Chi hội Góp ý để lần sau làm tốt hơn sau SO2

Trạng thái
Thớt đang đóng
Website
www.facebook.com
Em thẳng thừng góp ý: BTC bố trí 2 ông làm MC thế là không được, nhất là 2 ông cùng béo X_X
Đáng ra phải 1 cụ và 1 mợ cho âm dương nó giao hoà

Đề nghị cụ Hungalpha kiểm điểm nghiêm túc và rút kinh nghiệm lần sau :P
Em xin nhận lỗi vụ các cụ mợ đăng ký biểu diễn rồi mà ko lên sân khấu được. Căn bản là lúc đầu đăng ký có 12 tiết mục, cuối cùng phát sinh thành 28.=))

Về vụ MC, nghiêm khắc kiểm điểm lão Ăn phá, rõ ràng đã điều mợ Hà Lội đẹp xinh lên làm MC cùng em, thế quái nào đến phút cuối lão ý lại giữ lại làm của riêng. Chắc sợ ko lại với tuổi trẻ của em.=))

Về việc cỗ thừa nhiều, căn bản là do các cụ mợ mải vui quên cả choén. Năm sau em đề xuất xơi tiệc đứng, giảm cỗ, tăng rượu, tăng không gian (Và thêm cả MC nữ nữa). He he.

buffalo

Xe tăng
Mai đề nghị hai ông Bụp và Ăn phá ra 34 để thành khẩn tự phê nhá, em thấy hai lão này chỉ quan tâm các Mợ thôi =))

moonsun1130

Xe buýt
Lần đầu tham dự Cá nhân em thấy em thấy rất vui, do không có thời gian nên em phải chia tay các cụ, các mợ sớm. Cho em gửi lời Cảm ơn tới BTC, BĐH và các Min, Mod đã tổ chức buổi siêu off để các mem có thời gian giao lưu gặp gỡ nhau. Chúc Otofun ngày càng phát triển.

killua

Xe buýt
Em kịch liệt phê bình lão Ăn Phá và lão Bụp .... 2 MC đã không làm chủ được sân khấu, đê khán giả quá khích lên cướp mi cờ nô :))
Em đề nghị là lần sau nên tăng thêm rượu ạ, vì đền cuối muốn giao lưu với các cụ, các mợ mà tìm mãi không còn tý rượu nào :D
@ Anh Rack : dạo này hình như anh đang cai rượu đúng không anh

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
e thấy rượu nhà mợ lyna81 quá ngon...e uống no quá ;))

NongDan_ChanDat

Xe tải
Em xin phép có vài lời ah. Em nghĩ lần sau cần nhiều hơn nữa sự chung tay góp sức của mọi người cho hậu cần, vì đây là cuộc vui của tất cả mọi người kia mà. Cá nhân em cũng được vào bếp băm chém, xếp đặt 2 con nhợn quay nên em biết. Vì quá ít người (lúc đó chỉ có khoảng 5, 6 người về sau còn 3, 4 người ) nên vừa ko làm kịp để đưa món ra bàn ( lại còn ứ có tạp dề nên bắn hết mỡ nhợn quay vào bẩn hết váy áo của em nữa chứ, người ta thì xúng xính váy áo và thơm phức đi ọp, em thì toàn mùi nhợn quay :(( ), vừa ko được ra dự mà cái này mới là cái quan trọng nhất. Em thề, lúc chặt xong con thứ nhất mọi người ở ngoài zô..zô...ầm ĩ cả, em và cụ Deple nhà em sốt ruột ko thể tả nổi. Chả nhẽ lại quẳng nhợn ở đấy ra hóng :((
Thương Mợ quá em thì làm chân phục vụ chạy lăng quăng, em xuống bếp chăng thấy cái tạp rề nào cả. cảm ơn mợ nhiều về sự đóng góp nhiệt tình của mợ làm cho OF ngày càng ĐOÀN KẾT Ạ

nguyenanhson113

Xe tăng
Đóng tiền ít mà được ăn nhiều quá. Em xin hết ý kiến ạ!

