[Funland] Golfer người Quảng Nam oánh caddie

mrlai

Xe buýt
Đang chìm gần xong rồi cụ ạ. Sáng nay báo tintuconline vừa đăng bài mới nhất dẫn lời nạn nhân nói ”ko muốn làm to chuyện..”
Em ý thấp cổ bé họng trả lời thế là hợp lý rồi cụ. Bên “đối tác” đấm thằng này có tha cho hay không mới quan trọng. Để coi chiều nay họp báo thế nào. Cụ Mười CT hội Golf ĐN đã soạn sẵn đơn rồi bảo không xử lý đến nơi đến chốn cụ đâm đơn lên HĐND QN đề nghị bãi nhiệm thằng này.

cptu176

Xe điện
Không hiểu mấy cụ dưới cứ xoáy vào vấn đề " gậy vụt vào đầu nhẹ hều " là sao nhỉ? Vụt con nhà người ta knock out ngay tại sân luôn, sưng hết cả mặt mũi kia mà kêu nhẹ à? Chưa kể là nếu vào chỗ hiểm ( thái dương ) thì chắc chắn đăng xuất rồi. Cái mũ đội cardie này đội cơ phải mũ bảo hiểm đâu mà kêu bảo vệ được đầu? Gậy cứng hay giòn không quan trọng, một khi đã vào cái thế rồi thì cái đũa cả hay cái thước kẻ vụt vào đầu cũng có khả năng gây chấn thương sọ não.

Hành động đánh người ngay tại sân nhà, xong cho côn đồ vào trấn áp, đe dọa người chơi lẫn nhân viên ở đấy thì chủ sân người ta không dễ dàng bỏ qua đâu. Như thế thì sau này bố ai dám vào vác gậy cho mấy thằng mặt l.ợn coi giời bằng vung thế này nữa. Nó nóng lên nó vụt cho lại nát mặt.
Bọn em đang phân tích về vấn đề sức bền kết cấu vật liệu chứ không hề có ý định tổ lái =)) =)) cơ bản là tại cái bệnh nghề nghiệp của dân kỹ thuật nên sa đà một chút =))

mrlai

Xe buýt
Phang sao đc. Cụ Ko thấy nó alo cái có 1 lũ tranh ảnh đến sân luôn à. Lảm như cụ có phang dc nó thì đưa cả nhà vào tù mất. Trừ khi cụ xanh chín chết bỏ 1m với nó
Phang thì lại có cơ hội chuyển bại thành thắng, chuyển từ hung thủ thành nạn nhân ngay.

HungThuy7699

Xe buýt
Hề hề....

Nhưng đọc cũng thấy bọn nhà báo khốn nạn thật.
Một sân cụ thể là BRG Đà Nẵng ra thông báo, mà bọn chúng bẩu CÁC SÂN GOLF của BRG

Screenshot (88).png
Cụ có vấn đề về đọc hiểu rồi, về học lại chính tả Việt Nam 🇻🇳 cụ nhé.

ung_sung_tu_tai

Xe container
Thông báo ghi là sân Golf Đà Nẵng và tất cả các sân golf vận hành bởi BRG mà cụ
Vâng
BRG có quyền với tất cả các sân golf của BRG, trong đó có sân Đà Nẵng

Sân BRG Đà Nẵng là cho' giề có quyền với các sân BRG khác. Lý nó là thế.

Nên cái câu "tất cả các sân golf vận hành bởi BRG" nó vô nghĩa là ng u

Cụ có vấn đề về đọc hiểu rồi, về học lại chính tả Việt Nam 🇻🇳 cụ nhé.
Vâng, biết đọc, thì cũng nên biết hiểu rằng cái thằng ấy nó cái gì có nằm trong quyền của nó hay không.

longphúc

Xe tăng
Nghe nói em Caddy "quay xe",đúng là sức mạnh của đồng tiền cc ạ

HungThuy7699

Xe buýt
Vâng

Vâng, biết đọc, thì cũng nên biết hiểu rằng cái thằng ấy nó cái gì có nằm trong quyền của nó hay không.
Dốt và biết mình dốt lại là thông minh. Còn dốt mà vẫn nghĩ mình biết thì đúng là NGU 😀

Z90

Xe tăng
Cái lò đang chờ, chụp được cái đuôi hào quang đất Quảng đâu có mấy khi! :D

Xem lại:
- đã nộp thuế đủ chưa?
- Quy trình tặng huân chương lao động thế nào, ai đề xuất.
- còn đủ tư cách hội đồng nhân dân hay không
Khéo lại chung dòng họ với nuyên tủ nhà mình ý chứ cụ...

mrlai

Xe buýt
Vâng

Cụ mang con chó của cụ về đi, ở đây toàn người văn minh đừng cục súc như thế. Còn BRG với BRG Đà Nẵng nó là 1 nhà, bộ phận nào phát ngôn, có quyền đại diện hay không, có uỷ quyền phát ngôn hay phê duyệt từ bộ phận cao nhất hay không là việc nội bộ của BRG. Cụ biết cái gì mà bảo ngu với không ngu.

