Chi hội Góp ý để lần sau làm tốt hơn sau SO2

Trạng thái
Thớt đang đóng

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Buổi siêu off các chi hội trên diễn đàn lần thứ 2 đã khép lại. Mặc dù BTC rất cố gắng nhưng không thể không có những thiếu sót. Trước lúc diễn ra chương trình này, vẫn có một số ý kiến khác nhau về địa điểm, về thực đơn hay về công tác tổ chức v.v...
Vậy rất mong các bác thẳng thắn góp ý những gì chưa được để năm sau BĐH có thể rút kinh nghiệm, nhằm tổ chức những buổi off vui hơn, đoàn kết hơn, có ý nghĩa hơn.
Xin chân thành cảm ơn!

pain

Xe ba gác
Cá nhân em thấy không vấn đề gì tuy nhiên em thấy lần này hơi loãng hơn so với năm ngoái. Đặc biệt, ban Hậu Cần quá vất vả.

OF vì cộng đồng
Cá nhân em thấy không vấn đề gì tuy nhiên em thấy lần này hơi loãng hơn so với năm ngoái. Đặc biệt, ban Hậu Cần quá vất vả.
Bác nói cụ thể hộ em với! Về hậu cần thì đã xác định luôn từ đầu là vất vả rồi ạ vì chúng ta hầu như là tự phục vụ.

Me3G

Xe container
Cá nhân em tự nhận thấy là: trong lúc quá đông người đến 1 lúc, hoặc lúc muộn muộn, em cũng đã ko hoàn thành nhiệm vụ một cách tối đa, nhìn nhận một cách cụ thể là cũng để lọt lưới một số người qua cửa soát vé :D Em xin tự kiểm điểm :P

luclo233

Xe buýt
Có hai món sang năm phải nghiên cứu lại vì hầu như còn nguyên: Gà và canh bóng ( hết mỗi nước, cái hầu như còn nguyên)
Còn vất vả thì ngay từ đầu đã xác định rồi anh!

minhcuong400

Xe tăng
Cá nhân em không thể dự được vì bận công việc và ở quá xa, xong em thấy vậy là quá ổn! Chúc các lãnh đạo, các cụ các mợ trong ban tổ chức luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và có nhiều chương trình có ý nghĩa cho bà con trên OF có sân chơi bổ ích, giao lưu như thế này nữa ợ!

Vietinco

Xe tăng
Em nhận thấy hơi lãng phí , bỏ ra gần 30 củ chỉ để thuê địa điểm mà phải vất vả làm công tác phục vụ như vậy liệu có vất vả quá không ? Vui thì có vui nhưng cả năm mới có một lần nên để mọi người cùng chung vui thì hay hơn

Chỉnh sửa cuối:

OF vì cộng đồng
Em nhận thấy hơi lãng phí , bỏ ra gần 30 củ chỉ để thuê địa điểm mà phải vất vả làm công tác phục vụ như vậy liệu có vất vả quá không ? Vui thì có vui nhưng cả năm mới có một lần nên để mọi người cùng chung vui thì hay hơn
Nếu đi nhà hàng thì bác sẽ không nhìn thấy khoản 30 củ đấy đâu. vì nó sẽ chìm sang các thứ khác nên bác tưởng là đắt. Việc thuê địa điểm nhằm đáp ứng các tiêu chí của buổi off. Cũng chính vì thế BTC mới kêu gọi tài trợ để giảm chi phí cho các thành viên khác tham gia.
Nếu tính tổng số chi phí chia cho số thành viên tham gia : 104.000.000đ : 360 = 288.888 đ
Nếu ăn một bữa với thực đơn như thế ở nhà hàng thì em đảm bảo không thể ngon và rẻ được. Nếu để ý kỹ, bác sẽ thấy mình làm là rẻ! :P

NongDan_ChanDat

Xe tải
Nếu đi nhà hàng thì bác sẽ không nhìn thấy khoản 30 củ đấy đâu. vì nó sẽ chìm sang các thứ khác nên bác tưởng là đắt. Việc thuê địa điểm nhằm đáp ứng các tiêu chí của buổi off. Cũng chính vì thế BTC mới kêu gọi tài trợ để giảm chi phí cho các thành viên khác tham gia.
Nếu tính tổng số chi phí chia cho số thành viên tham gia : 104.000.000đ : 360 = 288.888 đ
Nếu ăn một bữa với thực đơn như thế ở nhà hàng thì em đảm bảo không thể ngon và rẻ được. Nếu để ý kỹ, bác sẽ thấy mình làm là rẻ! :P
Em thấy như vậy là tốt rồi .tiết kiệm là tiêu chí mà các cụ. Cỗ rất ngon và tuyệt nhưng cơ mà em chỉ có uống chẳng biết mùi vị cỗ ntn !!!

Okane

Xe container
Thôi được rồi, thứ 7 tuần sau làm lại, mỗi tuần nên tổ chức 1 - 2 lần cho vui, hehe.

