[Funland] Góc chia sẻ về golf

Atlantic 669

Xe tải
Em trận đầu tiên ra sân ở sân Long Biên 50 gậy, nói ra trận đầu mà Caddy ko tin (nhưng từ lúc tập đến lúc ra sân em tập 6 tháng và mất gần 70tr vừa tiền học và tập)
Em cũng giống cụ! Tập kỹ ở thảm! Nhưng tốt trên thảm thì ra sân vẫn lỗi như thường! Sân nó gồ ghề cao thấp! Ngang dọc khác nhau nên vẫn bung như thường

truongan898

Xe tải
Đông Dư chỗ e Hải tập cuối tuần cho trẻ con sang chơi cũng hay. Mỗi tội sân ngắn. E vụt từ rescue 3 là vọt lưới.
Cụ sang sân Đảo Sen tập cũng ok, nhiều line, sân dài.
Đúng rồi cụ, vc Hải - Tưởng. Công nhận hạn chế là sân ngắn nhưng được cái khác là có tập dưới cỏ. Trước em hay tập sân Long Biên nhưng giờ hay tập ở đây vì quen nhiều ae ở đây, có hôm tập xong hết người mấy anh em gọi bia uống tại góc sân tập, vui phết

truongan898

Xe tải
Em cũng giống cụ! Tập kỹ ở thảm! Nhưng tốt trên thảm thì ra sân vẫn lỗi như thường! Sân nó gồ ghề cao thấp! Ngang dọc khác nhau nên vẫn bung như thường
Thảm gậy đập đất bóng vẫn đi bt nhưng ra sân mà thế là xúc đất và bóng ko đi, với lại tâm lý trên sân và khung cảnh ở sân nó khác nhiều, sân tập thì hỏng quả này còn quả khác nhưng lên sân tâm lý quả nào cũng phải chuẩn nên sẽ có áp lực hơn

Pet_HUT

Xe container
Đúng rồi cụ, vc Hải - Tưởng. Công nhận hạn chế là sân ngắn nhưng được cái khác là có tập dưới cỏ. Trước em hay tập sân Long Biên nhưng giờ hay tập ở đây vì quen nhiều ae ở đây, có hôm tập xong hết người mấy anh em gọi bia uống tại góc sân tập, vui phết
Trước e cũng hay cho trẻ con sang đó cuối tuần. Chúng nó chơi cả ngày bên đó. Lâu lắm chưa sang lại.

TháicònNguyên

Xe buýt
Em đang tập bên Phương Đông, cụ nào mem mới giao lưu tập với em nhé. Nhìn trên tivi dễ thế mà ra vụt 10 quả driver mỗi quả đi 1 đường 🤣🤣

Pet_HUT

Xe container
Em đang tập bên Phương Đông, cụ nào mem mới giao lưu tập với em nhé. Nhìn trên tivi dễ thế mà ra vụt 10 quả driver mỗi quả đi 1 đường 🤣🤣
Nay xem giải ở BRG Đà Nẵng, hố 18 par3 thì 3/4 golfer VN quẳng bóng xuống nước.
Môn này thì mới oánh hay oánh lâu đều trăn trở.

ubisapro

Xe trâu
E xuất thân bần nông, cuốc đất từ bé chán rồi :D

windyboy88

Đi bộ
Em cũng mới tập được vài buổi, tự tập với thỉnh thoảng có ông bạn chỉ được tí. Cơ mà món này khó, đánh trúng đã thấy khó rồi :D.
Bác có tập thầy nào ko ? em đang định tìm thầy học thêm để có bài bản

Maner Bolsol

Xe tăng
Mấy ông bạn em bảo nếu bị lệch cột sống thì chịu không chơi được món này vì cú đánh đòi hỏi xoay hông nhiều các cụ ạ. Haiz

Pet_HUT

Xe container
Em cũng mới tập được vài buổi, tự tập với thỉnh thoảng có ông bạn chỉ được tí. Cơ mà món này khó, đánh trúng đã thấy khó rồi :D.
Bác có tập thầy nào ko ? em đang định tìm thầy học thêm để có bài bản
Sân PĐ thì nhiều thầy mà cụ, Hàn Việt có cả, có cháu cả cháu Thảo My nữa.

AnhMeGai

Xe hơi
Môn này ko phù hợp với túi tiền của em nên e ko chơi :))

xe đạp Japan

Xe tăng
Các cụ có nhu cầu Golf thì inbox em nhé. Em bên hãng, thương hiệu Golf đến từ Japan là Tsuruya ạ. :)

htcable

Xe hơi
Website
tga.net.vn
Các cụ cho em hỏi cái thớt "Lớp Học Golf Cơ Bản - Chia sẻ kiến thức về golf" em xây dựng từ 2013 đâu rồi ấy nhỉ. Otofun Funland nơi chia sẽ những vui vẻ mà cũng cửa quyền thế hả các cụ? Thớt golf có lượng views nhiều nhất về golf mà các cụ bỏ đi là bỏ thế???. Các đồng chí mod có hiểu cái cảm xúc 'đứa con mình nuôi' rồi bỗng một ngày bị bắt mất nó thế nào không?
Nếu cần thu phí hay tôi vi phạm thì Mod cứ nhắn cho tôi, tôi chỉ chia sẻ có 1 bài về sân chơi cho anh em sau mười năm theo đuổi golf thì bị "khóa mõm" mất 2 tuần, tôi nhắn tin cho Mod cũng không hồi âm từ tháng 10/2022. Thật nghĩ nó chán ghê nhỉ. Trước sự cạnh tranh từ các kênh MXH khác thì những người đóng góp nội dung như tôi nên được chào đón mới phải chứ các cụ???
Năm nay 2023 là tròn10 năm tôi đóng góp cho cái thớt đấy, dù nhiều lúc bận với cuộc sống cũng không thể chăm chút, còn nhiều dự đính cần được tiếp tục chia sẻ với các cụ mợ. Tôi tin Thớt đấy đã có rất nhiều các cụ mợ thu lượm được kiến thức từ khi golf còn chưa đc quan tâm và thiếu thốn thông tin như bây giờ... Tôi rất mong các cụ Mod/Admin hay mở lại thớt đấy cho tôi, để tôi được tiếp tục chia sẻ, giao lưu kiến thức với các cụ mợ cùng chung sợ thích ở Funland. Tôi xin cảm ơn rất nhiều.
Sơn Ricky Golf - 0971.886.776

Chỉnh sửa cuối:

car vcn

Xe buýt
Nay xem giải ở BRG Đà Nẵng, hố 18 par3 thì 3/4 golfer VN quẳng bóng xuống nước.
Môn này thì mới oánh hay oánh lâu đều trăn trở.
Trăn trở là nhẹ đó cụ,vỡ liên tọi muốn quảng gậy đi.