Goldsilk giảm giá shock??? Có nên mua không???

new_member

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi khu này mấy khu nhà dân xung quanh sau có được giải tỏa không ạ? thấy nó sát với khu chung cư quá
Cháu dự là ko, ngày trước cháu ko mún vì diện tích khu đất nhỏ mà xây thì dày quá.

amr8

Xe hơi
Cháu dự là ko, ngày trước cháu ko mún vì diện tích khu đất nhỏ mà xây thì dày quá.
Hix thế có ở sau này cũng mệt đấy, cháu đi qua thấy san sát nhà dân, mà chung cư hay ném đồ xuống dưới lắm, trẻ con hoặc người vô ý thức, dính người dân ở dưới rồi lại có chuyện, haizzz

Hix thế có ở sau này cũng mệt đấy, cháu đi qua thấy san sát nhà dân, mà chung cư hay ném đồ xuống dưới lắm, trẻ con hoặc người vô ý thức, dính người dân ở dưới rồi lại có chuyện, haizzz
Chung cư nó còn cả 1 khoảng không gian sân ở dưới, trừ phi cố tình thôi chứ trẻ con ném thì sao mà vào nhà dân ở dưới được :(

Đức Long BĐS

Xe đạp
Em làm bên tư vấn bất động sản nên cũng biết biết một chút để tư vấn cho các cụ và các mợ. Dự án này đang bị ảnh hưởng của vụ bà Hường nên có dấu hiệu trì trệ và chuyển nhượng dự án. nếu xét trên quan điểm mua để ở thì các cụ không nên liều khi thông tin chưa rõ ràng minh bạch vì dù có rẻ hơn vài trăm nhưng đợi vài năm thì còn khốn khổ hơn. nếu xét trên quan điểm đầu tư thì dự án này xây cũng gần xong, giá bán chung là cao bjo mua được rẻ thì sẽ có lợi nhưng sẽ có rủi ro là dự án chậm, hoặc dừng 1 thời gian. em chốt lại 1 câu là " Liều ăn nhiều". Đôi lời chia sẻ của em, chúc các cụ, các mợ mua được nhà ưng ý nhé

sarahtran

Đi bộ
Em làm bên tư vấn bất động sản nên cũng biết biết một chút để tư vấn cho các cụ và các mợ. Dự án này đang bị ảnh hưởng của vụ bà Hường nên có dấu hiệu trì trệ và chuyển nhượng dự án. nếu xét trên quan điểm mua để ở thì các cụ không nên liều khi thông tin chưa rõ ràng minh bạch vì dù có rẻ hơn vài trăm nhưng đợi vài năm thì còn khốn khổ hơn. nếu xét trên quan điểm đầu tư thì dự án này xây cũng gần xong, giá bán chung là cao bjo mua được rẻ thì sẽ có lợi nhưng sẽ có rủi ro là dự án chậm, hoặc dừng 1 thời gian. em chốt lại 1 câu là " Liều ăn nhiều". Đôi lời chia sẻ của em, chúc các cụ, các mợ mua được nhà ưng ý nhé
Bác nói chí phải

bubu88

Xe tăng
Có thể do
- Chị Hường bị phế khỏi ghế ĐBQH
- A Tuấn rùm bieng tin đồn theo a Thắm

cogane

Xe buýt
tầm 1 tỷ thì xuống kim văn kim lũ mua chung cư cũng đc bạn ah.
xuống đấy, sợ cư dân ông Thản tràn qua thì hết cả chỗ nghỉ ngơi, khiếp mấy cái vỉ hè nhà ông thảng, đông đúc như tết.
em chưa thấy cái chung cư nào vỉ hè lại lộn xộn như vậy

BINH MINH 07

Xe điện
Anh chị mua được nhà ở goldsilk chưa? nếu là goldsilk mà ông vinaconex2 xây thì được đấy bác ah. Hiện tại em đang ở trung khu đô thị đấy, tiến độ và chất lượng của ông vinaconex2 xây thì quá chuẩn. Hồi đầu em cũng có mua một căn ở bên đấy, nhưng chỉ mua đầu tư sau đấy có lãi thì bán luôn rồi, nhưng giá cao hơn, hình như bây giờ giá có giảm chút ít, tầm 20-21tr gì đấy. Em cho bác số của bạn mà trước đây em đã mua qua bạn đấy, bán phân phối cho CĐT: 0913318246, bác gọi hỏi bạn ấy xem nhé.
Cò đểu lại còn đội lốt vạc ! Thiếu cha gì mà phải đâm đầu vào chỗ chết ! Hãy hỏi những người mua Sông đà TL xem họ đang rất muốn rút chân ra mà không nổi đấy !
Muốn thắng trước hết đừng để thua !

