Chi hội GRV Club - Tụ hội và Chia sẻ

hieuarmy

Đi bộ
Hội GRV ngoài Bắc đông vui quá ! Em tít trong SG, chưa có cơ hội leo trèo, toàn đường trường không à. Show hàng với các cụ tí cho vui.

zorro sun

Xe tải
Hội GRV ngoài Bắc đông vui quá ! Em tít trong SG, chưa có cơ hội leo trèo, toàn đường trường không à. Show hàng với các cụ tí cho vui.

Chúc mừng bác gia nhập hội những người đi xe Grand Vitara, mong em nó sẽ đưa bác đến những nơi bác muốn, mong tình cảm bác vơi em nó đậm hơn. có những chia sẻ trao đổi, bác hãy đưa lên để anh e có thể chia sẻ, những trải nghiệm

zorro sun

Xe tải
Bác Zorro Sun cho em đăng ký với! Em có GV 2012 biển Bắc Kạn nhưng Em ở Hà Nội, Số của em 0913323829! rất mong đc giao lưu cùng gia đình nhà GV!
https://www.facebook.com/groups/1568046333449570/?fref=ts
ok bác. cứ tham gia trao đổi cùng anh em trong hội và FB cùng chia sẻ, nếu bắc kạn còn cụ Hưng 21. cũng hay xuống tham gia cùng anh em dưới này, hôm nào bác xuống họp mặt anh em trao tặng logo tham gia cùng hội

minhgiaodau

Xe tải

cerat

Xe container
Website
www.cerat.com.vn

cụ có cái bảo vệ đèn hậu đẹp quá, cái này của hãng hay mua ngoài thế ạ?

bibon_213

Xe đạp
VGR club chia sẻ và phát triển. Mọi hoạt động đều có tại đây

GRV là viết tắt của Grand Vitara, mẫu xe phát triển từ Vitara với nhiều thay đổi. Một mẫu xe SUV cỡ nhỏ dẫn động toàn thời gian với nhiều cảm giác đem lại sự hứng khởi cho người lái.
Đó là cảm nhận của một vài anh em đã đang sử dụng xe Grand vitara, chúng tôi mang niềm đam mê để cùng trao đổi chia sẻ,
bên cạnh đó chúng tôi mong muốn sẽ là một tập thể gắn kết dựa trên tiêu chí chia sẻ, hợp tác trên tinh thần chung
, một người vì mọi người, mọi người vì một người

Chúng tôi xin ra mắt logo, như một lá cờ để anh em những người đã đang và sẽ sử dụng Grand vitara hướng tới, mong muốn mỗi người khi tham gia hãy luôn thành tâm đặt mục đích tập thể lên hàng đầu xây dựng từ một nhóm nhỏ thành một đội lớn mạnh
kính chào cụ hội trưởng ah.em muốn tìm 1 em GRV 2011 ma kho qua.mong các cụ trong hội có ai biết thì ới em 1 câu.em xin hầu rượu ah...

bibon_213

Xe đạp
Ngày 6-6 Hội GRV đặ trải nghiệm cung Hà nội - Ba vì lên đỉnh 800 m: cung đường ngắn có thể đi trong ngày mang lại nhiều cảm xúc cho anh e.
Hà nội nóng 42 độ nhưng khi đi lên đến đỉnh qua nhiều khúc cua trời mát mẻ có hoa và nắng không khí trong lành

mọi người đỗ lại đề ngắm cảnh, và chuẩn bị cho những khúc cua đang chờ đợi

chụp ảnh lưu niệm

có hoa, nắng tràn ngập không khí trong lành, cảnh vật lãng mạn

Bắt đầu leo lên coa hơn, đoàn 12 xe nối nhau ngoằn ngèo như con rắn

Lên đỉnh tai sân Đền Thượng
trong mát có tiêng ve kêu và chim hót bỗng nhiên gió và mua ào đến, Vịt xếp hàng ngay ngắn để tắm mưa

xong đoàn xuống núi qua khu nhà thờ đổ và về bãi tập kết, đánh chén tại Đá chông
https://www.facebook.com/groups/1451364168495821/
đẹp quá moá ơi....

