[Funland] Giúp em trị bệnh trĩ

kidding05

Xe hơi
Cụ ở trong 4rum rồi thì cụ sớt sauken phát là ra cả mớ bài của cụ ấy ngay í mà.
chỉ uống thuốc hả cụ ? em nghe nói có cái viên bách trĩ gì đó đang giới thiệu ầm ầm trên tivi cũng trị bệnh trĩ đấy ah

truongly

Tháo bánh
Cụ uống loại nào vậy, chữa trị thế nào, uống bao lâu, thuốc đông y hay thuốc tây?
Thuốc này cụ ơi, có mấy cụ ngại nên PM tui hỏi giá và thuốc vào đây xem luôn nhé, giá tùy tiệm thuốc bán, tui mua 125k/ hộp

mqbhmol

Xì hơi lốp
Thuốc này cụ ơi, có mấy cụ ngại nên PM tui hỏi giá và thuốc vào đây xem luôn nhé, giá tùy tiệm thuốc bán, tui mua 125k/ hộp
Rẻ vậy cụ, uống bao lâu thì thấy có tác dụng vậy ?

LexusLFA2012

Xe máy

onggia70

Xe tải
Các cụ dính bệnh liên quan đến đầu ra thì nhanh chóng đến khám và điều trị tại viện YHCT Quân đội. Nhà cháu thấy đây là địa chỉ tin cậy, uy tín.

ichabi

Xe hơi
1 hộp dùng đc bao lâu thế cụ ? Uống ngày mấy viên ? Uống nhìu thuốc sợ nóng người

Tắc Kè Man

Xe máy
Đây, chuyên viên trĩ đây. Em bị khoảng 15 năm nay rồi. Vừa uống một liều 20 ngày thuốc dân tộc Tày. Co cả trĩ lẫn trym (tí chết hehe). Cụ máu thì em giới thiệu cho, liên lạc với em theo số 0219639 không bẩy bẩy chín để lấy số của ông lang, giá rẻ bất ngờ, khỏi mới lấy tiền. Thế mới sướng.

lovehd

Xe tải
xông với lá trầu không đặc cũng đỡ đó cụ a

MoonMax

Xe điện
Nghe chừng chi hội Triton đông mem quá!

kidding05

Xe hơi
Nên sử dụng liên tục một đợt từ 3 – 6 tháng để có kết quả tốt nhất cụ à
úi cha... em sợ ống thuốc gì mà phải uống lâu dài lắm, vừa tốn thời gian vừa làm cho mình mau quên, có cái nào cho mình nanh phát không cụ ?

dailyhuongsach

Xe điện
Website
www.nhangsachnganthanh.vn
Các cụ giúp em gấp vụ này với. Em bị bệnh này cũng lâu rồi uống đông tay y ta lả hết rồi lại có. Mà dạo này em bị sà nhiều, đau và khó chịu lắm. Hôm lên mạng thấy có máy cắt gì đó mà tham khảo cũng từ GG thì nhìu người nói cắt rồi vẫn bị lại. Hoang mang quá các cụ. vì em mới có tập 2 thôi. Kiểu này sao kiếm chát được.Tôi5 vợ em mấy nay cứ đi mua lá diếp cá về đắp cho em nhưng cũng chẳng thấy khá hơn. Cụ nào trị bệnh này rồi tư vấn em với. Không biết cụ sauken nhà mình có trị bệnh này không nhỉ?
hây da... cái gì chứ bệnh này em nó đau khổ một thời, em phải vào viện y học dân tộc cắt khoét nhưgn rồi đâu lại vào đây. Em sợ mình tương lại phải đi cắt nữa thì nó lại tuầy huầy ra thì tiêu ái chỗ ấy của em :((
Em dùng cả năm, tốn hơn cả tiền phẫu thuật rồi mà chả khỏi, không biết cụ nào đã chuột bạch thuốc mới của đại học y dược chưa ạ, thấy quảng cáo ghê lắm
E k phải bác sĩ gì, nhưng sau thời gian chứng kiến nỗi đau của Sói nhà em , em chỉ cho các cụ thế này. Sói em lái xe nên bị nặng, ngồi k đc , nhiều lúc đi như bò:((.

