[Funland] Golfer người Quảng Nam oánh caddie

buidoimiennui

Xe điện
Vụ này bên BRG chắc sẽ ko động tĩnh, họ im lặng mà làm ăn tiếp thôi. Cái chính là phe đối lập đổ dầu vào lửa và bên trên làm gắt thì ko thoát được đâu.

sthd

Xe lăn
1 loại alibb được hợp thức thôi , nên có lí luận ct trung cấp cũng k ngạc nhiên . Cái là kiếm tiền dễ quá , quen nhiều cấp hô phong hoán vũ . Có bài học lịch sử cả . Bỏ đi để các tỉnh khác nền tính
Đúng là loại ALIBABA thôi. phân lô bán nền thôi. mà trình độ luật với quy mô thì còn bằng 1/100 anh Luyện ALIBABA

vài trăm triệu thuế mà còn để bị cưỡng chế thì ngang thằng doanh nghiệp trẻ con ở HN

Dan du an

Xe cút kít
Có tiền có quyền đúng là sướng thật. Có khi vào chỗ nào khuất khuất mà nó hấp diêm luôn cũng sẽ có bài chứng cứ đâu nhỉ. Em đọc ngôn tình Trung Quốc toàn thấy quan chức bên đó đi hát Karaoke rồi hấp diêm nhân viên của nó hoặc dùng nhân viên của nó cho thằng khác hấp.... Không hiểu có thật tí nào không nhưng chả nhẽ là bịa đặt hoàn toàn .... Còn ở mình chắc chắn là không có đâu.... Ghế ít đít nhiều nhỉ.

Quan cách mệnh có tí chức hay mắc bệnh ông sao, tưởng mình là siêu nhân, nhìn thấy em gái nào cũng hềnh hệch kiếm cớ lần mò. Vì như 1 dạng trả thù đời cho tuổi trẻ bất tài méo trinh phục đc phụ nữ, vội vàng kiếm đc con vợ đã xấu, láo lại còn mất trinh. Giờ Đ, chín phủ cho vào tay tí chức vụ nên phải tranh thủ. Mà chị em muốn đc việc lại càng ve vuốt phỉnh nịnh nên quan lại càng tưởng mình hấp dẫn. Thối thế

red_dragon88

Xe buýt
biết đau bị gài game thì sao nhỉ ??? vụt hỏng 1 gậy hoặc đánh đủ gậy nhưng bị em sen kia cứ lải nhải nói kg đúng..cay quá vụt luôn..thế là trúng game
em dự là thế ..sau đó báo chí lao vào cuộc và quần chúng bức xúc.. lôi ra kỷ luật . xong 1 game ;;);;);;)
Ông có bị làm sao không đấy, game hay không thì được thoải mái đánh người à

Xe em

Xe buýt
Madam cũng qua nhiều đời PM mà vẫn ngọ đó cụ, ko tầm thường đâu ạ!
Madam ghê gớm đấy. Sân đồ sơn, có cụ golfer đi fly trước madam, buồn tè nhẩy vô bụi, madam thấy cấm vào sân luôn. Cụ Dũng xôi thịt kia chắc k có cửa bước vô brg mãn kiếp.

MinhKhoi2007

Xe tăng
Có dàn xếp không khiếu kiện thì không xử lý về pháp luật, cùng lắm phạt hành chính. Còn HĐND thì chắc bay ghế rồi, tư cách hình ảnh xấu lây cả hội đồng tỉnh.

Mzc

Xe điện
biết đau bị gài game thì sao nhỉ ??? vụt hỏng 1 gậy hoặc đánh đủ gậy nhưng bị em sen kia cứ lải nhải nói kg đúng..cay quá vụt luôn..thế là trúng game
em dự là thế ..sau đó báo chí lao vào cuộc và quần chúng bức xúc.. lôi ra kỷ luật . xong 1 game ;;);;);;)
Cụ nói như cứt. Thằng kia là chủ DN chứ quan chức to gì đâu mà gài nhau. Chỉ là hành vi của loại vô học, trên tiền thôi.

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]
Sân ai của chị gì thì cũng xem đất quảng có ai Đã cụ ạ. Lớ ngớ hậu duệ gì đó lại phiền.
Em fun thôi!!!

Nhưng em nghĩ, chị hay anh gì thì khi mình mở tiệm luôn lấy Dĩ hoà vi quý làm tôn chỉ hàng đầu.
Dù khách có làm sao thì cũng là khách, luôn vừa lòng khách đến làm hài lòng khách đi. Việc xô sát, gây thương tích, hay mất hình ảnh đấy là việc của chính quyền.
Đối với doanh nghiệp nói chung, bất kể sự việc gì ko tốt dù ở khía cạnh nào cũng là ko nên làm mồi cho media. Âm thầm hoà giải, trừ khi gây án tích phải hình sự hoá, mới phải làm giải trình báo cơ quan chức năng Thôi cụ.
Em tin là bà chị sẽ ngồi im. Hết việc.
Cụ chưa biết chị Nga này rồi

Tầm chị ấy bí thư ct tỉnh còn phải nể chứ nói gì mấy thằng nhãi ranh này.

