[Funland] Gửi ô tô qua đêm ocean park

heliosbqh

Xe đạp
Chào các cụ, đợt tới em tính lên Hà Nội thuê ở Ocean Park 2-3 hôm. Các cụ có ai nắm được giá gửi xe qua đêm của hầm ở đấy hoặc có chỗ nào tiện, giá hợp lý hơn không ạ? Cảm ơn các cụ nhiều

TrungITC

Xe hơi
Giá gửi xe bên Ocean Park là 10.000đ/h cụ nhé, gửi bao giờ tính lên thôi .

HungNexus

Xe tăng
Check mấy e Sugar Baby thường trú ở đây có ngày slot đậu cụ eiii

sakai_yo

Xe lăn
Chào các cụ, đợt tới em tính lên Hà Nội thuê ở Ocean Park 2-3 hôm. Các cụ có ai nắm được giá gửi xe qua đêm của hầm ở đấy hoặc có chỗ nào tiện, giá hợp lý hơn không ạ? Cảm ơn các cụ nhiều
Giờ đêm cũng không bị khoá bánh nếu cụ đỗ đúng nơi quy định.

Quakhoang

Xe buýt
Ồ, bác đi red-light district để giải tỏa bức xúc tình dục thì tiếc gì một vài cent gửi xe? Những khu này ở đâu trên thế giới cũng có bảo kê mà...bác có thể gọi bất kỳ cậu nào lảng vảng quanh đó (chỗ các bác gọi là macô ) và giao chìa cho họ là xong rồi lên phòng bác muốn đúng không nào? Chắc chắn là vậy rồi, giờ các dịch vụ thế này là người hành nghề đóng theo tháng & khách hàng tự lựa chọn chứ không như ngày trước là đứng dựa tường đợi nữa.

heliosbqh

Xe đạp
Ồ, bác đi red-light district để giải tỏa bức xúc tình dục thì tiếc gì một vài cent gửi xe? Những khu này ở đâu trên thế giới cũng có bảo kê mà...bác có thể gọi bất kỳ cậu nào lảng vảng quanh đó (chỗ các bác gọi là macô ) và giao chìa cho họ là xong rồi lên phòng bác muốn đúng không nào? Chắc chắn là vậy rồi, giờ các dịch vụ thế này là người hành nghề đóng theo tháng & khách hàng tự lựa chọn chứ không như ngày trước là đứng dựa tường đợi nữa.
cụ đi nhiều có kinh nghiệm quá =)) nhưng em chỉ lên công tác và thuê homestay ở đấy thôi cụ ạ ;;) đưa chìa cho Ma Cô theo ý cụ thì nó có đưa xe em đi tháo sắt vụn không nhỉ?

sakai_yo

Xe lăn
cụ đi nhiều có kinh nghiệm quá =)) nhưng em chỉ lên công tác và thuê homestay ở đấy thôi cụ ạ ;;) đưa chìa cho Ma Cô theo ý cụ thì nó có đưa xe em đi tháo sắt vụn không nhỉ?
Cụ ơi em vừa xác nhận lại thì hôm khoá hôm không cụ nhé.

Trác Đông Lai

Xe buýt
Cụ gửi ở bãi nổi nhé. Hầm buổi tối không nhận xe ngoài đâu cụ.

Giá gửi thì cứ nhân theo giờ, 10.000 đồng 1 giờ.

Xe để trên đường thì cụ để theo ô kẻ, chỉ được đỗ tối đa 1 giờ. Đỗ quá giờ có thể bị khóa bánh.

Mỳ 2 tôm

Xe điện
Cụ mang ra khu sao biển gần nhà người nhà em để ở đó an toàn và thoải mái không mất tiền. Cứ nhìn thấy nhà nào hoang để trước cửa. Người nhà em có con mec để ngoài đường cả ngày lẫn đêm.
Thỉnh thoảng có con vios để cả tuần mà không biết của ai

heliosbqh

Xe đạp
Cụ mang ra khu sao biển gần nhà người nhà em để ở đó an toàn và thoải mái không mất tiền. Cứ nhìn thấy nhà nào hoang để trước cửa. Người nhà em có con mec để ngoài đường cả ngày lẫn đêm.
Thỉnh thoảng có con vios để cả tuần mà không biết của ai
cảm ơn cụ, e sẽ thử xem thế nào. Em cũng đi Mẹc nhưng chắc trong nội khu của Vins thì không sợ bị vặt gương đâu cụ nhỉ!

Mỳ 2 tôm

Xe điện
cảm ơn cụ, e sẽ thử xem thế nào. Em cũng đi Mẹc nhưng chắc trong nội khu của Vins thì không sợ bị vặt gương đâu cụ nhỉ!
Mẹc để trong vin gia lâm là xe cỏ nên cụ yên tâm. Hôm có việc 2h sáng em vào mấy con dòng S, Maybach để đầy

Xe bọ xít

Xe container
Vin thì cứ để thoải mái vì camera nhiều hơn dân. Và trộm thì nó ko vào Vin làm gì, vì nói xấu Vin trên mạng đã bị xoá bài hơn nữa còn đc mời uống nước chè. Vậy thì còn bao khu để hoạt động, tội gì trộm phải vào Vin làm gì