Em xin phép có vài lời ah. Em nghĩ lần sau cần nhiều hơn nữa sự chung tay góp sức của mọi người cho hậu cần, vì đây là cuộc vui của tất cả mọi người kia mà. Cá nhân em cũng được vào bếp băm chém, xếp đặt 2 con nhợn quay nên em biết. Vì quá ít người (lúc đó chỉ có khoảng 5, 6 người về sau còn 3, 4 người ) nên vừa ko làm kịp để đưa món ra bàn ( lại còn ứ có tạp dề nên bắn hết mỡ nhợn quay vào bẩn hết váy áo của em nữa chứ, người ta thì xúng xính váy áo và thơm phức đi ọp, em thì toàn mùi nhợn quay :(( ), vừa ko được ra dự mà cái này mới là cái quan trọng nhất. Em thề, lúc chặt xong con thứ nhất mọi người ở ngoài zô..zô...ầm ĩ cả, em và cụ Deple nhà em sốt ruột ko thể tả nổi. Chả nhẽ lại quẳng nhợn ở đấy ra hóng :((
Trong Siêu Offline II này, bộ phận Hậu cần có một số vị trí như mợ, cụ Deple,... bộ phận Tài chính có Me3G,... . là những người âm thầm hy sinh niềm vui của mình vì việc chung, vì niềm vui của những người khác.
Em hiểu và đánh giá cao sự hy sinh âm thầm này. Một lần nữa xin cám ơn mợ!

R

Ruoumauson

[Đang chờ cấp bằng]
Thương Mợ quá em thì làm chân phục vụ chạy lăng quăng, em xuống bếp chăng thấy cái tạp rề nào cả. cảm ơn mợ nhiều về sự đóng góp nhiệt tình của mợ làm cho OF ngày càng ĐOÀN KẾT Ạ
Trong Siêu Offline II này, bộ phận Hậu cần có một số vị trí như mợ, cụ Deple,... bộ phận Tài chính có Me3G,... . là những người âm thầm hy sinh niềm vui của mình vì việc chung, vì niềm vui của những người khác.
Em cảm ơn các cụ đã động viên :x em cứ í kiến thế thôi chứ nếu cuối tháng này các cụ mà tổ chức tổng kết cuối năm em lại đi ah :D

Website
www.facebook.com
Em cảm ơn các cụ đã động viên :x em cứ í kiến thế thôi chứ nếu cuối tháng này các cụ mà tổ chức tổng kết cuối năm em lại đi ah :D
Em lạy mợ, em sắp nát người rồi. Mỗi tháng 1 phát thì đứt sớm.=))

Haiha0674

Xe điện
Em không tham dự được, tiếc quá.

Em thấy, nếu tập trung được thế này, 1 năm/1 lần mà chương trình có thêm tiết mục đấu giá nữa thì tuyệt vời.

Góp vào quỹ để làm từ thiện.

Ý nghĩa lắm.

tcthegioioto

Xe điện
mệ, đếu có duyên :( Thía nào lại vào ngày giỗ cơ chứ. Cuối tuần này làm hội nữa đi BTC :D

Da xong

Xe tăng
Lần sinh nhật sau theo em nên tổ chức thêm mục đấu giá từ thiện nhưng để vui và ko có tính cạnh tranh thương mại đấu giá theo kiểu giấu mặt.
Cái này vừa hâm nóng thêm không khí lại có nhiều ý nghĩa giúp đỡ những người nghèo khác.

Em không tham dự được, tiếc quá.

Em thấy, nếu tập trung được thế này, 1 năm/1 lần mà chương trình có thêm tiết mục đấu giá nữa thì tuyệt vời.

Góp vào quỹ để làm từ thiện.

Ý nghĩa lắm.

Lần sinh nhật sau theo em nên tổ chức thêm mục đấu giá từ thiện nhưng để vui và ko có tính cạnh tranh thương mại đấu giá theo kiểu giấu mặt.
Cái này vừa hâm nóng thêm không khí lại có nhiều ý nghĩa giúp đỡ những người nghèo khác.
Thật ra bọn em tính đi tính lại mãi nên không đưa vào chương trình đấy lão, còn thay mặt BTC xin ghi nhận ý kiến này để năm sau BTC cân nhắc đưa vào chương trình ạ!

lyhoa75

Xe điện
Em nghĩ là có người phục vụ riêng chứ hóa ra toàn mình tự phục vụ mình ạ? Thế sao BTC k làm 1 thớt kêu gọi tình nguyện viên vào các vị trí ạ? Em thật ngưỡng mộ các cụ mợ phục vụ quá :((

