[Camera] Giàu, xinh, xe sang nhưng chắc gì đã có học !

alibaba1514

Xe buýt
Gấu cụ nào thì về dạy lại gấu cách đỗ xe và cách nghĩ đến người khác với nhé. Đường bé mà chiếm nguyên 1 chiều đường trong khi bên phải thì rộng toang hoác ra. Nhà giầu, xe hịn, xinh chảnh mà chả liên quan gì với có học là sao?

chauria

Xe buýt
Gấu cụ nào thì về dạy lại gấu cách đỗ xe và cách nghĩ đến người khác với nhé. Đường bé mà chiếm nguyên 1 chiều đường trong khi bên phải thì rộng toang hoác ra. Nhà giầu, xe hịn, xinh chảnh mà chả liên quan gì với có học là sao?

Chắc mới lái nên đỗ vậy đấy. Nhìn nhức mắt thật nhưng chắc không đến nỗi như cụ chủ nói đâu.

czechonline

Xe điện
Lái mới cccm thông cảm .

quangminh68

Xe hơi
đường đoạn đó mợ ý mua hết rồi , lên coi đó như nhà mình

anhtho

Xe ngựa
Thích mỗi cái title của cụ chủ. Xinh giầu và văn hóa kém thì cực hút like :)).
Lại nói chuyện đỗ. Trong Linh đàm b.h dân số đông lên gấp đôi, gấp ba hoặc hơn nữa. Tắc liên tục. Nhưng thực sự nếu các lái xe có ý thức thì cũng ko đến nỗi, ý em là chuyện đỗ xe. Chỗ ngã 4 rẽ vào bán đảo khá hay tắc, hôm qua thì tắc dài, tắc nặng, có lẽ gần vào tận trong bán đảo. Mà lý do thì thật lãng xẹt. Một thèng (kon) lái cái KM trắng đỗ ngay lề đường (chỗ này cấm đỗ). Mà xe đông, đường hẹp, tự nhiên có cái ô tô đỗ thì dòng xe bị nghẽn. Dòng bên này nghẽn, xe phải lấn bên kia, thế là dòng bên kia nghẽn. Xe ko thoát được, ngã tư tắc nặng thêm. Em qua được con KM thì đường lại thoáng. Thèng (kon) nào đó đỗ xe mà không nghĩ tới hậu quả mà chúng gây ra cho rất nhiều người.
Em sorry vì dùng thèng (kon) vì bức xúc quá.

Bộ đội Làng

Xe đạp
Cụ anhtho tả đúng tình huống lúc 7 giờ tối qua ở ngã tư HH Linh Đàm. Em đi đón F1 về vẫn thấy con KM gập gương đàng hoàng đúng kiểu đỗ lâu, làm tắc một đoạn dài, em có chụp lại ảnh trên cam mà lúc về ngại lấy xuống post lên đây. Ngay trước đó em vớ phải hai anh chị xe máy đi thẳng nhưng đỗ trước mũi xe em ở làn rẽ phải, nháy đèn mấy phát mà 2 anh chị không hiểu nên phải đứng cùng mấy chục giây, đến lúc rẽ được thì vớ phải quả KM này tình huống còn dễ điên hơn của chủ thớt cơ ạ.

alibaba1514

Xe buýt
Thích mỗi cái title của cụ chủ. Xinh giầu và văn hóa kém thì cực hút like :)).
Lại nói chuyện đỗ. Trong Linh đàm b.h dân số đông lên gấp đôi, gấp ba hoặc hơn nữa. Tắc liên tục. Nhưng thực sự nếu các lái xe có ý thức thì cũng ko đến nỗi, ý em là chuyện đỗ xe. Chỗ ngã 4 rẽ vào bán đảo khá hay tắc, hôm qua thì tắc dài, tắc nặng, có lẽ gần vào tận trong bán đảo. Mà lý do thì thật lãng xẹt. Một thèng (kon) lái cái KM trắng đỗ ngay lề đường (chỗ này cấm đỗ). Mà xe đông, đường hẹp, tự nhiên có cái ô tô đỗ thì dòng xe bị nghẽn. Dòng bên này nghẽn, xe phải lấn bên kia, thế là dòng bên kia nghẽn. Xe ko thoát được, ngã tư tắc nặng thêm. Em qua được con KM thì đường lại thoáng. Thèng (kon) nào đó đỗ xe mà không nghĩ tới hậu quả mà chúng gây ra cho rất nhiều người.
Em sorry vì dùng thèng (kon) vì bức xúc quá.
Nhiều chỗ lề thấp mong cccm chịu khó gếch lên trên lề tý, dù đỗ không được đẹp mắt nhưng lợi được tý đường nào thì đỡ tắc tý đó. Chứ đường bé đỗ kiểu này thì đúng kiểu sống chết mặc bay luôn.

