[Funland] Giang hồ mạng Dũng trọc Hà Đông

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Đúng bọn này nó ảnh hưởng tiêu cực đến rất nhiều trẻ trâu, đề nghị hốt hết và nhanh khẩn trương, còn lão Mr Chu râu dài 1 mắt nữa
Thằng đấy theo đóm ăn tàn,nhiều tuổi với là diễn viên chính thống thôi chứ vẹo đếch gì!

doccocuukiem

Xe điện
Nếu phân hạng đẳng cấp giang hồ theo hình xăm thì phải theo trật tự: Rồng -> đại bàng -> hổ...

Thời trước, nạn đại bàng còn hoành hành rõ nét ở trong các trại tù giam thì trật tự trên được tù nhân tuân thủ rất nghiêm ngặt. Chỉ có đầu gấu mới được xăm rồng và đại bàng. Trong Nam thì đầu gấu chuộng đại bàng, ngoài Bắc thì đầu gấu chuộng rồng. Những tù nhân vớ vẩn xăm rồng hay đại bàng vào buồng không cẩn thận là bị đánh nhừ đòn vì hình xăm "phạm thượng" :D . Có trường hợp bị buộc xóa, phá hỏng hình xăm bằng những cách rất đau đớn...
Về cơ bản, vào buồng giam cứ nhìn hình xăm cũng đoán được vị thế của chủ nhân hình xăm đó.
Bác này chắc người trong giang hồ rồi, đọc còm bác này nhiều may mà mình chưa bao giờ rót vang, sau này nếu có tranh luận đến đoạn to tiếng nổ địa chỉ anh em chắc là tắt máy chạy mất dép kekeke

• Vodka
Reactions: Kuu

namdh8x

Xe điện
Bác này chắc người trong giang hồ rồi, đọc còm bác này nhiều may mà mình chưa bao giờ rót vang, sau này nếu có tranh luận đến đoạn to tiếng nổ địa chỉ anh em chắc là tắt máy chạy mất dép kekeke
Giang hồ mạng ô phở đấy cụ cẩn thận 😂

• Vodka

Kuu

Xe lăn

hoangduc.sbr

Xe container
Cho em hỏi (tò mò) chút có đại ca đại cốc nào xăm con lửng mật ong ko ? Em thấy con ý mới đậm chất giang hồ, nhiều trận thấy nó oánh trả cả hổ, sư tử :)
Con này chỉ giành cho mấy thằng Chí Phèo thoai cụ:)). Hổ báo điên lên nó vẫn xơi tuốt mà;))
Còn giang hồ VN em thấy xăm hình Phú Quốc xoáy là hợp nhất:D

landopen

Xe tăng
Thằng này trong giới XHĐ thì xếp hàng trẻ con thôi.

@xichlo@

Xe điện
Xăm hình vật rèn công cụ lao động và cắt lúa chắc cấp cao nhất?

Bonbon bin bin

Xe máy
Bắt hết mầy con gấu này thả về rừng! Ở xã hội hiện đại ko cõ chỗ cho mấy thể loại rừng rú này

hoasuu88

Xe tăng

Kuu

Xe lăn
Cho em hỏi (tò mò) chút có đại ca đại cốc nào xăm con lửng mật ong ko ? Em thấy con ý mới đậm chất giang hồ, nhiều trận thấy nó oánh trả cả hổ, sư tử :)
Em không biết :D
Cơ mà Cụ để ý chút: hình xăm của các đại ca đầu trùm bao giờ cũng là các con vật phải có móng vuốt sắc /nanh to nhọn...
Em tản mạn chút về xăm trổ.
Hồi trước, gần như chỉ trong tù ngục mới xăm trổ thôi do đó nhìn thấy người xăm trổ thì gần như chắc chắn đấy là người đã qua tù tội. Không như bây giờ, dịch vụ xăm nhan nhản, ai thích thì đến xăm nên cũng khó đoán về con người qua hình xăm.