ngoclam78

Xe tải
Nghe tin, sau 2-9, Club Grand có chuyến dã ngoại đâu đó hả các cụ?

zorro sun

Xe tải
Ngày 11/9 hội GRV sẽ đi cung Hà nội - Lạng sơn - Móng cái - hải phòng : hứa hẹn một cung đường với những trải nghiệm nnhều cảm xúc. Mọi hình ảnh sẽ được anh em chia sẻ tại đây

SimSon BS51

Xe hơi
Xin phép các cụ cho em hỏi chút ạ! Cụ nào đi xe GV 2004 màu xanh đấy ạ! E hỏi ít thông tin về phụ kiện xe đó với, như: vè che mưa... Cám ơn các cụ nhiều! E đang chỉnh trang sắc đẹp cho em nó, e để lâu quá chả dùng, mưa gió ngập mênh mông thế này mới thấy Vịt thật tuyệt ạ!

zorro sun

Xe tải
Xin phép các cụ cho em hỏi chút ạ! Cụ nào đi xe GV 2004 màu xanh đấy ạ! E hỏi ít thông tin về phụ kiện xe đó với, như: vè che mưa... Cám ơn các cụ nhiều! E đang chỉnh trang sắc đẹp cho em nó, e để lâu quá chả dùng, mưa gió ngập mênh mông thế này mới thấy Vịt thật tuyệt ạ!
Mấy đồ đó cụ lên chợ trời phố nguyễn ngọc du nhiều cụ nhé. Còn cụ muốn làm nội ngoại thất hay độ máy, thụt ... Thì cần trao đổi tìm hiểu cụ nhé

zorro sun

Xe tải
Ảnh các cụ đi Tuần Tra biên giới

Gặp gỡ các thành viên GRV tại Lạng sơn tại showroom suzuki Vân đạo

Tối đói quá các cụ hạ trại ăn đặc sản lạng sơn

Những con phố vắng tanh dẹp mơ hồ thiếu chút mây

Tiếp tục đi hàng trình đến Móng Cái
Ảnh bác Cần với mốc trà cổ

i

Hành trình đầy hứng thú. Các GRV đã đến Trà cổ, cột mốc đầy ý nghĩa

Đường biên giới đẹp quá, rừng nước trời biển, chỉ các cụ được đi hít hà không khí là phê, cụ nào cũng hớn hở

Phía sau có ngay ông Khựa. Chụp trộm anh em đi khải sát. Để ý áo đỏ các cụ nhé

Khảo sát xong ngả bàn đèn ngay đây. Đói quá mời các cụ

Đến thăm chúc mừng thành viên mới của GRV cụ Hùng quản lý khu vực ven biển đông bắc. Căn cứ tại Hải phòng Người trao quyết định là Nddu

Vậy là chuyến hành trình an toàn về cả người và của, ai cũng hoan hỷ, nhận được nhiều niềm vui, trải nghiệm. Chúc mừng các cụ

Chỉnh sửa cuối:

SimSon BS51

Xe hơi
Cám ơn cụ Zorro sun, e đã hỏi ở Đỗ Ngọc Du cái vè che mưa rồi mà không có. Những thứ khác e sẽ tìm hiểu thêm trên này, có gì nhờ các cụ chỉ giáo. Xong sớm để tham gia hội với các cụ!

zorro sun

Xe tải
Cám ơn cụ Zorro sun, e đã hỏi ở Đỗ Ngọc Du cái vè che mưa rồi mà không có. Những thứ khác e sẽ tìm hiểu thêm trên này, có gì nhờ các cụ chỉ giáo. Xong sớm để tham gia hội với các cụ!
Vâng cần thêm
Cụ Inbox nhé

Nhân văn Dân

Xe tăng
Hội grv dạo này im ắng quá, không thấy cập nhật gì cả.