Golden Palm - Ngã Tư Lê Văn Lương, Hoàng Đạo Thuý

PropertyHN

Xe hơi
Cụ nào thấy Golden Palm đắt quá thì em có cái Handi Resco ở 89 Lê Văn Lương, cùng trục đường, cách độ mấy trăm mét thôi. Giá tầm 33-34tr thông thủy có nội thất cơ bản hehe

Fire speed RC

Xe đạp
Em thì thấy cũng chả hẳn là đẹp. ừ thì sát láng hạ. Nhưng xây xong ngay sát chân cầu vượt, đoạn này cảm tưởng cứ dốc 2% ý. Không thích lắm. Nói chả phải mình kén chứ times tower với golden west e thấy còn đáng mua hơn ý
Được nọ mất kia cụ ạ cái golden west mật độ đông hơn, times tower thì ít tiện ích hơn cái Golden palm.

Cái golden palm bàn giao full nội thất, còn 2 cái trên bàn giao thế nào hả cụ :-/:-/:-/

abouttung

Xe đạp
bên em cho vay dự án này. cụ thiếu tiền cứ gọi e nhé

hiephusky

Xe tải
em thấy golden pahm nó hơn được cái vì nó bàn giao full nội thất ( chỉ cần sắm giường và bàn ghế là ở ngay) , còn cái vị trí thì nó hơn 2 tòa các cụ nói rồi . các cụ bảo nó giá cao nhưng nó cũng ck và tặng xe :)) cũng bằng hòa . em còn thấy hứng thú khi muốn thấy tòa này thiết kế tiện ích trên tầng 6 cả bể bơi vô cực, nghĩ từ đó ngó xuống ngắm đường. các cụ tòa đối diện bên cạnh lại ngắm mấy ẻm 2 mảnh :)) em còn thấy cả phòng xông hơi , massage, gym , sân chơi, sinh hoạt trên đó nữa , có cả sân gold mini :)) nói chung là cũng muốn hóng
Cụ xem bọn nó vẽ thì có mà lên giời cũng đi được, cái khu bé tẹo teo đất thế bố trí kiểu gì được cụ? Thực tế cụ sang cái tòa Ocean bên cạnh mà tham khảo nhé, dưới đường nhìn lên chỉ thấy điều hòa với xi líp phơi đầy chứ thấy được cái gì đâu. Giá khoảng 38-40tr cụ mua thẳng trên Láng Hạ chỗ đầu ve Thái Thịnh ngon hơn nhiều

Fire speed RC

Xe đạp
Cụ xem bọn nó vẽ thì có mà lên giời cũng đi được, cái khu bé tẹo teo đất thế bố trí kiểu gì được cụ? Thực tế cụ sang cái tòa Ocean bên cạnh mà tham khảo nhé, dưới đường nhìn lên chỉ thấy điều hòa với xi líp phơi đầy chứ thấy được cái gì đâu. Giá khoảng 38-40tr cụ mua thẳng trên Láng Hạ chỗ đầu ve Thái Thịnh ngon hơn nhiều
Cụ nói thế làm em bắt đầu thấy nó xấu dần đều rồi đấy.
cơ mà em thấy hầu như các dự án đều bị dính vụ phơi đồ, Căn nọ căn kia.

metallica_bk

Xe hơi
Khu này đất hẹp, xây ra sát đường LVL, cá nhân em không khoái

lykai

Xe tăng
Về vị trí và giá cả bao gồm full nội thất thì ok nhưng khu đất ấy hẹp quá, không còn không gian xung quanh toà nhà. Lúc dầu em cũng máu, gọi sale đến tận nhà tư véo. Hôm sau đi thực địa lại thì bỏ luôn ý định ạ

