Giới thiệu máy hút bụi mini trên ô tô cho cụ nào thích tự dọn dẹp

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Thể theo nguyện vọng của cụ tla, xa hơn nữa là của cụ prius, toàn chuyên gia vọc công nghệ, em oánh liều nhập về 1 em hút bụi mini hãng Black&Decker - Đức sx.

Tổng quan : Máy nặng tầm 2kg cả vỏ hộp. Đây là hình em nó trước khi mở hộp :

Website chính hãng được ghi trên vỏ :

Nơi SX : Anh Tập Cựn Bềnh >:D< (Món này thường gọi là hàng OEM)

Mở hộp, ruột gan em nó dư lày :
Máy, dây lấy nguồn tẩu thuốc (dài 5m), ống hút, ống hút bàn chải, túi vải đựng

Trên thân máy, cái ống hút có thể co lên cụp xuống, tạo điều kiện hút sạch mọi ngóc ngách khi không dùng vòi, cái này em oánh giá bọn thiết kế quá tài...

Phía bên máy, thiết kế chỗ mở nắp đổ rác. ưu điểm, có 2 lớp lọc, 1 lớp lọc nhựa ngoài và lớp lọc vải trong nên khi hút bụi xong, có thể mở ra, đổ nhẹ là hết sạch bụi bên trong máy. Với cáu tạo bầu lọc bụi như này, khả năng hút mạnh được tăng cuòng rõ rệt.

Một vài thông số cơ bản :
- Hãng sx : Black & Decker - Đức, dưng đóng gói tại china >:D< (Lô hàng này xuất đi Hàn xẻng nên trên vỏ hộp cũng như vỏ máy chi chít chữ Hàn luôn)
- Điện áp : 12V
- Công suất : 1100L/min

Đánh giá :
Cắm nguồn vào, bất máy lên, máy khởi động cực êm, (em cũng có 1 em china để đối chứng thì em china kêu như công lông).
Lực hút mạnh, đảm bảo hút bay bụi trên bề mặt táp lô cũng như mọi ngóc ngách khác trên xe.
Góc hút được thiết kế hợp lý, dễ dàng cho việc sử dụng.
Nhược điểm :
- Cái này chỉ dành cho cụ nào chăm chỉ vệ sinh vợ 2, muốn tự mình làm
- Hàng hịn nên giá cao, tính ra so với số tiền 40-50k bỏ ra khi đi rửa xe ở ngoài thì cũng quá tội, chả biết đến bao giờ mới hòa vốn 8-}

Cơ bản là dư vậy, để cụ tls hoặc cụ prius sẽ làm chuột bạch vụ này sẽ post tiếp hầu các cụ về những ưu cũng như nhược điểm của em nó

MrAMD

Xe hơi
Giá ca thì cụ cũng phọt lên cho anh em tham khảo chứ ạ ? e xem trên web chưa có .

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Giá ca thì cụ cũng phọt lên cho anh em tham khảo chứ ạ ? e xem trên web chưa có .
Box công nghệ nên em chỉ tập trung. Vào chuyên môn, phải công nhận là lần đầu đựoc cầm 1 em máy hút bụi ngon choét. Thực ra cái tên hãng sx cũng nói lên tất cả dồi ah.tks cụ

McLaren-01

Xe buýt
Có 1 Cụ bên OS cũng có sản phẩm như của Cụ, giá cả cũng thấy nhẹ nhàng..

bongkhanhlinh

Xe tăng
cụ có thể bật mí cái giá đc k ạ, nghe cụ giới thiệu e kết quả mà xem có đủ xèng k?

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
Có 1 Cụ bên OS cũng có sản phẩm như của Cụ, giá cả cũng thấy nhẹ nhàng..
Quan trọng là giới thiệu về công nghệ thôi cụ ah, em này là model mới nhất của hãng Black&Decker thì phải. Cái chính là muốn xem tác dụng thật của nó đến đâu, chứ không thì tiền mua em này thì cso thể ra ngoài rửa xe 1 năm tẹt tèn ten

jingyongle

Xe container
Website
www.shopkorea.com.vn
EM vừa serch thì biết hãng hãng Black&Decker khá nổi tiếng trong việc sx thiết bị gia dụng, công nghiệp...

dylan5555

Xe tải
Em đã mua cái này ở Metro Hải Phòng rồi các Cụ ạ, em mua lâu rồi khoảng 3 - 4 tháng giá đâu tầm 7 - 8 trăm. Công nhận chạy khỏe và êm lắm .... Nhưng em mới dùng được mỗi lần vì lười quá, giờ lại vứt ở nhà không mang theo nữa. Chắc khi nào đi đâu xa vài ngày mới dùng

anhtho

Xe ngựa
Cái này em thấy có liên quan mấy tới công nghệ đâu. Cách đây 20 năm em đã nhìn thấy 1 em hút bụi mini (for car) tương tự như thế này, mà cái đó cũ rích, chắc cũng phải gần 20 năm tuổi !
Nhưng mà hàng Black & Desker thì em cũng có mấy món, nói chung là yên tâm dùng.
Giá thiết bị này bao nhiêu hở cụ jingyongle ? Bữa nào em qua cửa hàng cụ.

aveo

Xe tải
cái này có đủ công suất để hút sạch nội thất không nhỉ?

Dominico

Xe buýt
Cái này có Pin ko cụ Kim, nếu có thì tốt quá. E ko có nhu cầu dọn trong xe, nhưng có nhu cầu don những chỗ khác :D