[Thảo luận] Giao thông ùn tắc quanh AEON MALL Long Biên

chiakhoavang.vn

Xe điện
Website
onthi247.vn
Cuối tuần em cũng bon chen đưa gấu và F1 qua chơi mà đi cả vòng không vào nổi do giao thông ùn tắc, cuối cùng em đành đỗ xe ngoài đường mới chen chân vào được các cụ ợ.

khanh huy

Xe hơi
Cụ thiếu kinh nguyệt rồi ạ. Tránh ngày khai trương và đi ngày khác cụ ơi

ubisapro

Xe trâu
Hự, mấy bà chị chỗ e làm cũng rủ e ra đây ngắm và mua đồ. E té gấp, tự dưng đi làm phục vụ cho mấy chị ah:)) đi cả buổi chiều mới về, kết quả: trưa hôm sau có 1 em xe lam chất đầy hàng ship đồ đến cơ quan e. E chả ham hố món này:)))

RubynamitnA

Xe điện
Ôi. Thằng tổ thằng xe máy chở 3 thiên thần bé nhỏ.

ngungo thien ly

Xe container
Bây giờ đi đâu cứ phải tránh mấy cái chỗ đông người các cụ à, mà cầu Thanh Trì tối qua cũng tắc khiếp chỉ vì hai anh xe tải không nhường nhau

Mật Ong 1

Xe buýt
Hự, mấy bà chị chỗ e làm cũng rủ e ra đây ngắm và mua đồ. E té gấp, tự dưng đi làm phục vụ cho mấy chị ah:)) đi cả buổi chiều mới về, kết quả: trưa hôm sau có 1 em xe lam chất đầy hàng ship đồ đến cơ quan e. E chả ham hố món này:)))
em hóng ạ

toyo_zace_ta

Xe buýt
Em cũng giống cụ, CN hôm qua cũng bon chen cùng gấu và F1 đến, thấy người....người....và người, đông kinh hồn. Hàng hóa thì chẳng có gì hơn các chỗ khác. Đúng là dân VN mình cũng thuộc loại hóng hớt, tò mò số 1 thế giới, trong đó có em. Khi ra về thì đường đông khủng khiếp. Em chừa từ nay không dám đến nữa.

thichxeFord

Xe tăng
Em cũng giống cụ, CN hôm qua cũng bon chen cùng gấu và F1 đến, thấy người....người....và người, đông kinh hồn. Hàng hóa thì chẳng có gì hơn các chỗ khác. Đúng là dân VN mình cũng thuộc loại hóng hớt, tò mò số 1 thế giới, trong đó có em. Khi ra về thì đường đông khủng khiếp. Em chừa từ nay không dám đến nữa.
Hehe, kinh nghiệm ở xứ ta là cái gì khai trương cứ cho nó khai hết đi, chán chê mê mỏi mình đi cũng được cụ ah. Tầm này mới khai trương nên dịch vụ, cơ sở vật chất chưa hoàn thiện hơn nữa hàng hóa còn ít và chưa phong phú.

Phương

Xe buýt
Dân VN càng mất lòng tin với nhau thì uy tín của hàng Nhật lại càng lên cao, hàng hóa của AEON cũng rất phong phú đa dạng, TTTM nhưng có đủ các dịch vụ từ siêu thị ẩm thực vui chơi giải trí đến giặt là, phục vụ đủ loại tầng lớp từ nhiều tiền tới không có tiền vào chơi lúc ra vẫn căng cái bụng (ăn đồ khuyến mãi dùng thử).
Trong siêu thị thì mấy bác trung niên gọi nhau ý ới vào mua cái ổ cắm điện mác Nhật (sx tại TQ) đắt gấp rưỡi cái Lioa bên cạnh mà chẳng có thêm chức năng gì đặc biệt.

Thế nên chốt lại là khu này còn tắc dài dài, các cụ có đi đâu qua đây dịp cuối tuần thì nên chuẩn bị tinh thần bon chen từ trước.

cusao

Xe lăn
Bác sai lầm lớn về mặt tư duy
- Đàn ông quan tâm đến việc dùng đồ
- Phụ nữ quan tâm đến việc mua đồ
Khác nhau có mỗi 1 chữ làm thay đổi toàn bộ cục diện

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com