Bito9999

[Tịch thu bằng lái]
Thằng này mặt nó nung núc thịt như con pitbull ấy nhỉ

Mzc

Xe điện
Quan cách mệnh có tí chức hay mắc bệnh ông sao, tưởng mình là siêu nhân, nhìn thấy em gái nào cũng hềnh hệch kiếm cớ lần mò. Vì như 1 dạng trả thù đời cho tuổi trẻ bất tài méo trinh phục đc phụ nữ, vội vàng kiếm đc con vợ đã xấu, láo lại còn mất trinh. Giờ Đ, chín phủ cho vào tay tí chức vụ nên phải tranh thủ. Mà chị em muốn đc việc lại càng ve vuốt phỉnh nịnh nên quan lại càng tưởng mình hấp dẫn. Thối thế
Cụ tổ lái kinh quá. Liên quan éo gì tới quan chức đâu?

lamhoang_760

[Tịch thu bằng lái]
Không hiểu mấy cụ dưới cứ xoáy vào vấn đề " gậy vụt vào đầu nhẹ hều " là sao nhỉ? Vụt con nhà người ta knock out ngay tại sân luôn, sưng hết cả mặt mũi kia mà kêu nhẹ à? Chưa kể là nếu vào chỗ hiểm ( thái dương ) thì chắc chắn đăng xuất rồi. Cái mũ đội cardie này đội cơ phải mũ bảo hiểm đâu mà kêu bảo vệ được đầu? Gậy cứng hay giòn không quan trọng, một khi đã vào cái thế rồi thì cái đũa cả hay cái thước kẻ vụt vào đầu cũng có khả năng gây chấn thương sọ não.

Hành động đánh người ngay tại sân nhà, xong cho côn đồ vào trấn áp, đe dọa người chơi lẫn nhân viên ở đấy thì chủ sân người ta không dễ dàng bỏ qua đâu. Như thế thì sau này bố ai dám vào vác gậy cho mấy thằng mặt l.ợn coi giời bằng vung thế này nữa. Nó nóng lên nó vụt cho lại nát mặt.

Gậy driver đổ túi cũng có thể gẫy. Nện quả này là shaft va vào đầu nên gãy 3 , bị nhẹ thôi !
Chuẩn đấy ạ, thân cây gậy này làm bằng Carbon, đánh thì thoải mái chứ đập mà phần thân gậy vào đầu, nhẹ cái là gẫy ngay ấy mà, nhất là cô bé này đầu còn đội nón. Cây gậy như này em cầm nghịch, vung nhẹ cái bị va thân vào cạnh ghế, gẫy luôn... Ngay cả vợt cầu lông vành carbon cũnh thế, căng lưới có thể đến 13, 15kg nhưng khi chơi, va vợt vào nhau là sụn vành, gẫy cán là chuyện thường...

tuangiga31mes2c

Xe container
Chúc mừng a D đã trở thành ngôi sao sáng nhất tuần này kkk ;))

Mzc

Xe điện
Không hiểu mấy cụ dưới cứ xoáy vào vấn đề " gậy vụt vào đầu nhẹ hều " là sao nhỉ? Vụt con nhà người ta knock out ngay tại sân luôn, sưng hết cả mặt mũi kia mà kêu nhẹ à? Chưa kể là nếu vào chỗ hiểm ( thái dương ) thì chắc chắn đăng xuất rồi. Cái mũ đội cardie này đội cơ phải mũ bảo hiểm đâu mà kêu bảo vệ được đầu? Gậy cứng hay giòn không quan trọng, một khi đã vào cái thế rồi thì cái đũa cả hay cái thước kẻ vụt vào đầu cũng có khả năng gây chấn thương sọ não.

Hành động đánh người ngay tại sân nhà, xong cho côn đồ vào trấn áp, đe dọa người chơi lẫn nhân viên ở đấy thì chủ sân người ta không dễ dàng bỏ qua đâu. Như thế thì sau này bố ai dám vào vác gậy cho mấy thằng mặt l.ợn coi giời bằng vung thế này nữa. Nó nóng lên nó vụt cho lại nát mặt.
Thì bảo các bố ấy đứng ra thử cho vợ vụt một gậy vào đầu xem sao?

ung_sung_tu_tai

Xe container
Hề hề..
Đạo đức, tử tế thật, hoặc chỉ lên giọng đạo đức tử tế thôi,
Thì cũng nên xem kỹ theo mạch câu chuyện để biết người ta nói về cái gì rồi hãy lên giọng thì nó đúng vẻ đạo đức hơn ạ.

QUOTE="Kia_fote, post: 65771855, member: 99004"]
Nghe cụ nói thế này, vợ và con gái cụ chắc thấy buồn lắm nhỉ. Haizz!
[/QUOTE]