Em nghĩ là có người phục vụ riêng chứ hóa ra toàn mình tự phục vụ mình ạ? Thế sao BTC k làm 1 thớt kêu gọi tình nguyện viên vào các vị trí ạ? Em thật ngưỡng mộ các cụ mợ phục vụ quá :((
Quy mô của Siêu Off chỉ đơn thuần là nội bộ Các chi hội đứng ra nên không kêu gọi TNV như ở Sinh Nhật hay VOC
BTC cũng có thuê đấy chứ: 1 cậu bếp và 2 cô chạy bàn, còn lại một số thành viên tự giác làm công tác Hậu cần

3Lazang

Xe tăng
Xin cảm ơn BTC về tất cả để có một cuộc off vui như vậy , còn về ý kiến nếu có thì em chỉ có một ý kiến nhỏ như sau: về cái sợi dây đeo ở cổ tay có thể làm cách khác cho đỡ phản cảm hơn ví dụ như cái nick dán đã là một yếu tố đủ khẳng định đã đóng tiền , còn khi đã lọt được vào trong thì có trình bầy với ai đâu mà đeo nom buồn cười quá , mỗi lần gắp giơ lên như muốn nói Tôi nộp tiền rồi nhé. Và em nghĩ số lọt lưới chắc cũng đếm trên đầu ngón tay và cũng có thể cho họ chơi nhờ và ăn nhờ tí (thức ăn còn thừa nhiều mà)
- Điều nữa là BTC tính sát quá nên cũng nguy hiểm , nếu lỗ nhiều thì tính sao đây , chả nhẽ kêu gọi tài trợ tiếp . Nếu chắc cú thì cứ thu 170-180k còn thừa công bố dùng cho năm sau hoặc từ thiện cũng chả sao . Em không thấy bảng chi tiêu chi tiết nhưng nếu có thì các cụ nên tính đến những buổi chi tiêu cho trù bị, tổng kết , xăng xe ...nói chung tất cả chi phí bắt buộc mà phải phục vụ cho việc này . Vậy mới là vui và công bằng cho tất cả mọi người .
Đôi điều cùng BTC

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
Xin cảm ơn BTC về tất cả để có một cuộc off vui như vậy , còn về ý kiến nếu có thì em chỉ có một ý kiến nhỏ như sau: về cái sợi dây đeo ở cổ tay có thể làm cách khác cho đỡ phản cảm hơn ví dụ như cái nick dán đã là một yếu tố đủ khẳng định đã đóng tiền , còn khi đã lọt được vào trong thì có trình bầy với ai đâu mà đeo nom buồn cười quá , mỗi lần gắp giơ lên như muốn nói Tôi nộp tiền rồi nhé. Và em nghĩ số lọt lưới chắc cũng đếm trên đầu ngón tay và cũng có thể cho họ chơi nhờ và ăn nhờ tí (thức ăn còn thừa nhiều mà)
- Điều nữa là BTC tính sát quá nên cũng nguy hiểm , nếu lỗ nhiều thì tính sao đây , chả nhẽ kêu gọi tài trợ tiếp . Nếu chắc cú thì cứ thu 170-180k còn thừa công bố dùng cho năm sau hoặc từ thiện cũng chả sao . Em không thấy bảng chi tiêu chi tiết nhưng nếu có thì các cụ nên tính đến những buổi chi tiêu cho trù bị, tổng kết , xăng xe ...nói chung tất cả chi phí bắt buộc mà phải phục vụ cho việc này . Vậy mới là vui và công bằng cho tất cả mọi người .
Đôi điều cùng BTC
Cảm ơn cụ 3. Về phần 1 cụ góp ý em cũng thấy...y như thế ! =))
Về phần 2: BTC cố gắng tính rất sát. (có thể nói trước giờ G) điện thoại của bọn em (nhất là của hậu cần) hoạt động hết công suất để trao đổi mọi thứ. Trong sự tính toán của BTC cũng đã tính đến những khoản phát sinh có thể có. Sau khi mọi người đến gần đông đủ thì gần như...tháo khoán để mấy bác tài chính vào cùng vui với mọi người (chứ ngồi ngoài mãi thì tội quá :P ) vì lúc đấy tính sơ sơ hòm hòm tiền rồi. Đây là buổi off vui nên bọn em không đặt tiêu chí TT hay tiêu chí khác vào. Cố gắng thu đủ và dùng hết tiền.

Trạng thái
Thớt đang đóng