tuonganh2015

Xe tải
Chúc cụ rước đc mợ cả mợ hai về nhà mới

carrot123

Xe tải
Em cũng đang hóng khu này, em loại luôn Golden Palm vì thiết kế ko hợp lý, giá cao. Golden west em cũng thích, thiết kế rất hợp lý nhưng nghe đồn là mật độ đông quá, rồi thì chủ đầu tư xây sai thiết kế nên khó làm sổ đỏ? Em nghe đồn cũng chưa xong phòng cháy chữa cháy mà dân về ở nhiều, cũng rủi ro quá. Times tower em thấy đẹp nhưng toàn căn hơn 100m hơi to tiền với em. Handiresco có vẻ cũng ok nhưng từ năm ngoái tới năm nay chưa thấy thêm tầng nào nên cũng hơi chờn.
Cuối cùng em đang thích Rivera Vũ Trọng Phụng, nhưng giá cũng đắt phét, em đi hỏi thấy căn 79m2 2 ngủ đã tầm 2 tỉ 8, có đáng mua ko nhỉ? Em thấy thiết kế đẹp, va quan trọng e đi mua cũng muôbs xem chủ đầu tư như nào. CDT Long Giang là trong miền Nam, cũng làm nhiều dự án rồi em hi vọng đỡ đểu hơn ngoài Bắc. Các cụ bảo em cái Rivera này có đáng mua ko?

lykai

Xe tăng
Rivera Vũ Trọng Phụng càng ko ổn.
Nhà em ngay cạnh cũng tính đến đổi gió ở đây nhữngem thấy mật độ xd quá cao. Mảnh dất nhỏ xíu mà xây 606 căn hộ, cùng với mật độ các toà xung quanh thì dự sau này chen chúc mà đi ăn sáng. CDT Lonh Giang chỉ có kinh nghiệm thi công chứ chưa có kinh nghiệm quản lý, thiết kế số lượng chỗ để oto chưa đáp ứng đc 606 căn hộ, giá phí dịch vụ dự kiến 10k/ 'm2 quá cao cho 1 khu chung cư như vậy.

Mingxing

Xe buýt
E làm MB đối diện Palm nên vừa múc 1 căn cho tiện. E thích nhất Palm là cái tiện ích tàng 6

Fire speed RC

Xe đạp
Cụ đang tích đủ 100 post à? Những câu hỏi như vậy cụ nên hỏi google cho nhanh.
Về vị trí và giá cả bao gồm full nội thất thì ok nhưng khu đất ấy hẹp quá, không còn không gian xung quanh toà nhà. Lúc dầu em cũng máu, gọi sale đến tận nhà tư véo. Hôm sau đi thực địa lại thì bỏ luôn ý định ạ
em cũng thôi. không lấy căn đấy nữa lấy chỗ khác vậy.

Fire speed RC

Xe đạp
E làm MB đối diện Palm nên vừa múc 1 căn cho tiện. E thích nhất Palm là cái tiện ích tàng 6
đấy em cũng thích tiện ích đầy đủ mà tập trung tại tầng 6 như cụ + với mật độ căn hộ thấp. mỗi cái thiết kế căn không ổn lắm nhưng có thể cho qua được.
em đang phân vân.

Chỉnh sửa cuối:

tuonganh2015

Xe tải

carrot123

Xe tải
Rivera Vũ Trọng Phụng càng ko ổn.
Nhà em ngay cạnh cũng tính đến đổi gió ở đây nhữngem thấy mật độ xd quá cao. Mảnh dất nhỏ xíu mà xây 606 căn hộ, cùng với mật độ các toà xung quanh thì dự sau này chen chúc mà đi ăn sáng. CDT Lonh Giang chỉ có kinh nghiệm thi công chứ chưa có kinh nghiệm quản lý, thiết kế số lượng chỗ để oto chưa đáp ứng đc 606 căn hộ, giá phí dịch vụ dự kiến 10k/ 'm2 quá cao cho 1 khu chung cư như vậy.
Thực ra là em so thằng này với thằng Golden West là chính đấy, mà thấy Rivera 606 căn nhưng lượng thang máy nhiều hơn, mà em thấy nó cũng đang mở đường Vũ Trọng Phụng rồi. Nhưng mà giá thằng Golden West thì hợp lý hơn chứ, lại được căn to hơn. Hic, nếu nó ko lùm xùm mấy vụ gần đây thì em chốt xừ thằng Golden West rồi :(((.