HA NOI -CAO BANG-THAC BAN DOC-LANG SON 23/12-25/12

vietau2012

Xe điện
303-A12 KTTVPCP, Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội
Chạy thẳng đường Võ Nguyên Giáp qua sân bay tới ngã tư rẽ phải đi hướng Vĩnh Yên khoảng mấy trăm mét thì có biển cao tốc lào cai bên phải thì rẽ phải
Cảm ơn cụ Hổ! Nhà em (ở Định Công)có việc mấy tuần nay đều HN - Vị Xuyên (Hà Giang) mà toàn đi đường cầu Thăng Long. Thấy qua cầu Nhật Tân êm hơn định đi đường đó nhưng ko biết nên rẽ chỗ nào để gần và tiện nhất sau khi đi hết cầu Nhật Tân?

Em thấy có đoạn nối giữa Cầu vượt Vĩnh Ngọc với Bắc Thăng Long - Nội Bài, ko biết đi đường đó đã được chưa cụ?

Chỉnh sửa cuối:

seed0608alo

Xe buýt
Sedan chạy cao bằng thoải Mái cụ ạ, nhưng đi Hướng bắc kan đường đẹp hơn, mối tội đèo dốc hơn tí, đi hướng lạng sơn thì đường xấu, sedan đi mệt
Các cụ cho em hỏi đi sedan lên cb có ổn ko nhỉ

WHITE TIGER

Xe container
Cảm ơn cụ Hổ! Nhà em (ở Định Công)có việc mấy tuần nay đều HN - Vị Xuyên (Hà Giang) mà toàn đi đường cầu Thăng Long. Thấy qua cầu Nhật Tân êm hơn định đi đường đó nhưng ko biết nên rẽ chỗ nào để gần và tiện nhất sau khi đi hết cầu Nhật Tân?

Em thấy có đoạn nối giữa Cầu vượt Vĩnh Ngọc với Bắc Thăng Long - Nội Bài, ko biết đi đường đó đã được chưa cụ?
Đường vành đai 2 cụ chạy ra Lạc Long Quân rồi rẽ trái lên Âu Cơ và rẽ trái lên cầu Nhật Tân là lên đưỡng Võ Nguyên Giáp ra thẳng sân bay

Cầu vượt Vĩnh Ngọc nếu đi từ cầu Thăng Long thì tới cầu vượt đó,rẽ phải thì ra QL5 mới kéo dài chạy tới cầu chui luôn