Các cụ làm theo hướng dẫn của em chắc chắn đỡ đau , ít nhất lão nhà em đã đỡ đc 2 năm nay ạ:
1. Rửa bằng nước sau khi đi vệ sinh thay vì dùng giấy lau. Dùng giấy lau sẽ k sạch tại các nếp gấp
2.K được ăn đồ cay , nóng. Hạn chế cà phê...
3. Ngủ dậy mở mắt ra các cụ uống ngay cho em một cốc nước ấm ( trước khi đánh răng) sẽ hạn chế đc táo bón , nên uống nước ấm thay vì nước mát trong cả ngày.
4. Việc cần làm ngay bây giờ là các cụ bảo gấu chuẩn bị cho nồi nước xông

Nguyên liệu :.
Lá sung bỏ cọng : 1 nắm
Lá lốt, lá ngải cứu , lá cúc tần: mỗi lọai 1 nắm
Củ nghệ : 1 củ
Tỏi :1 củ
Nước bồ kết đặc : 1 bát ( hoặc một nắm quả bồ kết)

Các Nguyên liệu trên rửa sạch , thái nhỏ, nghệ và tỏi thì đập dập , cho nước vào đun sôi . Nếu dùng bằng quả bồ kết thì đun cùng , nếu dùng nước bồ kết thì đun sôi các lọai kia mới đổ vào. Đun sôi nhỏ lửa Khỏang 10 phút . Bắc xuống đổ vào bô và ngồi xồn mít. Lúc đầu nước còn nóng quá thì cứ nhấp nhổm nhé, chín luôn em k chịu trách nhiệm đâu nhé=))=)). Xông Khỏang 20', nước chỉ còn âm ấm thì đổ vào chậu ngồi ngâm . Tuyệt đối k lấy bã đó chà xát hậu môn nhé. Các cụ cứ làm như vậy ngày hai lần cho em , từ 10-15 ngày nhé. Sói nhà e hai năm nay chưa tái phát , k phải cắt hay thuốc gì cả. E đã phổ biến cho ông anh họ em , làm cũng thế luôn .
Chúc các cụ Kiên trì và mau khỏi . Các cụ áp dụng thấy ổn áp nhớ mời em cf nhé:)):))

Mời Cụ [@xe_cong_an;176413] vào luôn đây ạ:)

Minhchinh99999

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ giúp em gấp vụ này với. Em bị bệnh này cũng lâu rồi uống đông tay y ta lả hết rồi lại có. Mà dạo này em bị sà nhiều, đau và khó chịu lắm. Hôm lên mạng thấy có máy cắt gì đó mà tham khảo cũng từ GG thì nhìu người nói cắt rồi vẫn bị lại. Hoang mang quá các cụ. vì em mới có tập 2 thôi. Kiểu này sao kiếm chát được.Tôi5 vợ em mấy nay cứ đi mua lá diếp cá về đắp cho em nhưng cũng chẳng thấy khá hơn. Cụ nào trị bệnh này rồi tư vấn em với. Không biết cụ sauken nhà mình có trị bệnh này không nhỉ?
Vừa ngâm vừa đắp lá trầu không mỗi lần 10p trong 10ng là khỏi

Tắc Kè Man

Xe máy
E k phải bác sĩ gì, nhưng sau thời gian chứng kiến nỗi đau của Sói nhà em , em chỉ cho các cụ thế này. Sói em lái xe nên bị nặng, ngồi k đc , nhiều lúc đi như bò:((.

