[Funland] Giúp em trị bệnh trĩ

chimcus

Xe hơi
Em Sài Gòn cụ ạ nhưng hiện đang công tác tại Hà Nội. Khoảng tháng nữa em về lại SG. Nhưng nói thế em cũn ở khắp nơi, đi công trình thôi cụ. Nhà thì ở SG
Cụ ra 29 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Nguyễn Du, Hai Bà Trưng, Hà Nội. Mua trà trĩ số 9 và thêm cả thuốc ngâm. Có các ki ốt bán thuốc của BV đối diện cổng BV. Cụ lưu ý là chỉ bán trong giờ hành chính nhé!

Memee

Đi bộ
Có cụ nào đã tiêm bs Ngọc ở đây k em hỏi kinh nghiệm với

EM bị chục năm nay, đi đại tiện xong cứ lòi ra lại lấy ngón tay đút vào, riết rồi thành quen. Cũng bỏ thói quen đi vệ sinh dùng giấy vs luôn.

tina17

Xe đạp
Em có 1 cách cực hiệu quả, cách em chỉ nhiều người khỏi rồi ạ. ai bị ibox em em chỉ cho ạ, em ko bán thuốc gì đâu ạ.

sieunhan_me

Xe tải
Cho e hỏi ngu tí .bị trĩ nó như nào .Gần đây e ngồi xổm sờ thấy chỗ ấy hơi nhô nhô ra một tí .Có lúc sờ k thấy .Liệu có phải e bị trĩ k

tina17

Xe đạp
Có gì cụ chia sẻ luôn cho ae đi ạ.Cảm ơn cụ ạ.
em xin chia sẻ cách người nhà em làm. Vô cùng hiệu quả ạ.

Bác dùng Dầu dừa ( loại nấu lên nhé đừng mua loại dầu lạnh ạ), mua kim tiêm bỏ đầu kim đi nhé, rồi bơm dầu vào khoảng 2-3ml bơm vào hậu môn buổi tối bác làm mấy ngày thôi là thấy kết quả liền à. Người nhà em dùng cách đấy trĩ còn co lên đấy ạ. Chúc các Bác nhanh khỏi ạ.(người nhà em làm lần thứ 3-4 là hết đau đi vệ sinh bình thường, các bác cứ chịu khó làm 1 tuần thấy hết đau là được còn trĩ thì dần dần nó tự co lên chứ 1 tuần ko co lên ngay được ạ. Trộm vía là lâu lắm em chưa thấy kêu đau và bị lại ạ.

tina17

Xe đạp
Các Bác nào đang dùng cách của em hiệu quả thì báo lên cho mọi người biết với ạ.

Lucas88

Xe máy

Bác dùng Dầu dừa ( loại nấu lên nhé đừng mua loại dầu lạnh ạ), mua kim tiêm bỏ đầu kim đi nhé, rồi bơm dầu vào khoảng 2-3ml bơm vào hậu môn buổi tối bác làm mấy ngày thôi là thấy kết quả liền à. Người nhà em dùng cách đấy trĩ còn co lên đấy ạ. Chúc các Bác nhanh khỏi ạ.(người nhà em làm lần thứ 3-4 là hết đau đi vệ sinh bình thường, các bác cứ chịu khó làm 1 tuần thấy hết đau là được còn trĩ thì dần dần nó tự co lên chứ 1 tuần ko co lên ngay được ạ. Trộm vía là lâu lắm em chưa thấy kêu đau và bị lại ạ.
Chắc người thân của bạn bị nhẹ cỡ độ 1-2 nên sớm khỏi

KeMon

Xe tải

nhưng hậu môn mà đang đau, bị sước hay chảy máu thì có sợ bị nhiễm trùng ko?

tina17

Xe đạp
Chắc người thân của bạn bị nhẹ cỡ độ 1-2 nên sớm khỏi
dạ, em thấy bị lòi dom và đi chảy máu, ngồi không được, đau ko đi vệ sinh được cũng ko biết ở mức độ nào ạ, dùng cách bơm dầu dừa vào mấy lần là không đau và đi vệ sinh được dần dần khỏi ạ. trộm vía em ko thấy kêu bị đau lại ạ.

Lucas88

Xe máy
dạ, em thấy bị lòi dom và đi chảy máu, ngồi không được, đau ko đi vệ sinh được cũng ko biết ở mức độ nào ạ, dùng cách bơm dầu dừa vào mấy lần là không đau và đi vệ sinh được dần dần khỏi ạ. trộm vía em ko thấy kêu bị đau lại ạ.
lúc ko đi cầu thì có bị lòi dom, bị đau ko thế bạn?
Ng nhà bạn chữa dc lâu chưa? Mình uống thuốc, bôi kem nhiều lắm mà chưa ăn thua

Chỉnh sửa cuối:

Ducanh28

Xe buýt
Tâm sự của 1 bác bị trĩ lâu năm mới khỏi:
Bài tập vảy tay
- Số lượng 1000 cái/ lần x 3-4 lần/ ngày
- Khi tập: chân thẳng, mông co lại, vảy dứt khoát, thở sâu
- Sau 6 tháng hết trĩ.
Bài tập hoàn toàn đúng theo nguyên tắc Đông y.
Nếu ai chảy máu thì có thể mua nhọ nồi/ phèn chua/ ngũ bội tử ( hoặc chè xanh) về đun lên lấy nước, ngâm 10-15 phút trước khi tập sẽ càng hiệu quả.

Lucas88

Xe máy
Tâm sự của 1 bác bị trĩ lâu năm mới khỏi:
Bài tập vảy tay
- Số lượng 1000 cái/ lần x 3-4 lần/ ngày
- Khi tập: chân thẳng, mông co lại, vảy dứt khoát, thở sâu
- Sau 6 tháng hết trĩ.
Bài tập hoàn toàn đúng theo nguyên tắc Đông y.
Nếu ai chảy máu thì có thể mua nhọ nồi/ phèn chua/ ngũ bội tử ( hoặc chè xanh) về đun lên lấy nước, ngâm 10-15 phút trước khi tập sẽ càng hiệu quả.
Bác có link youtube hay báo hươngs dẫn món này ko thế? Chưa hiểu sao vãy tay mà búi trĩ co lại dc nhỉ