[Funland] Góc Thầm Kín: Kế Hoạch Hoá Ra Đình !!!

Trang điểm Tử thi

Xe container
Người OF
Hehe em ơi hãy cho 1 anh đã todt xoạc thử đi đã rồi hãy kết luận là rơm hay cỏ xanh
Nó chả khác gì đâu, mà em thấy an toàn không có t nữa thì hưng phấn gấp đôi khi trước cơ đấy
Dĩ nhiên là sướng hơn bcs và không có tác dụng phụ như thuốc ngừa thai, todt là pp chia sẻ gánh nặng tốt nhất cho phụ nữ đấy,
Chưa thử thì đừng phán là rơm với cỏ hehe
Thím này ctac ở Ban KHHGĐ phỏng mụ Gangnam ?>:)>:)>:)

GloryJack

Xe container
Nguy cơ u tiền liệt tuyến thì bỏ mẹ chứ chả chơi đâu:)
Clip rất thực tế cụ nhỉ? Mất hết cả thung thướng, e del cắt hay thắ đâu.
Tinh binh sẽ nằm im trong mào tinh và ko di chuyển dc ra ngoai đến túi tinh nữa...chắc cơ chế sinh tinh sẽ tự ngắt sau 1 thời gian vì đầy :>
Khi đó vẫn phọt bình thường, tuy nhiên dịch phọt sẽ trong vắt vì ko có tinh binh :))

NoiThatAnPhat

Xe tăng
Tinh binh sẽ nằm im trong mào tinh và ko di chuyển dc ra ngoai đến túi tinh nữa...chắc cơ chế sinh tinh sẽ tự ngắt sau 1 thời gian vì đầy :>
Khi đó vẫn phọt bình thường, tuy nhiên dịch phọt sẽ trong vắt vì ko có tinh binh :))
Tức là cơ thể ko sinh ra tinh trùng nữa đúng kông? Và khi cơ thể con đực ko sinh ra tinh trùng nữa thì...vấn đề có thể xuất hiện rồi!

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
Thế e đang thắc mắc nó nằm im trong í nguy hiểm phết! Kiểu tức nc vỡ bờ í.

Chỉnh sửa cuối:

dexom

Xe ba gác
Cấy viên gì dưới da cũng ổn mà.

hoangan1986

Xe đạp
thắt mà cũng bị mất tiếng hở cụ ? em tưởng chỉ có thiến mới mất giọng chứ nhỉ :D

nghienruou

Xe điện
Thắt rồi thì lúc lên đỉnh nó thế nào ạ, cụ nào thắt rồi review em với :D

Leanh65

Xe container
Nó có chu kỳ, nòng nọc sống đc vài ngày xong lại chết đi, liên tục liên tục, chứ có mãi đc đâu
Nó phải đúng "quy trình " mới thuận theo tự nhiên và quá trình tái tạo,cảm hứng mới trơn chu, chứ cắt bớt công đoạn là các đoạn khác nó ỳ ra không sx nữa đâu.

Leanh65

Xe container
Hehe em ơi hãy cho 1 anh đã todt xoạc thử đi đã rồi hãy kết luận là rơm hay cỏ xanh
Nó chả khác gì đâu, mà em thấy an toàn không có t nữa thì hưng phấn gấp đôi khi trước cơ đấy
Dĩ nhiên là sướng hơn bcs và không có tác dụng phụ như thuốc ngừa thai, todt là pp chia sẻ gánh nặng tốt nhất cho phụ nữ đấy,
Chưa thử thì đừng phán là rơm với cỏ hehe
Ớ ,em tưởng không có tt nữa ,toàn kiểu lavia thì lấy đâu ra cảm giác tê le phe nhỉ vì tt nó có tác dụng giảm đau,nhiều khoáng chất để hấp thụ,các mợ còn râm ran ,âm ỉ vài ngày sau lên đỉnh khi tt nó ngọ ngoạy bò nên vòi cơ mà.Giờ toàn nước trong vắt trôi tuột thì chán nhể ,cứ nghĩ mất cái cảm giác lúc ngồi thẫn thờ mường tượng nguyên cảm giác lúc lên đỉnh mà lộn ruột.

hm.tuan

Xe điện
VCF lúc nguy hiểm!

cadilac30

Xe tăng
Ớ ,em tưởng không có tt nữa ,toàn kiểu lavia thì lấy đâu ra cảm giác tê le phe nhỉ vì tt nó có tác dụng giảm đau,nhiều khoáng chất để hấp thụ,các mợ còn râm ran ,âm ỉ vài ngày sau lên đỉnh khi tt nó ngọ ngoạy bò nên vòi cơ mà.Giờ toàn nước trong vắt trôi tuột thì chán nhể ,cứ nghĩ mất cái cảm giác lúc ngồi thẫn thờ mường tượng nguyên cảm giác lúc lên đỉnh mà lộn ruột.
Từ cái tưởng tới cái thật nó khác nhau nhiều lắm cụ mợ ạ !!!!!!!