Trong tù các phạm nhân lấy quai dép cao su đốt rồi hơ cái bát bên trên hứng muội rồi trộn với tẹo nước là thành mực xăm, nó màu xanh đen giống mực tàu. Màu đỏ thì lấy son của chị em dùng. Lấy kim khâu mài nhọn đầu bé đi còn 1 nửa làm kim xăm.

Chỉnh sửa cuối:

phuongmit

Xe cút kít
Em không biết :D
Cơ mà Cụ để ý chút: hình xăm của các đại ca đầu trùm bao giờ cũng là các con vật phải có móng vuốt sắc /nanh to nhọn...
Em tản mạn chút về xăm trổ.
Hồi trước, gần như chỉ trong tù ngục mới xăm trổ thôi do đó nhìn thấy người xăm trổ thì gần như chắc chắn đấy là người đã qua tù tội. Không như bây giờ, dịch vụ xăm nhan nhản, ai thích thì đến xăm nên cũng khó đoán về con người qua hình xăm.

Trong tù các phạm nhân lấy quai dép cao su đốt rồi hơ cái bát bên trên hứng muội rồi trộn với tẹo nước là thành mực xăm, nó màu xanh đen giống mực tàu. Màu đỏ thì lấy son của chị em dùng. Lấy kim khâu mài nhọn đầu bé đi còn 1 nửa làm kim xăm.
Hồi xưa em thấy tù về hoặc đại ca ngoài đời thì mới xăm, và màu chỉ có 1 màu xanh thôi. Giờ thì xăm nó thành môn nghệ thuật, theo sở thích nên lắm thằng cháu biên chế chiều thu họ tối đánh lô nợ cũng kín lưng lấy số nên xăm giờ khó đoán định hơn hẳn

• Vodka

Hoàng Trang

Xe ngựa
Cụ ngồi ngay ngắn ^:)^^:)^
:)) :))

Kuu

Xe lăn
Toàn tụ bạ với đám vớ vẩn tuổi con tuổi cháu lai chym chửi nhau, dọa nhau, tung hô nhau.... Giờ lại tụ bạ thuốc sái với toàn đám trẻ ranh. Đại ca giang hồ nào như vậy.
Làm gì có cái chất gì để mà mất.

phuongmit

Xe cút kít
Toàn tụ bạ với đám vớ vẩn tuổi con tuổi cháu lai chym chửi nhau, dọa nhau, tung hô nhau.... Giờ lại tụ bạ thuốc sái với toàn đám trẻ ranh. Đại ca giang hồ nào như vậy.
Làm gì có cái chất gì để mà mất.
“Chất” là cái lời đồn do chưa tiếp xúc hoặc tiếp xúc qua youtube tưởng thế thôi cụ ạ :)) ngồi với đội có thông tin hoặc đội đỏ thì mấy đại ca cũng chất bình thường thôi. Nhưng internet nước ta phát triển quá đâm ra các ảnh cũng dc dịp lên sóng kiếm ăn tí nên tưởng mình là người gây ảnh hưởng :))

HVC

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi là đội giang hồ mõm mà gặp đội giang hồ thật thì có rén ko.... Hay quen mõm rồi lên ko sợ
Chúng nó giang hồ thật đấy. Nhưng chúng nó muốn nổi tiếng thôi và cũng vì muốn xưng bá nhanh hơn thôi. Và cũng là để kiếm tiền nữa. Tôi có mấy thằng em cũng theo bên tín dụng đen nói bọn Khá Bảnh đc nhiều ae XHĐ nể lắm.

Fujisan Japan

[Tịch thu bằng lái]
Hải quan và biên phòng Lào Cai bảo với cháu thế nhé
Chứ trước đó cháu cũng nghĩ là giang hồ mạng đó
Cụ nói đúng đó ! ông dũng này trước mạnh lắm sau dính mấy vụ bắn nhau ở bar đi tù nên mới xuống đấy ! Có đợt làm cả nước đóng thùng và đá sạch lúc ấy cũng mới đi ra tù được 1 thời gian sau loanh quanh thế nào lại lấy con bé vợ 2 kia !