[Funland] Giữ Form quần áo.

Imperia Garden

[Tịch thu bằng lái]
Chào các cụ, các mợ.
Em đi mua hàng quần áo như Nike, Das, Uniqlo, Muji,....thấy họ không dùng tấm bìa giữ Form quần áo như các bên Owen, Viettien. Em chưa hiểu họ bỏ tấm bìa giấy đó thì tiết kiệm được bao nhiêu đâu nhỉ ?. Trong khi nếu nhiều, đóng thùng Carton giao hàng đi tỉnh thì sẽ bị xô lệch, nhăn nhúm quần áo mà. Các cụ, mợ giải đáp giúp em với ạ. Em cảm ơn các cụ, các mợ nhé !

QDV2012

Xe tăng
Thế cụ có thấy hàng của Nike Das, Uniqlo,... mua vì bị nhăn nhúm không?
Ăn nhau chất vải thôi cụ

Hieumos

Xe container
Chào các cụ, các mợ.
Em đi mua hàng quần áo như Nike, Das, Uniqlo, Muji,....thấy họ không dùng tấm bìa giữ Form quần áo như các bên Owen, Viettien. Em chưa hiểu họ bỏ tấm bìa giấy đó thì tiết kiệm được bao nhiêu đâu nhỉ ?. Trong khi nếu nhiều, đóng thùng Carton giao hàng đi tỉnh thì sẽ bị xô lệch, nhăn nhúm quần áo mà. Các cụ, mợ giải đáp giúp em với ạ. Em cảm ơn các cụ, các mợ nhé !
Cụ lại đi so quần áo công sở với cả quần áo thể thao thì sao mà giống nhau được.

Imperia Garden

[Tịch thu bằng lái]
Thế cụ có thấy hàng của Nike Das, Uniqlo,... mua vì bị nhăn nhúm không?
Ăn nhau chất vải thôi cụ
Không nhăn nhưng em thấy khi gập lại nó không được đẹp, gọn như khi có tấm bìa giấy ạ. Không hiểu nếu quần áo nhiều, đóng thùng mà không có bìa giữ form thì vận chuyển đi xa không khác gì giẻ lau. Còn treo lên ở showroom rồi bán cho khách lẻ thì lại đơn giản rồi. Em thắc mắc là ý này ạ.