[Thời trang - làm đẹp] Go Oranje - thời trang nam nữ ship US

Số điện thoại
0942354679
Giá
500,000 VNĐ
Địa chỉ
Hoàn Kiếm, Hanoi, Vietnam

inova2611

Xe điện
Bên cụ có túi xách nữ nào đẹp ko ạ? Tư vấn em vài mẫu nhé.

oranje

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
oranjehh.com
Hàng hiếm mãi mới có thêm 1 chiếc có clip on, em này hay cái là có thể lật lên lật xuống (flip) rất dễ dàng.

KENDALL AND KYLIE Raquel Retro Sunglasses - giá của em chỉ có 1.8tr

oranje

Xe tải
Website
oranjehh.com
Siêu phẩm này em định giữ đeo mà nhiều kính quá, cho nên cụ nào máu em cũng bán :D.

Fendi Maserati, limited edition, chế tác thủ công, bọc da, cực đẹp, giá chỉ 5tr

Clip making of:

oranje

Xe tải
Website
oranjehh.com
MS1. Gọng kính clubmaster Persol siêu đẹp. 2800K

Size 51-19-145

Vẫn đang bán on site, giá gốc 350$ sale còn 245$

Gọng này giai gái đeo đều ok, minh hoạ ạ

oranje

Xe tải
Website
oranjehh.com
Kính râm thì Oliver Peoples có 1 em cực kỳ nổi tiếng, mẫu này nổi tiếng cả về gọng lẫn kính râm, tên là O'Malley. Các cụ cứ google Oliver Peoples O'Malley là sẽ thấy độ hot của em nó.

Mà trong các em Oliver Peoples O'Malley Sunglasses thì em hot nhất là em gọng màu mật ong (honey), mắt màu cẩm thạch có photochromic lẫn polarized (teal polarized). Em này ngay trên trang chủ của Oliver Peoples cũng phải kêu lên là không có sẵn, nhiều người đặt quá,

Nói chung em này khó mua, có mua được thì ship về giá cứ lấy 492$ nhân thuế nhân công lên thì kinh lắm. Nhà em bán có 6tr thôi ạ, ngang với Maui Jim trong khi về thiết kế nó vượt xa Maui Jim, chất lượng mắt của Oliver Peoples những mắt polarized photochromic thì đỉnh cao không kém mấy ạ. Giá tag thì gần gấp đôi.

Em nó đây

Lên mặt

oranje

Xe tải
Website
oranjehh.com
Trong những thập niên 50 60, làn sóng văn hoá hippie/Hollywood bắt đầu lan toả, ảnh hưởng mạnh mẽ tới toàn bộ đời sống thế giới, đương nhiên bao gồm cả thị trường kính mắt. Oliver Peoples xuất hiện đúng thời điểm khi mà lịch sử cần nó nhất. Năm 1987, Oliver Peoples được sáng lập bởi Larry Leight mở cửa hàng đầu tiên tại West Hollywood.

Nhà sáng lập Larry Leight, với nền thẩm mỹ vững chắc, tư duy độc đáo và triết lý chất lượng trên hết, đã tạo ra “It’s American intellectual”, thứ ông cho là một phong cách kính thông minh, phi giới tính và thực sự giản đơn. “Như thể là Manolo Blahnik làm vời giày cao gót và Levi’s làm với jeans”, kính Oliver Peoples không chỉ là một mẫu kính, một dòng kính, sản phẩm của Larry Leight dường như phản ánh chính cái tưởng tượng của mỗi người về chiếc kính, hình tượng hóa những công việc, nghề nghiệp, dấu ấn và bản sắc cá nhân muốn thể hiện thông qua triết lý cô đọng, giản đơn của cặp kính.

Sau ngần ấy năm, thế giới thời trang muôn hình vạn trạng thay đổi từng ngày, Oliver Peoples vẫn đứng ở đó, khẳng định mình bằng những giá trị cốt lõi. Danh sách khách hàng của họ thì cứ nối dài bằng những cái tên nổi tiếng như Johnny Depp, Robert Downey Jr,... Lady Gaga, Hugh Jackman, Jason Statham...

Em xin được giới thiệu mẫu Oliver Peoples Shedrake Pour Belurti, mẫu kính mà Oliver Peoples làm riêng cho hãng giày danh giá bậc nhất thế giới, được viền một lớp da bên ngoài gọng kính cực đẹp. Em này dĩ nhiên là không có nhiều, limited edition, giá chỉ 6tr

Lên mặt Doctor Strange