậy,mình cưỡng không nổi,chỉ có cách theo sát,dạy dỗ con em mình sát sao thôi ạ,có cơ hội,điều kiện thì:
SAY GOODBYE CÁI ĐẤT NƯỚC NÀY THÔI.

thamvuky

Xe tăng
Xưa giang hồ tranh giành địa bàn. Giờ giang hồ tranh giành nút bạc nút vàng youtube.
giang hồ này nó cũng thức thời phết đấy chứ cụ nhỉ , nhiều thằng cứ chửi bọn nó . càng chửi nó lại càng thích . càng vào xem càng chửi nhiều thì nó càng có tiền .

thanhtuan1325

Xe đạp
Giang hồ 4.0 là phải livestream chửi bậy lấy số trên fb,youtube. Các cụ không thấy mặt tích cực là ko còn lấy số như kiểu chém nhau thật như giang hồ đời trước ạ.8-}8-}

Tít Xô

Xe hơi
Không ít anh em xăm trổ nhận rằng mình là giang hồ, anh em xã hội có thể nói là thâm đen đủ cả hàng ngày live stream, thậm chí hiện tại ra cả phim đóng MV. Bọn trẻ cấp 2, cấp 3 bọn nó học theo rất nhanh và suy nghĩ cá nhân của em là loạn rồi.
Hài nhảm, toàn mông với ngực, giang hồ thì live stream khoe mẽ, show ra lối sống không lành mạnh.
Quá buồn cho Việt Nam
Quan trọng kiếm nhiều tiền đó cụ =))) bọn nhảm mà toàn hơn chục nghìn mẽo / tháng đến kinh thật

tientaninfotech

Xe tăng
Cụ quản sao đc, nó chính là xã hội mà. Phải đối diện với nó thôi !
Em đồng quan điểm với Cụ như những gì Cụ đề cập.

lum..zzz

Xe điện
Cụ nhầm, và nhiều ng ngộ nhận là a e giang hồ thực sự sống đẹp, có tình nghĩa, zai giang hồ ra ngoài gấu nhưng rất hiền và yêu thương vợ con, thực thế nó không oách, nghĩa hiệp như các cụ nghĩ, không như trên phim đâu, thực tế thì đều là đầu trâu mặt ngựa,sống như cc thôi
Chuẩn cụ, trình độ học vấn, giao tiếp chỉ có thể. May mắn dc 1 ,2 ông còn dc. Còn lại đại đa số....
Vô tình em cũng phải xem cái MV mất dạy đó!!!

Tộ sư, cả cái thằng râu dài trong phim Người Phán Xử cũng có mặt !!!

Già rồi mà mất nết.:-q
Thằng già đấy mất nết từ lâu rồi, ăn vạ là giỏi thôi

lx125_black

Xe container
Quá buồn cho Việt Nam
Trưa nay em nghe cái clip quảng cáo game đại loại :
Trò cãi thầy là chơi game ok, sau kiếm tiền tốt, học kém ko sao.
Rồi thì trò thành đạt nhờ game, quay lại báo hiếu thày trong khi bọn học giỏi lẩn hết.
Trò chốt là thày sai rồi, em nhờ chơi game ABC nên giờ mới thành đạt. (Quảng cáo game ABC)
Không sai nhưng thực sự nhảm và cổ súy cho lớp trẻ cái nhìn nhận rất tệ @@

phongtrannd

Xe tải
Sự thật là cái cuối cùng đã và đang diễn ra
Các bố ấy còn live tuyển dụng, tạo công ăn việc làm cho anh em, không cần bằng cấp, số lượng lớn luôn:D
Chuẩn cụ, trình độ học vấn, giao tiếp chỉ có thể. May mắn dc 1 ,2 ông còn dc. Còn lại đại đa số....

Thằng già đấy mất nết từ lâu rồi, ăn vạ là giỏi thôi
Cũng có mấy anh luật sư, nhà báo tham gia nữa đấy cụ ạ, cũng không đơn giản...

cưỡi chổi

Xe lăn
Các cụ lên youtube gõ "chạm mặt giang hồ" nhé. Hơn cả Bụi đời chợ lớn luôn

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Em mới xem, lởm vđ.

Còn thực sự, người trượng nghĩa, tình cảm chả cứ phải là dân giang hồ hay làm giang hồ. Do bản chất con người thôi, lúc lắm tiền thì quá nhiều "bạn thân", không tiền á, vẫn còn anh em tình nghĩa nhưng không nhiều đâu.

Meovang007

Xe buýt
Nhục thay cho đội hành phớp, miệng ngậm tiền rồi giờ bị chúng vô hiệu hóa, đến cả sóng TH chúng còn chiếm thì méo còn gì để nói nữa, một lần nữa lại trông chờ bạch mao tổng quản lập lại trật tự thôi, ngoài cụ méo ai làm đc. ĐAU

Gửi từ nokia 1110i của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

Meovang007

Xe buýt
Cho vay đảo nợ, bạc bịp, thuốc hướng thần, gái... liên hoàn cước cụ ạ, cuối cùng quỵ, trốn biệt tích.

Meovang007

Xe buýt
Cụ nói rõ hơn chút về trường hợp con sếp cũ đc k? Chúng nó ở đây là đội nào? Làm bóng? Bạc? Cho vay?
Ầm ào khu TX cách đây 7 năm, sáu chục tỏi, các đội mực tàu có cả, các anh ấy cho vay đảo nợ, bạc bịp, thuốc hướng thần, gái... liên hoàn cước cụ ạ, cuối cùng cu em quỵ, trốn biệt tích. Vụ này em nhờ bạn em dàn xếp hộ đc 1 phần nên gia đình sếp tạm yên ổn.