[Funland] Góc lấy ý kiến OFER về trang OTOFUN NEWS

Mr.Grass

Xe buýt
Theo em hiện giờ muốn trang này ngon cần làm mấy cái sau

1. hiện tại các apps tin tức oto cực kém nếu otofun làm dc cái apps ra miếng thì cực kỳ hay có thể chiếm dc thị phần lớn luôn.
2. Treo apps otofun mọi nơi ghi rõ Nơi tin tức ô tô cập Nhật 24/7 nóng hổi.
3. Mở liên kết cafe quán này thành mục như bài viết của bạn đọc trên vnexpress tức bình luận ở đâu cũng như nhau. Có tính năng tắt từng chủ đề theo từ khoá cần duyệt luôn

4. gửi email cho mọi nhà báo viết về oto với các bài giá trị đến đâu thì có nhuận bút đến đó. Mang tính chất a e giúp nhau bài vừa vừa họ gửi tình cảm là dc rồi

5. thay đổi ngay lập tức tên miền thành tên miền chính ko để tên miền phụ kiểu đó ko ai truy cập cả và khó seo lên đầu trang. Hoặc làm tên miền mới ngắn gọn hơn

6. có người cập Nhật tin tức tổng hợp từ các trang khác ghi rõ trích nguồn thì các trang khác chưa để ý với họ thông cảm thôi khi chưa nổi lắm. Thông tin vì cần cập Nhật tốt hơn

7. có 1 người biên tập dịch từ các trang nước ngoài về ghi rõ nguồn

em nghĩ dc mấy cái đó các bác thử xem

Azeglio

Xe điện
Báo hay thì cần Biên tập viên tâm huyết và phóng viên giỏi.
Cá nhân em nghĩ, đã có nhiều thứ "fun" rồi, nếu đủ bản lĩnh thì vào những đề tài chính luận đang gai góc.

Báo hay thì cần Biên tập viên tâm huyết và phóng viên giỏi.
Cá nhân em nghĩ, đã có nhiều thứ "fun" rồi, nếu đủ bản lĩnh thì vào những đề tài chính luận đang gai góc.
Ofer chỉ chơi xe và đam mê xe đẹp (nhiều ông còn cả đam mê phụ nữ đẹp nữa :D ) thôi bác ạ, còn chuyện chính trường như nào thì Of ta nên bỏ qua ạ.

Azeglio

Xe điện
Cá n
Ofer chỉ chơi xe và đam mê xe đẹp (nhiều ông còn cả đam mê phụ nữ đẹp nữa :D ) thôi bác ạ, còn chuyện chính trường như nào thì Of ta nên bỏ qua ạ.
Cá nhân em là độc giả, là thành viên diễn đàn và có xe nhé, nhưng chẳng mấy khi em vào mấy chỗ xe cộ.
Ý kiến cá nhân em đóng góp.