Me3G

Xe container
Em thấy như vậy là tốt rồi .tiết kiệm là tiêu chí mà các cụ. Cỗ rất ngon và tuyệt nhưng cơ mà em chỉ có uống chẳng biết mùi vị cỗ ntn !!!
Cám ơn tinh thần cụ và G nhà cụ ở xa nhưng đến từ sớm và làm việc quần quật đỡ cho BTC chúng em :x

OF vì cộng đồng
Cảm ơn bác. Nếu phóng tay mỗi thành viên đóng 4- 500 thì dễ cho BTC quá. Nhưng như thế có khi...chỉ có một mâm BTC ngồi chém với nhau chứ cóc có thành viên nào tham gia! :P

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Em thẳng thừng góp ý: BTC bố trí 2 ông làm MC thế là không được, nhất là 2 ông cùng béo X_X
Đáng ra phải 1 cụ và 1 mợ cho âm dương nó giao hoà

Đề nghị cụ Hungalpha kiểm điểm nghiêm túc và rút kinh nghiệm lần sau :P

lyhoa75

Xe điện
E thấy không khí siêu ọp lần này vui hơn lần trước, nhưng đồ ăn thì nhiều loại quá nên ăn k hết, lãng phí. Những cuộc vui như này chủ yếu là uống nên theo em lần sau chỉ rút lại khoảng 4 món chính ạ. Ăn thiếu thiếu thấy thèm còn hơn là thừa bỏ đi, phí công mọi người vất vả quá mà lại k đc mang về :((
Hoặc tốt nhất là làm buffet vì khi đi giao lưu đến đâu cũng bốc đc mà k thấy ngại :)) ( hôm toa e đói tóa vì gặp LĐ toàn bị soi nên chạ bốc dc je :)):)):)) )

lyhoa75

Xe điện
Em thẳng thừng góp ý: BTC bố trí 2 ông làm MC thế là không được, nhất là 2 ông cùng béo X_X
Đáng ra phải 1 cụ và 1 mợ cho âm dương nó giao hoà

Đề nghị cụ Hungalpha kiểm điểm nghiêm túc và rút kinh nghiệm lần sau :P
Em vote cho cụ ;))

E thấy không khí siêu ọp lần này vui hơn lần trước, nhưng đồ ăn thì nhiều loại quá nên ăn k hết, lãng phí. Những cuộc vui như này chủ yếu là uống nên theo em lần sau chỉ rút lại khoảng 4 món chính ạ. Ăn thiếu thiếu thấy thèm còn hơn là thừa bỏ đi, phí công mọi người vất vả quá mà lại k đc mang về :((
Hoặc tốt nhất là làm buffet vì khi đi giao lưu đến đâu cũng bốc đc mà k thấy ngại :)) ( hôm toa e đói tóa vì gặp LĐ toàn bị soi nên chạ bốc dc je :)):)):)) )
Em thấy thừa kha khá, nhưng như thế còn hơn là thiếu. Nếu thiếu thì... sợ lắm ợ
Nhưng lần sau chúng em sẽ rút kinh nghiệm. Em vote cho mợ

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
www.myphamxachtay.com
Cá nhân em tự nhận thấy là: trong lúc quá đông người đến 1 lúc, hoặc lúc muộn muộn, em cũng đã ko hoàn thành nhiệm vụ một cách tối đa, nhìn nhận một cách cụ thể là cũng để lọt lưới một số người qua cửa soát vé :D Em xin tự kiểm điểm :P
Hôm qua lúc có mấy cuộc ĐT ra ngoài nghe sau hơn 1h nhập cuộc, vẫn thấy Mợ Gờ ngồi ngoài sương gió, vất vả thật :D

Được cái lúc vào đến cửa, vừa lơ ngơ ngó vào trong Sân khấu như nào, đã có em Moon chặn: anh đóng siền đi đã, rồi em sẽ bấm cho anh cái vòng vải này, rồi em mới cho vào =))

Cử vệ sĩ vừa trẻ vừa xinh đứng canh thế, ai mà muốn bùng :D

Thực ra làm thiếu cũng khó, kể cả như bây giờ ai đi ăn cỗ Cưới cũng bảo: ăn mấy đâu, nhưng thử mâm cỗ lèo tèo xem :D

Hôm qua mọi cái em thấy OK rồi, cám ơn BTC đã vất vả chuẩn bị chu đáo, nếu năm sau bổ sung thêm khoản: Đấu giá ủng hộ vào Quỹ từ thiện OF, em tin số tiền quyên được cũng không nhỏ :)

Thắng_Mềm

Xe điện
Cá nhân em thấy các cụ đến đây toàn uống nên chả chịu ăn vậy nên thức ăn có những mâm còn thừa hơn 2/3 ... Nếu sang năm BTC nghiên cứu xem bố trí những món gì hợp với uống ạ .

Thắng_Mềm

Xe điện
Mềnh akay thật , dành dụm cả tuần mới có được mấy chăm , đang định ọp chui cũng nhè lúc đông người qua lại để vào , thế mà vẫn bị mợ lày tóm sống :)) Ghi vào sổ thù vặt rồi đấy :P

Chỉnh sửa cuối:

19B-revival

Xe tải
E thấy nhiều cỗ quá nhưng các cụ giao lưu tơi bời làm e chẳng đc ăn, rất vui ạ. Cám ơn ban tổ chức đã tạo điều kiện cho các thành viên gặp nhau trong không khí trang trọng như vậy

Trạng thái
Thớt đang đóng