Gửi các bác otoFun!

loveSUV

Xe tải
Website
360.yahoo.com
Càng ngày ô tô fun càng nổi tiếng rùi ... hoan hô :69:

huancongtu

Xe tăng
Lúc nào có và ở chỗ nào hả bác chủ thớt

123...zo!

Xe tải
Thưa các bác, em xin thông báo...Trên số báo tạp chí Công nghiệp oto Việt Nam số tháng 7 sẽ đăng một bài 2 trang trong mục "phong cách" về buổi sinh nhật oto Fun.

Phóng viên bên em đã tham dự buổi lễ hôm đó. Trân thành cám ơn các bác vì đã tổ chức một ngày hội vui như vậy...Vì thế bài viết trên số báo tháng 7 như một món quà gửi tới câu lạc bộ. Năm sau nếu tổ chức SN lần 3 bọn em tham dự sẽ chuẩn bị kỹ hơn...

Qua đây em xin mạn phép được xin phép một số bác có ảnh trên diễn đàn...Em thấy mấy ảnh các bác chụp rất chuyên nghiệp, nên xin phép được lấy một vài ảnh của các bác cho bài viết cùng với những ảnh bên em đã chụp...Do là bài viết tạp chí nên việc đưa tên các bác có ảnh vào sẽ bị rối "thiết kế"...Nếu đưa lên báo mạng thì chắc chắn sẽ phải đưa tên các bác rồi...

Cám ơn các bác đã lắng nghe (b) Xin chúc otoFun luôn phát triển, có vụ gì đừng quên em nhé...

Các bác đam mê oto xin mời vào trang báo điện tử của báo CN oto VN để đón đọc những thông tin hay về chiếc "xế hộp" : www.autovina.vn

Xin phép mời các bác li bia cho mát! (b)
:ohmy: :)

tu-bong

Xe buýt
nhân ngày báo chí cách mạng chúc bác otoben sức khỏe ,thành đạt nhé(c)(c)(c)

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
Hóa ra bác ở chỗ đấy à, em có qua chỗ bác hồi xưa để đặt viết bài 1 lần nhưng ko rõ hôm đấy có gặp bác hay không?
Báo nhà bác là ra hàng tháng ngày mấy ấy nhỉ?
Thưa các bác, những chi tiết như vậy là nét hấp dẫn trong một cuộc vui đấy ạ..Bật mí Bác Sơn không nên đọc số báo tháng 7 :21:

Đây là bìa số tháng 6, để các bác nào chưa đọc báo này lần nào có thể tìm mua ạ...

Em xin gửi tới một số bác là tác giả bức ảnh đăng trên báo ghé qua văn phòng báo em ở nhà B9 Văn phòng quốc hội , ngõ 217 Đê La Thành...đến nháy em số 0978970040 để em tặng các bác số tháng 7. (số báo sẽ ra vào khoảng ngày 30/6)

Em sẽ gửi danh sách lên diễn đàn, các bác nào thiếu tên thì ới em với...(giá tạp chí là 25K, rẻ nhỉ..mà lại nhìu thông tin:6:)

moihocdi

Xe tải
Á à, hóa ra zippo định nhờ báo lăng xê Phi Thanh Vân hả

minhth

Xe buýt
Em hỏi câu khí không phải: Báo của bác với tạp chí ô tô xe máy có giống nhau không mà sao em thấy cái bìa và chắc là cả bài test X6 bác vừa đưa gần giống nhau?

ZippoTài khoản đã xác minh

chuyên xoá bài và ban nick theo yêu cầu
@moi hoc di: Em lăng xê cái khác bác ạ, chứ xe em thì khỏi cần lăng xê, xxx các tỉnh bắc trung nam biết hết rồi ;););)
@minhth: Bọn BMW nó mời 1 loạt các bác đi mà bác

otoben

Xe tải
Hóa ra bác ở chỗ đấy à, em có qua chỗ bác hồi xưa để đặt viết bài 1 lần nhưng ko rõ hôm đấy có gặp bác hay không?
Báo nhà bác là ra hàng tháng ngày mấy ấy nhỉ?
Cảm ơn bác đã quan tâm, báo em ra nếu chậm nhất là trước ngày 29 hàng tháng..(vì còn phụ thuộc vào nhà in, nếu có lỗi in ấn thì sẽ phải chậm lại)

Số báo tháng này dự kiến bắt đầu lên đường phân phối trong cả nước vào ngày 28/6.

Bác Zippo khi nào đặt bài thì qua chỗ em tiếp nhé.(b)

otoben

Xe tải
Lúc nào có và ở chỗ nào hả bác chủ thớt
Thường gần cuối tháng là trên các sạp báo đã có báo em rồi bác ạ! Ở HN và Tp.HCM thì mua dễ dàng vì báo phát hành số lượng lớn!

Các Bác ở xa có thể đặt báo hàng tháng qua số đt: 04.2662432

Đặt báo cả năm sẽ được giảm giá! (b)

MP4-22

Xe điện
Tiếc là báo của bác không có ở Vinh nhỉ !Em mới có 2 quyển !!!Toàn là phải mua ở HN