Thảo luận [Góc Tư Vấn]

hung_justin

Xe máy
Em chào các cụ, các mợ
Em xin tự giới thiệu em là Hùng, năm nay đã gần gần 40 cái xuân xanh. Em tự nhận thấy mình đang có nhu cầu tìm một hơi thở mới cho cuộc sống đang rất nhàm chán, quanh đi quẩn lại với công việc văn phòng, tối tối về nhà cùng gia đình, cuối tuần cũng chỉ loanh quanh lái xe chở gia đình đi chơi đâu đó gần gần, thăm hai bên nội ngoại. Bản thân gia đình em các cháu cũng đang sắp trưởng thành nên em cần một làn gió mới cho cuộc sống hai vợ chồng thêm thi vị, thỉnh thoảng đi dating với nhau ở đâu đó chỉ có hai ta. Vì vậy em quyết định chọn mua cho mình một em xe máy to to một chút, phong cách một chút, an toàn nhiều công nghệ một chút, giá cả có thể tầm loanh quanh 1 tỏi hoặc em sẽ lên đời từ từ. Quan trọng nhất là an toàn cho bản thân và hai vợ chồng thấy lê tê phê nhất.
Mong các cụ tư vấn giúp em về hãng xe, loại xe

Gsngam

Xe buýt
đi pkl chịu mưa nắng và bản chất an toàn thì kém xe hơi nhiều. Cái gì cũng có giá của nó thôi, cụ có cầm 2 tỷ đi chăng nữa mà muốn mua motor thì cũng phải chịu vậy. Sau khi cụ định hướng lại về nhu cầu và kiểu dáng xe thì sẽ có nhiều người tư vấn sau, giờ chưa biết đi xe gì, kiểu dáng gì thì xe gì cũng hay cũng đẹp hết, cảm giác như m đang đẽo cày giữa đường ý cụ.

hung_justin

Xe máy
Sáng nay em đã qua showroom Ducati ở Bà Triệu để nghía xe. Có chiếc Monster 821 mới, chiếc Multistrada 1260 và Scrambler 1100 mới đều là đời 2018. Nhìn xe bên này đẹp ko thể tả. Em đang đặt lịch chạy thử hãng hẹn cuối tuần đưa em ra chỗ nào đường tốt để em chạy thử chiếc 821 mới các cụ ạ. Em hồi hộp quá đi.

tnt2010

Xe tải
1) "to to một chút, phong cách một chút, an toàn nhiều công nghệ một chút" thì đúng là Monster 821 rồi. 2) "hai vợ chồng thấy lê tê phê nhất" cũng nhiều khả năng đúng là Monster 821. 3) Chọn phương án "lên đời từ từ" thì Monster 821 cũng là lựa chọn sáng giá, xe nhỏ gọn, dễ đi, dễ làm quen, có thể sử dụng làm xe đi lại hàng ngày trong phố. Đi đường trường cũng rất tốt.

mutang1967

Xe tăng
Chơi 821 là chuẩn với nhu câu của cụ đất ạ

Gửi từ Redmi 5 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

hung_justin

Xe máy
Monster 821 mới còn có màn hình màu hịn phết các cụ ạ.

lan806

Xe tăng
Em có thằng bạn nó cũng bình thường như bao người khác nhưng luôn cho mình là bố thiên hạ, em thì chơi với nó từ nhỏ nên cũng hiểu là nó cũng phình phường. Hôm nay em đưa yêu cầu của cụ thì nó trả lời em thế này, chắc là em có vấn đề chứ không phải là nó:
"Có 1 tỷ mua xe máy thật thì đầu óc phải dư nào chứ lại phải lên of hỏi ý kiến, có thằng nào đang ở biệt thự lại chạy sang khu chung cư giá rẻ hỏi cách xử dụng xí bệt không, há há há"

trungkien1084

Xe máy
Chơi gì thì em không biết. Riêng chơi pkl thì ngoài tiền ra cụ nhất thiết phải có đam mê cụ ạ, không là cụ không hầu được nó đâu.

dkt1987

Xe hơi
chạy pkl hem sướng như ta tưởng =)))

tnt2010

Xe tải
Em có thằng bạn nó cũng bình thường như bao người khác nhưng luôn cho mình là bố thiên hạ, em thì chơi với nó từ nhỏ nên cũng hiểu là nó cũng phình phường. Hôm nay em đưa yêu cầu của cụ thì nó trả lời em thế này, chắc là em có vấn đề chứ không phải là nó:
"Có 1 tỷ mua xe máy thật thì đầu óc phải dư nào chứ lại phải lên of hỏi ý kiến, có thằng nào đang ở biệt thự lại chạy sang khu chung cư giá rẻ hỏi cách xử dụng xí bệt không, há há há"
Suy nghĩ như bạn cụ "Cứ có 1 tỷ thì cái gì cũng biết?", vậy nên bạn cụ lúc nào cũng cho mình là bố thiên hạ là phải rồi.

lan806

Xe tăng
Suy nghĩ như bạn cụ "Cứ có 1 tỷ thì cái gì cũng biết?", vậy nên bạn cụ lúc nào cũng cho mình là bố thiên hạ là phải rồi.
Vâng đúng rồi cụ ạ, nghe bạn em nó chém gió thì hay chứ theo nó đi buôn thì chết ngỏm. Em khuyên nó chuyển sang làm cán bộ tuyên giáo nhưng chưa chịu :))

vuongminhgian

Xe buýt

Em chào các cụ, các mợ
Em xin tự giới thiệu em là Hùng, năm nay đã gần gần 40 cái xuân xanh. Em tự nhận thấy mình đang có nhu cầu tìm một hơi thở mới cho cuộc sống đang rất nhàm chán, quanh đi quẩn lại với công việc văn phòng, tối tối về nhà cùng gia đình, cuối tuần cũng chỉ loanh quanh lái xe chở gia đình đi chơi đâu đó gần gần, thăm hai bên nội ngoại. Bản thân gia đình em các cháu cũng đang sắp trưởng thành nên em cần một làn gió mới cho cuộc sống hai vợ chồng thêm thi vị, thỉnh thoảng đi dating với nhau ở đâu đó chỉ có hai ta. Vì vậy em quyết định chọn mua cho mình một em xe máy to to một chút, phong cách một chút, an toàn nhiều công nghệ một chút, giá cả có thể tầm loanh quanh 1 tỏi hoặc em sẽ lên đời từ từ. Quan trọng nhất là an toàn cho bản thân và hai vợ chồng thấy lê tê phê nhất.
Mong các cụ tư vấn giúp em về hãng xe, loại xe
Một tỏi mà to to một chút, phong cách một chút mà lại đi xa ta với ta thì chỉ có em này. Tuyệt đỉnh thiên hạ luôn.

vuongminhgian

Xe buýt
Mỗi người một nghề, một nghề cho chín còn hơn chín nghề. Chẳng có ai giỏi tất được, một tỏi thì em cũng có nhưng giờ bảo em đi sửa điện thì em đếch biết dây nào với dây nào cả, dây nào dâm, dây nào mát :)) Vậy nên cụ ấy hỏi cũng là chuyện thường thôi. Nhiều khi càng biết em càng thấy mình ngu bỏ miẹ :((

hung_justin

Xe máy
Hello các cụ, cuối tuần của các cụ thế nào. Còn em thì sung sướng vô cùng với em xe mới, đặc biệt không phải là Ducati monster 821. Đố các cụ biết em mua chiếc nào nào.

dkt1987

Xe hơi
Chắc bác này chơi em scamler rồi