HungThuy7699

Xe buýt
Với dư luận thế này thì bay HDND là cái chắc. Giờ thì nằm im thở khẽ thôi nhé đồ trọc phú du côn.

NNS

Xe ngựa
Hề hề....

Nhưng đọc cũng thấy bọn nhà báo khốn nạn thật.
Một sân cụ thể là BRG Đà Nẵng ra thông báo, mà bọn chúng bẩu CÁC SÂN GOLF của BRG

Screenshot (88).png
sân Đà Nẵng ra thông báo, còn thông báo là của tập đoàn nó cơ cụ ạ, nó từ chối trên toàn hệ thống, báo chí nó đăng tải thế có gì sai đâu?

HungThuy7699

Xe buýt
Cụ mang con chó của cụ về đi, ở đây toàn người văn minh đừng cục súc như thế. Còn BRG với BRG Đà Nẵng nó là 1 nhà, bộ phận nào phát ngôn, có quyền đại diện hay không, có uỷ quyền phát ngôn hay phê duyệt từ bộ phận cao nhất hay không là việc nội bộ của BRG. Cụ biết cái gì mà bảo ngu với không ngu.
Vừa chửi cho mấy câu rồi cụ. Đến cái nick cũng sai chính tả thì biết nhận thức thế nào rồi cụ. Chán những thành phần thế này trên OF.

Z90

Xe tăng
Bản chất lưu manh, ỷ mạnh hiếp yếu, cường hào ác bá của thằng này đã quá rõ ràng.

Giả sử cũng vụ việc y chang hôm ấy nhưng caddie không phải là 1 cô gái vô danh thấp cổ bé họng, mà caddie là công chúa con anh Ếch. Có khi thằng này lại nịnh "chị sáng suốt quá" rồi sau đó quỳ mọp xuống để xin liếm gót giày công chúa.
Lại giống cụ sân bay NB giữa 1 thằng là em rai anh trưởng phòng CSGT HN thời đó với 1 chị là con 1 bác trong VPCP... 2 anh em quỳ từ ngoài sân đến cửa vẫn k tiếp...

Xe_loi

Xe tăng
Lý lịch anh nghị đểu này bới tung lên thì thánh nào cứu được nữa.

cuhaifus

Xe container
Lý lịch anh nghị đểu này bới tung lên thì thánh nào cứu được nữa.
Chắc ko vững chân hội đồng rồi, còn cái HC nữa chắc bới ra cũng không ngửi được

fanmu1234

Tháo bánh
Lại giống cụ sân bay NB giữa 1 thằng là em rai anh trưởng phòng CSGT HN thời đó với 1 chị là con 1 bác trong VPCP... 2 anh em quỳ từ ngoài sân đến cửa vẫn k tiếp...
Vậy nên em mới nói bọn trọc phú VN vẫn chưa thoát được cái gien bần nông vàng vẩu, sống bẩn bựa vô pháp vô thiên, ỷ mạnh hiếp yếu.

Rất nhiều kẻ trong XH này có tư tưởng ỷ mạnh hiếp yếu.

Metnghi01

Xe tải
Chắc ko vững chân hội đồng rồi, còn cái HC nữa chắc bới ra cũng không ngửi được
Cái này phải không cụ?

HungThuy7699

Xe buýt
Vậy nên em mới nói bọn trọc phú VN vẫn chưa thoát được cái gien bần nông vàng vẩu, sống bẩn bựa vô pháp vô thiên, ỷ mạnh hiếp yếu.

Cụ nói thế hơi quá, nước mình mới tạm thoát nghèo nên có tình trạng như thế là chuyện tất yếu nhưng cụ vơ đũa cả nắm thì cũng chưa đúng, xã hội có người này người nọ mà cụ.

cadan

Xe container

Ngay trong ô ép vẫn có những tư tưởng còm kiểu

Đừng dạy người giàu tiêu tiền

Đã làm được như người ta chưa mà...