Đức Long BĐS

Xe đạp
Anh chị mua được nhà ở goldsilk chưa? nếu là goldsilk mà ông vinaconex2 xây thì được đấy bác ah. Hiện tại em đang ở trung khu đô thị đấy, tiến độ và chất lượng của ông vinaconex2 xây thì quá chuẩn. Hồi đầu em cũng có mua một căn ở bên đấy, nhưng chỉ mua đầu tư sau đấy có lãi thì bán luôn rồi, nhưng giá cao hơn, hình như bây giờ giá có giảm chút ít, tầm 20-21tr gì đấy. Em cho bác số của bạn mà trước đây em đã mua qua bạn đấy, bán phân phối cho CĐT: 0913318246, bác gọi hỏi bạn ấy xem nhé.
Hai khu này cách xa nhau mà, 1 cái ở Hà Đông, còn 1 cái ở tận Hoàng Mai mà cụ

tokidoki

Xe hơi
1 cái là golden silk còn 1 cái là gold silk :)

xe365vn

Xe container
Hồi đầu bác mua giá bao nhiêu thế bác? Nẫu mề lắm. Em định mua, đợt này giá rẻ quá, nó gọi cho em giá còn 20.5. Em đang do dự, vì nghe phong phanh đâu bọn vietcombank, MB bank nó từ chối, không giải ngân cho goldsilk nữa rồi bác ơi!
thế thì vãi luôn rồi :(

tokidoki

Xe hơi
Khu dưới Hà Đông có FLC Quang Trung có CĐT uy tín đấy bác nhỉ? E đang cân nhắc cái này với Landmark 51
Nhà em cũng tìm phía hà đông mà FLC thì xa quá, Landmark 51 tầng sợ lại đông như kiến cỏ.

tokidoki

Xe hơi
Các cụ tham khảo cái Xuân Mai Riverside đi http://www.duanxuanmairiverside.com.vn, nghe nói chuẩn bị mở bán đợt I thì phải, vị trí này em thấy không quá xa, cũng có thể gọi là hợp lý
XM Riverside bảo mở bán cuối tháng 7 mà hình như lui lại rồi. Thấy bạn bên sàn bảo đợt 1 phải bốc thăm mới ghê.

Chung cư này thì nhược điểm là gần sông Nhuệ và ko có không gian, nếu đi đường thanh bình sau này cái chung cư Tháp Doanh Nhân mà xong thì chắc đường đó hơi bị quá tải. Ưu điểm là gần khu Mỗ Lao, chắc phải di chuyển theo hướng đường Mỗ Lao.

Giá rổ thì từ 22-24tr, nghe nói bốc thăm nên em cg ko tham gia.

Việt___Hùng

Xe đạp
Gold Silk thuộc TNR, mà TNR thuộc TNG, rồi TNG thuộc VID. VID của thím Hường 2 quốc tịch VN và Malta. Chồng thím ấy là cụ Tuấn "chợ", chủ tịt Maritime bank. Vừa rồi dính vụ lùm xùm với ông trùm BĐS Đinh Trường Chinh của Goldmark City. Mà Goldmark cũng thuộc TNR quản lý. Dự án này trước đây vài tháng vẫn hót. Đèn đuốc làm cả ban đêm sáng trưng. Giờ thì im lìm như Goldsilk. Cùng mẹ, khác cha. Cccm tự hiểu. :) :) :). Nhà em sát Goldmark.
Giờ e nghe nói thi công chậm lắm à cụ.Bị miễn nhiệm là có biến rồi.Chưa nói báo chí công kích nhiều lắm.E nghi có biến lớn ấy chứ ?

Thd

[Tịch thu bằng lái]
Choảng nhau thôi mà, đã mua rồi thì cứ kệ thôi, mạo hiểm thì mặc cả mà múc,

boyboy1990

Xe điện
Dìm hàng thì cũng nên tinh vi chút, nhìn #1 với #3 đăng ký nick cùng ngày là hiểu rồi :D