Các cụ làm theo hướng dẫn của em chắc chắn đỡ đau , ít nhất lão nhà em đã đỡ đc 2 năm nay ạ:
1. Rửa bằng nước sau khi đi vệ sinh thay vì dùng giấy lau. Dùng giấy lau sẽ k sạch tại các nếp gấp
2.K được ăn đồ cay , nóng. Hạn chế cà phê...
3. Ngủ dậy mở mắt ra các cụ uống ngay cho em một cốc nước ấm ( trước khi đánh răng) sẽ hạn chế đc táo bón , nên uống nước ấm thay vì nước mát trong cả ngày.
4. Việc cần làm ngay bây giờ là các cụ bảo gấu chuẩn bị cho nồi nước xông

Nguyên liệu :.
Lá sung bỏ cọng : 1 nắm
Lá lốt, lá ngải cứu , lá cúc tần: mỗi lọai 1 nắm
Củ nghệ : 1 củ
Tỏi :1 củ
Nước bồ kết đặc : 1 bát ( hoặc một nắm quả bồ kết)

Các Nguyên liệu trên rửa sạch , thái nhỏ, nghệ và tỏi thì đập dập , cho nước vào đun sôi . Nếu dùng bằng quả bồ kết thì đun cùng , nếu dùng nước bồ kết thì đun sôi các lọai kia mới đổ vào. Đun sôi nhỏ lửa Khỏang 10 phút . Bắc xuống đổ vào bô và ngồi xồn mít. Lúc đầu nước còn nóng quá thì cứ nhấp nhổm nhé, chín luôn em k chịu trách nhiệm đâu nhé=))=)). Xông Khỏang 20', nước chỉ còn âm ấm thì đổ vào chậu ngồi ngâm . Tuyệt đối k lấy bã đó chà xát hậu môn nhé. Các cụ cứ làm như vậy ngày hai lần cho em , từ 10-15 ngày nhé. Sói nhà e hai năm nay chưa tái phát , k phải cắt hay thuốc gì cả. E đã phổ biến cho ông anh họ em , làm cũng thế luôn .
Chúc các cụ Kiên trì và mau khỏi . Các cụ áp dụng thấy ổn áp nhớ mời em cf nhé:)):))

Mời Cụ [@xe_cong_an;176413] vào luôn đây ạ:)
Ôi giời ôi làm sao phải khổ thế? tôi uống 1 liều 15 ngày là xong béng luôn.

Thienkhai

Xe máy
hicc. hiện h e cũng ngứa lắm, đi wc thỉnh thoảng đợt nào ăn ít rau là có ra máu ạ. có cách nào tập luyện để hạn chế ko các cụ

hainewsgroups

Xe tải
Website
karaokedep.com.vn
Đây, chuyên viên trĩ đây. Em bị khoảng 15 năm nay rồi. Vừa uống một liều 20 ngày thuốc dân tộc Tày. Co cả trĩ lẫn trym (tí chết hehe). Cụ máu thì em giới thiệu cho, liên lạc với em theo số 0219639 không bẩy bẩy chín để lấy số của ông lang, giá rẻ bất ngờ, khỏi mới lấy tiền. Thế mới sướng.
Cụ khỏi lâu chưa. Em đang tìm hiểu vì đang bị đi lại rất khó chịu cụ ợ.

Tắc Kè Man

Xe máy
Cụ khỏi lâu chưa. Em đang tìm hiểu vì đang bị đi lại rất khó chịu cụ ợ.
Nói chung là ngày trước đi soi thì thấy có 7 búi bên trong, còn bên ngoài lòi khoảng 1 đốt ngón tay cái. Em đã mấy lần định đốt nhưng ngại nhỡ nó teo bố cái gì đi thì chết nên cứ chần chừ được tới tận...15 năm. Nói chung là bị bệnh này khổ như cún, không béo được, đi toàn máu tươi mà đi lại, hoạt động chiến đấu là bách nhục. Em chơi 1 liều 20 ngày hiện đã khỏi được hơn năm. Đã soi thấy 7 búi bay hết. Hiện lên cân và đạp tốt.

hainewsgroups

Xe tải
Website
karaokedep.com.vn
Em thì chưa soi không biết sao. Chắc cũng nhiều cụ ợ. Em đang tìm hiểu để chữa trị. Cụ biết chỉ giáo giúp em.