Thảo luận giúp em samsung SM3 lỗi số

IxxI

Xe tăng
Website
sieusim.com
tay lắm cửa hình như trước e mua có 220k thì phải nó dùng băng dính 2 mặt dán vào mà cụ. vè mưa giá đó quá rẻ, vấn đề là có cứng cáp không? em cũng đang nhu cầu nhưng chưa lên thủ đô được.
À vâng, vậy thì OK cụ ạ, em cứ nghĩ là nó không có băng dính 2 mặt mà mình chỉ ốp nó vào.
Trước giờ xe nhà em chưa có cái nào dùng ốp tay nắm.

Lắp dễ lắm cụ ạ, nhìn cũng đẹp lắm nhưng lắp xong nút mở khoá cửa ấn hơi khó
Vâng, em nghĩ chắc là sẽ khó bấm.
Thật sự là em rất ít khi dùng cái nút bấm cửa, vì cao su họ làm mỏng quá, với thời tiết nắng nóng mà để ngoài trời nếu bấm nhiều chắc chắn cái nút bấm cao su đó sẽ bị lão hóa và khó tìm để thay thế, chính vì vậy hầu như em toàn dùng chìa khóa để mở cửa.
Giá mà họ làm cái nút bấm bằng nhựa thì hay biết mấy, cứng cáp mà khó bị hỏng.

thief_fighter

Xe buýt
À vâng, vậy thì OK cụ ạ, em cứ nghĩ là nó không có băng dính 2 mặt mà mình chỉ ốp nó vào.
Trước giờ xe nhà em chưa có cái nào dùng ốp tay nắm.

Vâng, em nghĩ chắc là sẽ khó bấm.
Thật sự là em rất ít khi dùng cái nút bấm cửa, vì cao su họ làm mỏng quá, với thời tiết nắng nóng mà để ngoài trời nếu bấm nhiều chắc chắn cái nút bấm cao su đó sẽ bị lão hóa và khó tìm để thay thế, chính vì vậy hầu như em toàn dùng chìa khóa để mở cửa.
Giá mà họ làm cái nút bấm bằng nhựa thì hay biết mấy, cứng cáp mà khó bị hỏng.
Em toàn dùng nút đấy thôi, chìa khoá đút túi chả bao giờ rút ra vì đi ra khỏi xe thì tự khoá, vào thì ấn nút đó để mở :))

IxxI

Xe tăng
Website
sieusim.com
Em toàn dùng nút đấy thôi, chìa khoá đút túi chả bao giờ rút ra vì đi ra khỏi xe thì tự khoá, vào thì ấn nút đó để mở :))
Vâng, dùng nút đó thì quá tiện rồi cụ ạ, em chỉ sợ cái nút cao su đó nó rách thì tìm thay thế lại khó, nếu có nhiều để thay thì hay quá.
Mà trên khóa xe em thấy có thêm cái nút mở cốp em vẫn chưa thấy tiện ở chỗ nào cụ ạ, vì thực ra dùng nút mở khóa xe là cũng mở cốp được mà.

thief_fighter

Xe buýt
Vâng, dùng nút đó thì quá tiện rồi cụ ạ, em chỉ sợ cái nút cao su đó nó rách thì tìm thay thế lại khó, nếu có nhiều để thay thì hay quá.
Mà trên khóa xe em thấy có thêm cái nút mở cốp em vẫn chưa thấy tiện ở chỗ nào cụ ạ, vì thực ra dùng nút mở khóa xe là cũng mở cốp được mà.
Nút đó lúc cụ chỉ muốn mở cốp lấy đồ mà ko muốn mở khoá xe, lúc cụ đóng cốp lại ko phải ấn khoá lần nữa.

IxxI

Xe tăng
Website
sieusim.com
Nút đó lúc cụ chỉ muốn mở cốp lấy đồ mà ko muốn mở khoá xe, lúc cụ đóng cốp lại ko phải ấn khoá lần nữa.
Lúc đóng cốp lại thì nó có khóa mặc định luôn không hả cụ?
Lúc mới nhận xe, cầm chìa khóa trên tay em cứ nghĩ là bấm và giữ nút đó thì cốp tự bật lên. 8-}

thief_fighter

Xe buýt
Lúc đóng cốp lại thì nó có khóa mặc định luôn không hả cụ?
Lúc mới nhận xe, cầm chìa khóa trên tay em cứ nghĩ là bấm và giữ nút đó thì cốp tự bật lên. 8-}
Cụ thử luôn cho nhanh, hỏi em làm gì mất công :))

ZuliHome

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Em có ông anh có con Samsung SM3 kim báo xăng bị lỗi, hết xăng trong bình nhưng kim vẫn full. Lúc đầy bình có khi kim lại báo hết xăng. Cụ nào biết chỗ khắc phục cho e địa chỉ với. Em xin biếu cả thùng vodka

Nam Sơn Auto

Xe đạp
Website
mbageas.life
Em có ông anh có con Samsung SM3 kim báo xăng bị lỗi, hết xăng trong bình nhưng kim vẫn full. Lúc đầy bình có khi kim lại báo hết xăng. Cụ nào biết chỗ khắc phục cho e địa chỉ với. Em xin biếu cả thùng vodka
cụ L/H số 0912208207 GĐ kỹ thuật samsung bên e nhé hoặc đến địa chỉ 276 nguyễn xiển - thanh xuân - HN để đc phục vụ

ZuliHome

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}