[Funland] Giang hồ mõm , xích cả đôi

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Thằng Sin được t.gian đầu,cậy có quen biết Hiệp đen nên cũng live dọa ma chửi bới bậy bạ,xong phải xóa bài nhiều lắm cụ.Còn nó đánh người biểu tình cụ gì đưa thông tin là đúng đấy.
Thứ nhất: Sin không phải đệ của Hiệp Đen, nó còn va nhau với đệ Hiệp Đen. Hiệp đen đứng ra giảng hoà.
Thứ hai: Nó đánh nhiều người chứ không chỉ 2 con biểu tình kia, láo là nó đánh, chứ không phải đánh vì lý do đi biểu tình.
Và em nhấn mạnh cho rõ: Sin nó không phải giang hồ giang nắng gì hết. Nó kiếm cơm bằng nhà hàng, cty bảo vệ, giờ là nhà báo.

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Đào chile đây có phải ko cc ?
Đào Chile có khác, to tròn hơn hẳn đào ta. Mà đào này có bơm thuốc không cụ?
Con cháu Yên

Ơ đẹp. Mà em tưởng Chile chỉ trồng mướp chứ làm gì có đào nhỉ ? China mới có đào :))
Có cụ nào ở gần giật tấm vải trắng ra hộ em cái... Để thế vướng víu quá
Cũng cạnh tranh phết đấy
Đấy , truyền thống OF là phải thế , cứ có TÍ gái là anh em đồng lòng ngay =))=))=))

gnoudman

Xe tăng
Thứ nhất: Sin không phải đệ của Hiệp Đen, nó còn va nhau với đệ Hiệp Đen. Hiệp đen đứng ra giảng hoà.
Thứ hai: Nó đánh nhiều người chứ không chỉ 2 con biểu tình kia, láo là nó đánh, chứ không phải đánh vì lý do đi biểu tình.
Và em nhấn mạnh cho rõ: Sin nó không phải giang hồ giang nắng gì hết. Nó kiếm cơm bằng nhà hàng, cty bảo vệ, giờ là nhà báo.
b-) .... Cứ cho là vậy đi cụ... :)

fanmu1234

Tháo bánh
Tin nào nó đưa láo?
Chắc chắn nó hơn ông ở 3 việc: nó từng là hiệp sỹ bắt nhiều cướp, nó đưa được nhiều vụ như Tịnh xá Bồng Lai ra ánh sáng, nó làm từ thiện nhiều nơi.
Tôi chưa thấy nó hại ai. Nếu có, ông vui lòng chỉ!
Bề ngoài thì cu Sin làm nhiều việc tốt thật, nhưng đằng sau đó là cái gì thì chịu.

Nhưng XH có nhiều người như cu Sin cũng hay, việc xấu sẽ bị bóc phốt hết.

Cu Sin dính tai nạn nghề nghiệp vụ cô giáo Bình Thuận

Vớ vẩn thôi

Xe điện
Giang hồ phải khí chất như thế này cần gì phải xăm trổ đầu trọc
Bạn này chắc lên nóc tủ rồi thì phải . Vụ này ở NA hay HT chi đó . Xe của anh chở matuy bị bớ bị cả trăm chú XXX bao vây ở ngã 3 không chạy được sau vì cảm động trước chính nghĩa ( Hay vật thuốc hoặc khát nước quá do bị vây lâu không chuẩn bị được nước uống ) anh đã quy hàng .

realman_80

[Tịch thu bằng lái]
Thằng Sin được t.gian đầu,cậy có quen biết Hiệp đen nên cũng live dọa ma chửi bới bậy bạ,xong phải xóa bài nhiều lắm cụ.Còn nó đánh người biểu tình cụ gì đưa thông tin là đúng đấy.
Nó đánh người đòi cải cách... Chứ biểu tình cái đách què....

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Thịnh Thôn không xăm trổ, cư xử văn minh lịch sự, nói năng nhỏ nhẹ. Em chả thấy có vẻ gì là dân XH.
Chắc ý của cụ kia là để có ngày văn minh, lịch sự, nho nhã, nhỏ nhẹ, khéo léo,... anh ấy phải tích lũy tư bản (đất đai, resort, khu nghỉ dưỡng hàng mấy ha) bằng cách đi lên từ XHT chăng ?.

kentdju

Xe điện

Dũng Ốc

[Tịch thu bằng lái]
Bề ngoài thì cu Sin làm nhiều việc tốt thật, nhưng đằng sau đó là cái gì thì chịu.

