Giầy da (formal shoes) các cụ hay mua ở đâu?

kamikaze1281

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
size shoetrees của jos có lệch nhiều với AE không cụ nhỉ. Trước em có order 2 đôi của AE nhưng xách tay về nên cũng đỡ kha khá. Giờ mà order dv về chắc chết tiền ship ạ :))
Em chưa dùng AE nên không rõ nhưng jos không lệch đâu ạ :)

Công Nông

Xe điện

khanhs94

Xe máy
shoe tree cedar em biết 1 chỗ bán trong SG giá 450k thôi mà không tiện public lắm ,bác nào cần info thì cứ bảo em

Paint

Xe tải
Bao giờ cụ nhập về và bao xèng cụ ơi? Có phải cái này và có màu ghi ko cụ?
...
Vâng em phân phối chính thức cho Saphir tại Việt Nam. Loại thuốc nhuộm này không có màu ghi. Hàng chưa về nên cũng chưa có giá cụ ạ. http://www.saphir.vn/thuoc-nhuom-da-teinture-50ml.html
Cụ không dùng Renovatrice hay Renovateur được vì nó không ăn vào da. Khi đó đi vài bữa nắng mưa là lại phai ra. Thôi cụ trót mua rồi mà chỉ muốn nhuộm màu ghi thì cố gắng giữ nguyên bản mà đi ạ. Sau có gì dùng renovateur trắng mà chăm sóc.

truongtienlam

Xe tải
Ở HN kiếm mấy đôi casual như Boat shoe hay Loafer bằng canvas. Hoặc Sneaker ở đâu chất lượng ổn. Giá hợp lý nhỉ

K thể lúc nào cũng đóng bộ giày da đc các cụ ạ
Lắm lúc mình thì điệu đà quá mà người xung quanh ăn mặc mà mih cũng ngại

Dreamliners

Xe tải
Em order nhầm size đôi giầy Loafers Tod's, đã đăng bên rao vặt mà chưa chốt được. Em quăng lên đây xem có cụ nào quan tâm không. Giầy cỡ 6UK, 7US. Cảm ơn các cụ.

Stormwoo

Đi bộ
Các cụ cho em hỏi là muốn order giầy meermin thì ở HN có dịch vụ nào uy tín ko ạ :3

tatung

Xe tăng
các cụ cho e hỏi mau shoes tree ở đâu giá ngon ạ. nhiều trang quá e ko tìm đọc được

Paint

Xe tải
Hôm nay CEO của Saphir sang bên em, bác ấy cũng demo vài thứ. Ngạc nhiên một chút khi bác ấy nếm thứ Dubbin để chứng tỏ rằng mọi thứ của Saphir là chiết xuất tự nhiên và cực kỳ an toàn. Thậm chí, bác ấy bảo Dubbin của saphir làm từ mỡ động vật có thể nấu ăn được :D
Đây là một số loại wax làm ra Shoe Cream, Renovateur, Polish của Saphir.

oranje

Xe tải
Website
oranjehh.com
Ở HN kiếm mấy đôi casual như Boat shoe hay Loafer bằng canvas. Hoặc Sneaker ở đâu chất lượng ổn. Giá hợp lý nhỉ

K thể lúc nào cũng đóng bộ giày da đc các cụ ạ
Lắm lúc mình thì điệu đà quá mà người xung quanh ăn mặc mà mih cũng ngại

Chân cụ size nhiêu?

oranje

Xe tải
Website
oranjehh.com
Hôm nay CEO của Saphir sang bên em, bác ấy cũng demo vài thứ. Ngạc nhiên một chút khi bác ấy nếm thứ Dubbin để chứng tỏ rằng mọi thứ của Saphir là chiết xuất tự nhiên và cực kỳ an toàn. Thậm chí, bác ấy bảo Dubbin của saphir làm từ mỡ động vật có thể nấu ăn được :D
Đây là một số loại wax làm ra Shoe Cream, Renovateur, Polish của Saphir.

Cụ ơi cụ confirm cho em xem vụ nhuộm giày như thế nào nhé. Với lại hiện giờ saphir bên cụ em có thể rít được những gì để cuối tuần em qua xúc cái.

Paint

Xe tải
Tự nhuộm hả cụ :D, tự nhuộm rủi ro lắm.
Việc nhuộm cũng dễ thôi mà cụ. Dịch vụ nhuộm, chăm sóc thì để em nghiên cứu ạ vì giờ em không có người.
Cụ ơi cụ confirm cho em xem vụ nhuộm giày như thế nào nhé. Với lại hiện giờ saphir bên cụ em có thể rít được những gì để cuối tuần em qua xúc cái.
Hiện tại Saphir của em chưa về chính thức. Nhưng hiện thời em đang có sẵn một ít Crème Rénovatrice (chữa vết xước, phục hồi màu), Crème De Luxe (tương tự Crème Surfine để dưỡng da) và xi đánh giày Paté De Luxe. Tất cả đều chỉ có dòng Beauté Du Cuir thôi. Dòng 1925 thì chưa về hết.
Đầy đủ hàng khi về có những thứ như trên web: saphir.vn