anhtho

Xe ngựa
Nhiều chỗ lề thấp mong cccm chịu khó gếch lên trên lề tý, dù đỗ không được đẹp mắt nhưng lợi được tý đường nào thì đỡ tắc tý đó. Chứ đường bé đỗ kiểu này thì đúng kiểu sống chết mặc bay luôn.
Thiếu gì chỗ đỗ, ra mấy chỗ có người trông gần đó mất 2 chục là thoải con gà mái, nếu có phải đi bộ thêm vài trăm mét thì cũng là tập thể dục. Đã có tiền mua ô tô lại còn tiếc tiền trông xe. Không có tiền thật thì đi 2b cho lành. Làm biết bao nhiêu người bị ảnh hưởng. Thật sự là lúc đó em chỉ mong xxx đến cẩu mịa cái xe đi cho rảnh !

alibaba1514

Xe buýt
Thiếu gì chỗ đỗ, ra mấy chỗ có người trông gần đó mất 2 chục là thoải con gà mái, nếu có phải đi bộ thêm vài trăm mét thì cũng là tập thể dục. Đã có tiền mua ô tô lại còn tiếc tiền trông xe. Không có tiền thật thì đi 2b cho lành. Làm biết bao nhiêu người bị ảnh hưởng. Thật sự là lúc đó em chỉ mong xxx đến cẩu mịa cái xe đi cho rảnh !
Em cũng nghĩ như cụ, đi ô tô là sướng hơn đầy người rồi. Vậy mà vài mét đi bộ còn ngại, vài chục còn đắn đo.

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn
có văn hóa chưa chắc đã giàu, nhưng có chuyên môn giỏi thì sẽ giàu, giữa văn hóa và chuyên môn nó không liên quan đến nhau, nhìn cách đỗ xe biết là không có văn hóa rồi ;))
cụ đừng giận

anhtho

Xe ngựa
Em cũng nghĩ như cụ, đi ô tô là sướng hơn đầy người rồi. Vậy mà vài mét đi bộ còn ngại, vài chục còn đắn đo.
Một là tiếc tiền, hai là ko nghĩ tới người khác, cụ thể ở đây là hàng trăm người bị nghẽn, nhất là có mấy con bus rẽ chỗ ngã tư ko vào được bán đảo lại làm tắc thêm các hướng khác nữa.
Trước mấy lần chở gấu đi chợ, đoạn chợ nửa phố nửa chợ thì lúc vắng 4b vào thoải mái, nhưng lúc chợ đông thì rất vất vả. Em bảo: anh ko ngại đi vào chỗ đông,nhưng mình vào sẽ làm nhiều người bị tắc. Em chịu khó đi bộ tí cho nó dẻo người. Gấu cũng phải chịu.

ducls

Xe tăng
Không thấy mặt nên không biết xinh như thế nào?

xedap668

Xe buýt
XE của Kụ nào dẹp thía lên nhận đi

redTop

Xe điện

Giàu, xinh, xe sang và cả có học nhưng chắc gì đã có ý thức, văn hóa giao thông mới đúng cụ nhỉ.

lexus_ls460

Xe tải
có học cao chắc gì đã có văn hóa!...

trinhhunghb

Xe lăn
em fun tý : Có học chắc j đã giàu xinh xe sang cccm nhỉ

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Chắc lái mới thôi cụ êy.