Nhưng XH có nhiều người như cu Sin cũng hay, việc xấu sẽ bị bóc phốt hết.

Cu Sin dính tai nạn nghề nghiệp vụ cô giáo Bình Thuận
Vụ cô giáo là nó bộp chộp quá, tin vào mấy giọt nước mắt phụ nữ.
Cái đó âu cũng là tính cách liền ông.
Nhưng vụ ấy nó cũng chưa làm gì quá ngoài viết stt trên face.

Vinfast139

Xe đạp
nghe hàng xóm bật bài hát của thằng này chỉ muốn sang đập máy

tuanhvt

[Tịch thu bằng lái]
Em thì không nghĩ vậy, vợ chồng nhà cụ Thịnh kia bản chất cũng là doanh nhưn gặp thời thế thế thời phải thế thôi. Chứ nhìn cách dạy con ngoan và đâu tư con cái học hành ở các Trường danh tiếng trong và ngoài nước như thế bọn giang hồ mạng kia sao có cửa, có tầm so đo.
Vâng, em cũng nghe kể thôi. Anh ấy ở đất Nghĩa Lộ, có 1 con gái thì phải ?. Nói chung về đất thì chắc không kém tướng Chiêu mới về hưu.

Bachsima

Xe lăn
Bạn này chắc lên nóc tủ rồi thì phải . Vụ này ở NA hay HT chi đó . Xe của anh chở matuy bị bớ bị cả trăm chú XXX bao vây ở ngã 3 không chạy được sau vì cảm động trước chính nghĩa ( Hay vật thuốc hoặc khát nước quá do bị vây lâu không chuẩn bị được nước uống ) anh đã quy hàng .
ANTD.VN - Ngày 15-7, Tòa án nhân dân (TAND) TP Hà Nội đã mở phiên tòa xét xử sơ thẩm đường dây vận chuyển trái phép ma túy với số lượng lớn từ Hà Tĩnh ra Hà Nội.
Khép lại phiên xử, TAND TP Hà Nội đã tuyên phạt Đỗ Hữu Chuyển (SN 1992, trú xã Đông Kết, huyện Khoái Châu, tỉnh Hưng Yên) và Nguyễn Thành Trung (SN 1987, ở xã Sơn Tây, huyện Hương Sơn, Hà Tĩnh) cùng mức án tử hình.
Kế đến, Phạm Văn Tuân (SN 1992, trú xã Cổ Đông, thị xã Sơn Tây, Hà Nội) bị phạt tù chung thân; Vũ Đình Hoàng (SN 1997, ở xã Đông Kết, huyện Khoái Châu, tỉnh Hưng Yên) bị áp dụng 20 năm tù về các tội “Mua bán trái phép chất ma túy” và “Vận chuyển trái phép chất ma túy”.
=======
Mr. Trung vừa xử năm nay .

Pilota

Xe điện
Vâng em sinh ra rồi lớn lên ở đó, nhưng nhà em thì lại cách ga 5-6km cơ. Em đang cố ngồi nhớ lại nhưng có lẽ ko quen ai tên như thế mà nhà ở ngay gần ga cả. Vì cái thành phố yb bé như cái mắt muỗi, nên tầm 8x 9x mà có em nào xinh xinh kiểu hot gơn là nổi tiếng lắm ai cũng biết. Hoặc cũng có thể là cụ ít gặp và tiếp xúc với gái yb thì thấy em đó xinh hơn mẫu bây giờ thôi chứ gái yb thì mặt bằng chung là nhiều gái xinh ngon hơn những nơi khác.
Cụ có cần tìm lại info em nó thì để em hỏi giúp cho. Dưng mà khả năng cao là có khi em nó giờ con bồng cháu bế rồi. Mà cụ nói em mới nhớ trước em cũng tán 1 em nhà ngay sát ga luôn, sau này em nó về hn học đại học thì mất liên lạc. Sau nhờ có facebook thì em tìm đc nick rồi kết nối lại, nói chuyện 1 thời gian thì lại thôi. Giờ ko biết em đang phiêu bạt phương nào rồi :((

Gái YB nhà cụ đang là hót gơn ở phòng em đấy. 😊