[Group] tạo nhóm mua chung đất Đông Anh làm thành 1 xóm trên group mình.

Kuko87

Xe tải
Dear các cụ!
Mong muốn chân thành là có một nơi đi ra đi vào gửi gắm tấm thân ngàn vàng và gia đình ấm cúng, hiện tôi/em và một ông anh trong otofun mình có ý định mua một mảnh đất to, cắt, chia, làm đường thành một xóm nhỏ nơi có thể tạo thành một quần thể văn minh, thanh lịch, một nơi đáng sống trong xã hội bon chen, mịt mù ngoài kia. Với mong muốn đó, tôi/em kêu gọi ai cùng mục đích, yêu cầu thì tham gia nhóm này với các yêu cầu cụ thể:
+ khuc vực: Đông Anh. (Càng gần cầu Nhật Tân càng tốt)
+ tài chính: giao động tầm 700-1000 triệu VND. (Đất only)
+ nếu được nhiều sẽ lên phương án kiến trúc và xây dựng theo địa thế cụ thể để mang một phong cánh riêng.
+......updating.....

Vậy kính mong các cụ/anh/em tham gia góp ý.

cuudia

Xe tải
Ủng hộ cụ, về tổng quan thì em biết khu này, nhưng chi tiết như cụ mô tả thò em chịu. Nếu cụ có vị trí, diện tích, loại đất, dự án, kế hoạch đầu tư thì anh em otofun ủng hộ cụ hết mình.

yeecoo

Xe buýt
Em nhớ hình như trước cũng có 1 thớt như này rồi không biết cuối cùng các cụ có thực hiện được không?

yeecoo

Xe buýt
Em thấy mô hình này cũng hay nhưng không có kinh nghiệm gì
Chỉ biết là nhu cầu đấy, khoảng tiền đấy, vị trí đấy chắc chắn sẽ có nhiều cụ muốn tham gia
Em cũng rất quan tâm.
Nhưng cái khó là thực hiện như thế nào thì em chịu.

otodep247

[Tịch thu bằng lái]
E đang có mấy lô biệt thự cần bán ở dự án Diamond Park New - Mê Linh diện tích 300m2 cụ nào quan tâm inbox e . e gửi cho các cụ tham khảo ạ

Binhcoi8x

Xe tăng
Cho em tham gia thớt này với, hiện em vẫn đang loanh quang bên hà nội. Nhưng Ông anh trai và mẹ thì đang ở ngay thị trấn Đông anh nên cũng muốn tìm 1 miếng phù hợp chuyển dần sang bên đó. Hóng chia sẻ của bác!

thanhvan.pt92

Đi bộ
Em cũng muốn tham gia, bác ad cho em sđt với ạ

whit

Xe hơi
hóng theo các cụ vì nhà e ở bên đông anh

0967565877

[Tịch thu bằng lái]
Em cungc đang săn nhưng đông anh chưa rõ ràng cụ àh
Em thì ko chơi đất làng
Nếu cụ có vùng nào hoặc khu đấu giá hay dịch vụ phân lô có sổ đỏ rồi báo a e

Dear các cụ!
Mong muốn chân thành là có một nơi đi ra đi vào gửi gắm tấm thân ngàn vàng và gia đình ấm cúng, hiện tôi/em và một ông anh trong otofun mình có ý định mua một mảnh đất to, cắt, chia, làm đường thành một xóm nhỏ nơi có thể tạo thành một quần thể văn minh, thanh lịch, một nơi đáng sống trong xã hội bon chen, mịt mù ngoài kia. Với mong muốn đó, tôi/em kêu gọi ai cùng mục đích, yêu cầu thì tham gia nhóm này với các yêu cầu cụ thể:
+ nếu được nhiều sẽ lên phương án kiến trúc và xây dựng theo địa thế cụ thể để mang một phong cánh riêng.
+......updating.....

haxuannguyen

Xe tải
Em mới bán ở Tiên Dương, bên đó mua bán kiểu gì cũng phải nhờ cò đất mới có thông tin cụ ạ
Nay em sang Tiên Dương xem mảnh 1,050 tỏi, ngõ oto vào 14tr/1m hoặc lấy 1 mảnh mặt đường liên thôn giá cò đang hét 26tr
Cụ bán giá bn thế ạ? Cho em tham khảo với

voi_con

Xe hơi
Em cungc đang săn nhưng đông anh chưa rõ ràng cụ àh
Em thì ko chơi đất làng
Nếu cụ có vùng nào hoặc khu đấu giá hay dịch vụ phân lô có sổ đỏ rồi báo a e
Cụ muốn mua tầm bao nhiêu tiền, Đất quy hoạch, đấu giá, có cơ sở hạ tầng đang hoàng có nhiều

Korea old 1.6

Xe buýt
Mời các cụ ghé thăm mô hình của em đã đang làm nhưng ở Long Biên quanh tttm Aeon bán kính 1km. 0912255239

Traubotube

Xe điện
Dear các cụ!
+......updating.....

Em thấy mô hình này cũng hay nhưng không có kinh nghiệm gì
Chỉ biết là nhu cầu đấy, khoảng tiền đấy, vị trí đấy chắc chắn sẽ có nhiều cụ muốn tham gia
Em cũng rất quan tâm.
Nhưng cái khó là thực hiện như thế nào thì em chịu.
Việc này bẩu dễ thì dễ mà khó thì cực khó. Bởi liên quan đất đai 9 người 10 ý. Em nói đơn giản nhất như 1 toà chung cư,diện tích,bố trí như nhau nhưng cách bố trí nội thất 100% k nhà nào giống y nhà nào. Mua đất cũng vậy.
E và 2 ng nữa cũng đang tìm đất tầm tiền đó bên Đông Anh. Nhưng ĐA rộng lắm. Biết nhu cầu của mn có giống mình k.

Kuko87

Xe tải
Việc này bẩu dễ thì dễ mà khó thì cực khó. Bởi liên quan đất đai 9 người 10 ý. Em nói đơn giản nhất như 1 toà chung cư,diện tích,bố trí như nhau nhưng cách bố trí nội thất 100% k nhà nào giống y nhà nào. Mua đất cũng vậy.
E và 2 ng nữa cũng đang tìm đất tầm tiền đó bên Đông Anh. Nhưng ĐA rộng lắm. Biết nhu cầu của mn có giống mình k.
Quả thực rất khó. Khó từ tìm mua đất, chưa kể là ý kiến mọi người sau này.