Chi hội Góp ý để lần sau làm tốt hơn sau SO2

Trạng thái
Thớt đang đóng
Xin cảm ơn BTC về tất cả để có một cuộc off vui như vậy , còn về ý kiến nếu có thì em chỉ có một ý kiến nhỏ như sau: về cái sợi dây đeo ở cổ tay có thể làm cách khác cho đỡ phản cảm hơn ví dụ như cái nick dán đã là một yếu tố đủ khẳng định đã đóng tiền , còn khi đã lọt được vào trong thì có trình bầy với ai đâu mà đeo nom buồn cười quá , mỗi lần gắp giơ lên như muốn nói Tôi nộp tiền rồi nhé. Và em nghĩ số lọt lưới chắc cũng đếm trên đầu ngón tay và cũng có thể cho họ chơi nhờ và ăn nhờ tí (thức ăn còn thừa nhiều mà)
- Điều nữa là BTC tính sát quá nên cũng nguy hiểm , nếu lỗ nhiều thì tính sao đây , chả nhẽ kêu gọi tài trợ tiếp . Nếu chắc cú thì cứ thu 170-180k còn thừa công bố dùng cho năm sau hoặc từ thiện cũng chả sao . Em không thấy bảng chi tiêu chi tiết nhưng nếu có thì các cụ nên tính đến những buổi chi tiêu cho trù bị, tổng kết , xăng xe ...nói chung tất cả chi phí bắt buộc mà phải phục vụ cho việc này . Vậy mới là vui và công bằng cho tất cả mọi người .
Đôi điều cùng BTC
Em thấy ý kiến anh Ba góp ý rất chuẩn, cái này BTC nên lưu lại để năm sau rút kinh nghiệm!

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
e xin có một đóng góp nhỏ là sang năm BTC cũng tổ chức vào vụ đông nên chuẩn bị một loại rượu thôi không cần bia vì trời lạnh ít cụ xơi e thấy toàn mang ra bắn ;)), tiền bia nên để mua rịu dự phòng, mâm chính là rượu nhà mợ lyna nhưng e thấy hơi ít vì mâm e nhoằng cái hết hai vại, khi hết e không biết là của riêng cụ nào mang tới hay rượu dự phòng của BTC là một loại khác uống có vị ngâm thảo dược cũng rất ngon song Chơi lẫn 2 loại say cả chấy các cụ ợ. Còn đâu e thấy hoàn hảo cả, vui nổ trời :))

19B-revival

Xe tải
e cũng nhìn sơ qua ý của mọi người nhưng e thấy rất chuẩn, nhiều đồ quá, cái gì cũng muốn ăn muốn uống. là một OF e ngại nhất là BTC, xem ảnh các cụ chuẩn bị từ lúc nào với công việc mà đúng ra ở nhà chắc chẳng bao giờ chạm vào, em ngại quá. năm sau e sẽ xin vào nội trợ cùng các cụ mợ, e xin hứa luôn/..\m/8-}

Binhbtc

Xe tăng
Em mệt quá! em oánh dấu rồi óp í sau ạ :)

SonrackTài khoản đã xác minh

OF vì cộng đồng
e xin có một đóng góp nhỏ là sang năm BTC cũng tổ chức vào vụ đông nên chuẩn bị một loại rượu thôi không cần bia vì trời lạnh ít cụ xơi e thấy toàn mang ra bắn ;)), tiền bia nên để mua rịu dự phòng, mâm chính là rượu nhà mợ lyna nhưng e thấy hơi ít vì mâm e nhoằng cái hết hai vại, khi hết e không biết là của riêng cụ nào mang tới hay rượu dự phòng của BTC là một loại khác uống có vị ngâm thảo dược cũng rất ngon song Chơi lẫn 2 loại say cả chấy các cụ ợ. Còn đâu e thấy hoàn hảo cả, vui nổ trời :))
Chuẩn ạ. Uống mấy loại...nhanh đi lắm! :P

_HaTroc_

Xe điện
Em cảm ơn các cụ đã động viên :x em cứ í kiến thế thôi chứ nếu cuối tháng này các cụ mà tổ chức tổng kết cuối năm em lại đi ah :D
Lần sau cứ gọi E, E giúp Mợ 1 tay nhóe ..he he....:D

LeTai1979

Racing Boy
Theo em có 2 món cần rút gọn là thịt gà và canh bóng, thịt gà cần 1 đĩa và canh bóng 1 bát là đủ. Còn các thứ khác Ok. Em thấy mấy mâm xung quanh em mâm nào cũng thừa hơn 1 đĩa thịt gà luôn, canh bóng cũng vậy.
Quy gà với bóng sang rượu em thấy ổn hơn, em thấy hình như thiếu rịu thừa bia thì phải. :D
Lần này em thấy rất vui, hơn lần 1, cá nhân em thấy vậy.
Còn BTC nên cân nhắc, có thể thu thêm một chút nữa cũng được, nếu thừa thì cho vào quỹ từ thiện luôn cũng ổn mà.
Cuối cùng em xin cảm ơn BTC và tất cả những người đã làm nên 1 buổi gặp mặt vui vẻ và đầy ý nghĩa này. @};-

Me3G

Xe container
Theo em có 2 món cần rút gọn là thịt gà và canh bóng, thịt gà cần 1 đĩa và canh bóng 1 bát là đủ. Còn các thứ khác Ok. Em thấy mấy mâm xung quanh em mâm nào cũng thừa hơn 1 đĩa thịt gà luôn, canh bóng cũng vậy.
Quy gà với bóng sang rượu em thấy ổn hơn, em thấy hình như thiếu rịu thừa bia thì phải. :D
Lần này em thấy rất vui, hơn lần 1, cá nhân em thấy vậy.
Còn BTC nên cân nhắc, có thể thu thêm một chút nữa cũng được, nếu thừa thì cho vào quỹ từ thiện luôn cũng ổn mà.
Cuối cùng em xin cảm ơn BTC và tất cả những người đã làm nên 1 buổi gặp mặt vui vẻ và đầy ý nghĩa này. @};-
Con Dê nài đi đến cùng đội lào nhểy

nphung

Xe tải
Em có ngu ý là Hà Nội có 2 mùa là NÓNG và LẠNH => Mỗi mùa nên có 1 buổi siêu ọp để bà kon đc thay đổi gu ẩm thực ạ.

:)

Cá nhân em thấy mọi thứ ổn. Tuy nhiên, để tăng tính giao lưu, lần tới quy định mỗi chi hội phải có 1 tiết mục (gì cũng được, fun, hạn chế thời gian...) tham gia công diễn. BTC làm cái giải (vui là chính) cho có máu mầu cờ sắc áo. Hehe. Làm thế tất cả cùng chú ý, vừa ăn uốn, vừa xem, chứ em thấy nhiều tiết mục các cụ mợ nhà ta hát hết mình trên sân khấu, ở dưới toàn zô zô, mất hết cả hứng của các diễn viên.

Trạng thái
Thớt đang đóng