[Funland] Góc Thầm Kín: Kế Hoạch Hoá Ra Đình !!!

NoiThatAnPhat

Xe tăng
Thấy bảo có que tránh thai cấy vào tay nữ rồi, nhưng e chưa nhìn thấy nên ko biết ntn

NVV

Xe tăng
Xóm em có ông kia vợ làm hội trưởng hội phụ nữ xã. Vì ngương mẫu nên về nhà khuyên chồng đi thắt ống dẫn tinh. Kết quả là giọng ông đó thay đổi hẳn sau hơn 1 năm, cái giọng the thé nửa nam nửa nữ thấy ghê ghê là. Còn khoản kia em không dám hỏi ạ.

ssgabeo

Xe buýt
Em hỏi ngu các cụ tí là giờ thắt thì tinh trùng nó phọt ra bằng đường nào.
Nó tích vào bên trong có nguy hiểm gì ko ạ
Thắt thế có khác gì bế tinh ko cc nhỉ? rõ ràng là ko có mất mát dương khí, vậy là cứ chạy phà phà như máy vĩnh cửu ạ?
Hồi trẻ trâu, em thủ râm xong toàn bóp chặt không cho nó ra tí nào, cảm giác thì đúng như cụ bên dưới nói, không mệt tí nào, vẫn lên đỉnh, vẫn 2 F1

Nếu không nghĩ tới có con nữa thì todt là tốt nhất
Vẫn nam tính bình thường
Chơi thoải mái không lo lắng gì,
Không tốn tiền như các pp khác
Xoạc xong ít mệt hơn xưa
Đi đâu ngoài luồng không sợ bị đo vỏ

1 ông đã thắt 15 năm cho biết, khukhukhu

piston

Xe container
Thắt xong trong bụng toàn ếch nhái, ko còn nòng nọc nữa.

Em hỏi ngu các cụ tí là giờ thắt thì tinh trùng nó phọt ra bằng đường nào.
Nó tích vào bên trong có nguy hiểm gì ko ạ
Tức hạ thì nó phá thượng
Dăm bữa kiểu gì hắt hơi cũng ra nòng nọc cụ nhé

loibuivan0118

Xe tải
Sau khi có gia đình mới biết chính xác là quickstick được dùng bằng cách đặt vào cái nắp nhựa có chứa nước. Trước cứ tưởng đặt trực tiếp. Hú vía.

tranduc.vlc

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Các Cụ cứ xúi dại, Gấu e cũng ti toe đi đặt dưới da, éo ổn tí nào, sau 3 tháng e bắt gỡ! E còn biết 1 ông đang chén chú chén anh với mấy bợm, ko may lúc đó loa phường nó phát oang oang về vụ triệt sản Nam, hùng hổ đi đăng ký để chứng tỏ đàn anh và cũng là lấy luôn 2 tạ thóc. Sau một thời gian triệt sản ông ấy từ một bợm rượu thành một người gương mẫu éo rượu chè gì hết. Kaka

toilatho

Xe tăng
Website
topbds.vn
Em ứ dám cho bs động vào bộ ấm chén đâu, nhỡ xứt vòi hay gẫy vòi thì bỏ bu hehe

Longpt29

Xe hơi
Hồi trẻ trâu, em thủ râm xong toàn bóp chặt không cho nó ra tí nào, cảm giác thì đúng như cụ bên dưới nói, không mệt tí nào, vẫn lên đỉnh, vẫn 2 F1
ko biết cc thế nào chứ e hãi nhất trung tình nó cứ tuần hoàn trong 2 viên đạn mãi thì sẽ ra sao ấy, vì có vào phải có ra

Quỳnh hp

Xe tăng
E lậy các hồn, thắt rồi mà lúc f1 nó bị làm sao,lúc đấy muốn đẻ đứa nữa thì bị tịt cmn rồi thì lại ngửa mặt lên trời than sao mình ngu thế
P/s e đã nhìn thấy 2 tấm gương như vậy
1 là bác ruột e lúc gần 50t con trai bị tai nạn mất, bảo jo muốn đẻ mà ko sao đc nhà có mỗi nó là trai
2 thng e kết nghĩ với vc e sinh năm 83,năm 2012 đi du lịch bị chết đuối ở thiên cầm, lúc đó bố me nó cũng ngoài 50t. Đến jo thỉnh thoảng vẫn tâm sự với vc e,muốn đẻ lắm nhưng ko sao đc vì bác trai là trưởng họ. Bác còn nói định mệnh tao đi bộ đội vào sinh ra tử các mặt trận nóng bỏng tao có mặt, nằm ở thành cổ quảng trị bn ngày mà ko chết jo muốn đẻ ko sao đc

Trang điểm Tử thi

Xe container
Người OF
Quan trọng ko phải là cụ mà là đàn bà kia :D Em xem phim thì thấy 100% PN luôn cố gắng nỗ lực bằng mọi phương pháp để có thành quả là núi lửa phun trào dung nham...và coi đó là nhiệm vụ phải hoàn thành bằng bất cứ giá nào >:)>:) Bây giờ cụ TODT thì khác nào bảo họ nhai rơm :-j :-j
Nếu không nghĩ tới có con nữa thì todt là tốt nhất
Vẫn nam tính bình thường
Chơi thoải mái không lo lắng gì,
Không tốn tiền như các pp khác
Xoạc xong ít mệt hơn xưa
Đi đâu ngoài luồng không sợ bị đo vỏ

1 ông đã thắt 15 năm cho biết, khukhukhu

Quan trọng ko phải là cụ mà là đàn bà kia :D Em xem phim thì thấy 100% PN luôn cố gắng nỗ lực bằng mọi phương pháp để có thành quả là núi lửa phun trào dung nham...và coi đó là nhiệm vụ phải hoàn thành bằng bất cứ giá nào >:)>:) Bây giờ cụ TODT thì khác nào bảo họ nhai rơm :-j :-j
Cái này em xác nhận, tây ta đều khoái phun trào hết

Trang điểm Tử thi

Xe container
Người OF

cadilac30

Xe tăng
Hehe em ơi hãy cho 1 anh đã todt xoạc thử đi đã rồi hãy kết luận là rơm hay cỏ xanh
Nó chả khác gì đâu, mà em thấy an toàn không có t nữa thì hưng phấn gấp đôi khi trước cơ đấy
Dĩ nhiên là sướng hơn bcs và không có tác dụng phụ như thuốc ngừa thai, todt là pp chia sẻ gánh nặng tốt nhất cho phụ nữ đấy,
Chưa thử thì đừng phán là rơm với cỏ hehe

ssgabeo

Xe buýt
ko biết cc thế nào chứ e hãi nhất trung tình nó cứ tuần hoàn trong 2 viên đạn mãi thì sẽ ra sao ấy, vì có vào phải có ra
Nó có chu kỳ, nòng nọc sống đc vài ngày xong lại chết đi, liên tục liên tục, chứ có mãi đc đâu