Grandis mới đã xuất hiện ?

sepbu

Xe điện
Em thấy mặt calang 2 con khác nhau ...
Nếu thay đổi thế này em vẫn thích bản Cũ hơn , vì nó có bản sắc rõ ràng...
Còn mặt calang ngang kia thì hầu như các hãng khác đều na ná như vậy ... không khoái lắm!

CXP

Xe buýt
Hôm nay trên đường Nguyễn Thái Học, em nhìn thấy 1 con Grandis giống y hệt như thế này :

Dưới là Mit liên doanh.
Chắc xe nhập thì không phải vì chẳng ai dở hơi đi nhập xe trong khi cái xe đó LD cũng có cho đắt ra. Thế thì nhiều khả năng là LD ra xe mới. Bác nào bên Mit thì order hộ anh em cái.
Đa tạ trước(b) .
Em thấy mặt calang 2 con khác nhau ...
Nếu thay đổi thế này em vẫn thích bản Cũ hơn , vì nó có bản sắc rõ ràng
Còn mặt calang ngang kia thì hầu như các hãng khác đều na ná như vậy ... không khoái lắm!
Em cũng thấy mặt ca lăng khác, hốc hút gió và đèn sương mù cũng khác. Nhưng cũng đồng ý với cụ sepbu là cứ như bây giờ trông thích hơn.

danmexe

Xe điện
Em thấy ảnh to đẹp hơn cái ảnh nhỏ phía trên - trông cáo mẹt calang hấp dẫn và nuột nà hơn nhiều...

goldsunhn

Xe buýt
em thấy vẫn vậy, chắc khác cái option

kien_nn

Xe hơi
Hình thức, chất lượng của Grandis theo em là đẹp rồi, tuyệt cho 1 cái MPV cùng tầm giá. Nhưng Mit nên tập trung thêm vào nội thất và option của em nó hơn 1 tý nữa. Dù gì cũng ra mắt ở VN được 5-6 năm, cần làm mới tý chứ.

tranbinhan

Xe đạp
Anh em nói sai hết cả rồi đấy ạ.
Xe Grandis màu trắng ngọc trai này là phiên bản 2011. Nhà máy chỉ ra duy nhất màu trắng ngọc, thêm 2 cái ốp 2 bên sườn, thay dổi chút về mặt trước khiến cho cái đèn pha HID cảm giác như to hơn(theo ý kiến của bác"nightpinky")
xe được khuyến mại 1 màn hình trần lắp ở giữa. và giá xe chỉ nhích hơn giá xe 2010 1 chút, ko đáng kể. Cám ơn bác chủ thớt đã nhắc về chiếc xe này. Mẫu xe này đã được trưng mày tại triển lãm Giảng Võ vừa rồi, chắc chắn trong hội đồng quản trị những người yêu xe Mit đã biết. Xe mà bác nhìn ở Nguyễn Thái Học rất nhiều khả năng là xe của bên em, tại vì đánh xe về qua đó.
Các bác xem em này về nhà mình mà đi dã ngoại hay các bác đưa em nó vào sân Golf sẽ như thế nào nhỉ
Ước mơ của em xa vời quá, có bác nào có ước mơ gần hơn alo cho em nhé: em Trần Bình, cty Mitsubishi AN Dân: 0986753618

mr_hoai165

Xe máy
ngày mai e đi chạy thử e grandis bên fuco có j thông tin lại cho các cụ