[Funland] Giang hồ mạng Dũng trọc Hà Đông

turnviet

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
carcam.vn
Các bác cứ ném đá dũng trọc chứ thằng cu này tướng mạo vẫn là oai phong nhất trong số bọn GHM, bọn này đa phần nhìn lưu manh bẩn tướng mặt chuột tai dơi mồm linh cẩu. Dũng trọc trong đám đấy vẫn nổi bật nhất, tuy nhìn bặm trợn hơi nghệ sĩ nhưng không phải kiểu lưu manh hạ đẳng ỷ mạnh hiếp yếu như bọn còn lại
Cụ nói đúng. Trong mấy thằng đó em thấy ảnh Đường là bẩn bựa nhất. Nhìn tướng mạo vừa lưu manh vừa đê tiện

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
Tại e k theo dõi mấy thể loại này nên e nghĩ đại ca đại cốc gì mà làm cả dịch vụ cho số đề :))))).
Ô, kiếm chứ cụ. Cứ cho xằng mỗi người 1 số. Ai trúng thì cho lộc, mất tiền. Ai xịt thì xin lỗi, thông cảm bởi lỗi hệ thống. Mai cho lại...
Kiếm phết đấy cụ ạ

v0_tjnh_thj_s4o

Xe tăng
dũng nhiêu lần livestreams nói không cho số gì cả đây mới là fb thật của dũng trọc

Mỗi người vài nick fb là bình thường cụ. Nick cụ đưa lên ko nói nhưng nick em theo dõi đấy là toàn cho số thôi. Kiếm ác đấy cụ ạ. Cho xằng mỗi người 1 vài số, trúng thì xin lộc, xịt thì xin lỗi, thông cảm vì lỗi hệ thống, hội đồng hôm nay có thanh tra...
Cho xằng 1 số, trúng xin lộc vài triệu. Cho vài chục người trở lên thì cụ biết tiền lộc thế nào rồi đấy. Buôn bán gì bằng

Pilota

Xe điện
Phú Lê ở bên Tân Mai có cái nhà 25m chứ to tát gì cụ. Lão Dũng này thì giầu nó nổi tiếng đấy, tối nào cũng ở nhà live stream bán giày hàng QC cho vk thì cụ biết giầu có cỡ nào. Còn bản lĩnh thì em chứng kiến rồi, rút con Vertu Tân Thanh chửi từ trẻ con đến người lớn, em sợ lại dùng gói V90 miễn phia cuộc dưới 20 phút thì gọi thoải mái.

Chửi như không chửi. Rõ ngoa ngoắt! 😂

hanoipho79

Xe lăn
Bác này chắc người trong giang hồ rồi, đọc còm bác này nhiều may mà mình chưa bao giờ rót vang, sau này nếu có tranh luận đến đoạn to tiếng nổ địa chỉ anh em chắc là tắt máy chạy mất dép kekeke
Có số má ở tỉnh 14 đấy cụ...giờ tẩy trắng lên OF còm dạo vui vui đấy.

• Vodka
Reactions: Kuu

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Phú Lê ở bên Tân Mai có cái nhà 25m chứ to tát gì cụ. Lão Dũng này thì giầu nó nổi tiếng đấy, tối nào cũng ở nhà live stream bán giày hàng QC cho vk thì cụ biết giầu có cỡ nào. Còn bản lĩnh thì em chứng kiến rồi, rút con Vertu Tân Thanh chửi từ trẻ con đến người lớn, em sợ lại dùng gói V90 miễn phia cuộc dưới 20 phút thì gọi thoải mái.
Hix....nghe lão nói em phì cmn cười. Vertu mà oai à? Em đây có con Vertu hịn,cả hộp,hóa đơn mua tiền trăm mà còn chả dám dùng đơi...ai nhìn thấy cũng bảo 8,9 củ em xấu hổ cất luôn...mà em dùng đt cũng toàn trả trước nhá! Thích buôn nóng cmn máy luôn,chưa bao giờ nạp thẻ mà em đợi khuyến mãi...khụ...khụ...
Còn cá nhân nữa về cv thì em chả bao giờ chủi bậy,văng tục hay hổ báo.
Em nhịn tất,cuối cùng éo có xác nhận của em thì......cả lò tụi nó đói.

maximax903

Xe điện
Các anh này em nhớ nhất quả phát âm TANG & TAG khi đang lai chim 🤣

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Khu vực này mạnh nhất là Hải bát giới (Hải trư) ở Hà Cầu. Là nỗi khiếp sợ ngay cả với côn an mỗi khi giáp mặt trực tiếp bởi y rất hung hãn, liều lĩnh và máu lạnh.

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Cái tầm đấy thì người ta lại chả cần ăn mặc đẹp , nhất là đội trong Nam. Nhưng chuẩn ra thì áo phông quần sooc cũng dăm củ , dép lê cũng dăm củ chứ tổ ong thì vợ con lại không để ý rồi !!
Phong cách giống MC Quyền Linh vậy.

1234abcd

[Tịch thu bằng lái]
Anh em xã hội mà em biết, về phần thân phận họ còn có phần kín đáo khá giống xxx cơ.
Không fb, đi Chùa/đi du lịch với bạn bè không chụp ảnh chung, không phát ngôn, không tranh luận vô bổ.... tóm lại là càng ít dấu vết trên mạng lẫn ngoài đời càng tốt. :)
Em cũng thấy như này.

STElectrics

Xe lăn
Em thấy thợ xăm mà xăm được hình xăm to kiểu như đại bàng hết cả khuôn ngực trên họ cũng phải có tay nghề cao lắm, và xăm cũng rất công phu. Xăm bằng cái kim trong tù em nghĩ là rất khó vì cái kim ấy là đồ nghề mở khóa, các thầy kiểu gì cũng quản lý chặt chẽ chứ không thả đâu. Có cụ nào có kinh nghiệm thực tế hay biết người trong cuộc may ra mới biết được thật thôi ạ.

Xét theo độ khó và tay nghề người xăm thì em nghĩ mấy cái hình phượng hoàng hay hổ báo rất khó có thể thực hiện được ở trong tù ạ
Đấy là cụ quen nhìn hình xăm của hội trẻ bây giờ nên nghĩ trong tù không thể xăm được thôi. Thời em học cấp 3 cũng biết chút vẽ vời nên được các anh nghịch ngợm quý lắm. Toàn lấy bút bi vẽ tùng cúc trúc mai, rồng phượng rắn rết lên lưng, lên tay các anh xong một ông thợ xăm lấy quai dép cao su đốt thành gio, trộn với kem đánh răng. Lấy cái kim khâu quấn chỉ cắm vào cây tre rồi tỉ mẩn nhể từng tí một. Cứ tiếng lành đồn xa nên em cũng phải có dăm bảy tác phẩm nghệ thuật là ít. May mà các ông âý cũng chết bớt vì nghẹo chứ không giờ gặp lại em cũng no đòn vì bôi bẩn lên lưng người ta.

Jamebonds

Xe container
Ghita phập phùng nhớ thời sv quá