[Funland] Hà Nội: Comple may sẳn chổ nào đẹp

jonidontcry

Xe tăng
http://pnf.vn/danh-muc/ao-vest-nam
Em đang ngó qua site của bên này. Có cụ nào mặc đồ của ông này chưa ạ? Em muốn mua 1 cái mặc dáng trẻ trẻ tí.

Dê!

Xe tăng

Thành Quốc

Xe máy
Em cũng hóng xem sao. Mùa đông đến rồi.

Civic to Merc.

Xe container
May sẵn cứ vào may Nhà Bè. 10-20tr/ bộ là ngon rồi.

Avelynn

Xe tải
1. neu thích trẻ trung cụ chon G20, gia - chất lượng - mẫu mã hợp lý. mua ở các trung tâm thương mại
2.thích đứng đắn chọn An Phước hoặc Matana tìm ở các cửa hàng đại lý
3. thích lịch lãm trẻ trung cụ chọn hàng nhập Tay Ban Nha, có một cửa hàng ở nguyễn bỉnh khiêm, em không nhớ địa chỉ đối diện với hàng bún đậu nổi tiếng
5. Áo sơ mi lên số 10 tràng tiền, mua hàng xác tay tấm 500 đẹp như vào shop mua 1 triệu
6. Giày nhiều loại, em luôn chon Bagini em hay mua ở Nguyễn Thái Học, đi vừa đứng đắn, trẻ trung, êm chân, không mất phom
em xin bổ sung cho cụ, ở số 7 Nguyễn Bỉnh Khiêm, shop Granum, toàn hàng đẹp từ sơ mi, áo phông, vest, quần, thậm chí mũ. Mấy năm trước em lấy 2 bộ vest ở đây mặc vừa form luôn, hồi đấy khoảng 4tr/bộ, giờ chắc tầm 5tr, đẹp khỏi nghĩ, sang mà trẻ chứ ko chảnh :D
Sơmi ở 10 Tràng Tiền là chỗ nào cụ, em đi qua suốt mà ko để ý.

nguyenduchoang7

Xe tải
em xin bổ sung cho cụ, ở số 7 Nguyễn Bỉnh Khiêm, shop Granum, toàn hàng đẹp từ sơ mi, áo phông, vest, quần, thậm chí mũ. Mấy năm trước em lấy 2 bộ vest ở đây mặc vừa form luôn, hồi đấy khoảng 4tr/bộ, giờ chắc tầm 5tr, đẹp khỏi nghĩ, sang mà trẻ chứ ko chảnh :D
Sơmi ở 10 Tràng Tiền là chỗ nào cụ, em đi qua suốt mà ko để ý.
Hom nao em voi cu len Ngiyen Binh Khiem lam them 1-2 bo di. Vec o day mac giu phom va hop voi em. Cu mua so mi len so 10 trang tien. Ben ngoai la bien cua hang may 10. Vao ben trong toan hang xach tay tron thue. Hi. 10 nam nay em toan mua o day

Avelynn

Xe tải
Hom nao em voi cu len Ngiyen Binh Khiem lam them 1-2 bo di. Vec o day mac giu phom va hop voi em. Cu mua so mi len so 10 trang tien. Ben ngoai la bien cua hang may 10. Vao ben trong toan hang xach tay tron thue. Hi. 10 nam nay em toan mua o day
biển cửa hàng là May10 thì là cạnh cửa hàng Phú Hưng phải ko cụ, để em vào xem mới được.
Em làm ngay ở NBK đây;), ở chỗ này vest và sơ mi đẹp khỏi chê

nguyenduchoang7

Xe tải
biển cửa hàng là May10 thì là cạnh cửa hàng Phú Hưng phải ko cụ, để em vào xem mới được.
Em làm ngay ở NBK đây;), ở chỗ này vest và sơ mi đẹp khỏi chê
vang, em làm 2 bộ năm kia, mặc xong chán chẳng muốn mặc mấy bộ may cao minh, phú hưng với G20, hom trước rẽ qua có vẻ giá tăng quá, tầm 8 triệu mới được 1 bộ 2 quần. Chỗ bán áo sơmi đúng là gần cửa hàng phú hưng

ntcntc

Xe tải
1. neu thích trẻ trung cụ chon G20, gia - chất lượng - mẫu mã hợp lý. mua ở các trung tâm thương mại
2.thích đứng đắn chọn An Phước hoặc Matana tìm ở các cửa hàng đại lý
3. thích lịch lãm trẻ trung cụ chọn hàng nhập Tay Ban Nha, có một cửa hàng ở nguyễn bỉnh khiêm, em không nhớ địa chỉ đối diện với hàng bún đậu nổi tiếng
5. Áo sơ mi lên số 10 tràng tiền, mua hàng xác tay tấm 500 đẹp như vào shop mua 1 triệu
6. Giày nhiều loại, em luôn chon Bagini em hay mua ở Nguyễn Thái Học, đi vừa đứng đắn, trẻ trung, êm chân, không mất phom
Hihi, nhà cháu không thích kiểu thông tin mập mờ, nên cần đính chính cho các cụ đỡ phải mất công:

Mục 3: Hàng nhập Tây Bán Nhà, nhập cái lập tập dập: trên mác ghi Design in Spain, hỏi xuất xứ thì các em bảo Thượng Hải. Chính xác đây là hàng Thượng Hải nhé.
Mục 4: hàng xác tay (hiểu là xách tay). Xách cái nách..... Chính xác đó là hàng May 10 xuất khẩu. May 10 thì còn xách cái gì nữa.

nguyenduchoang7

Xe tải
Hihi, nhà cháu không thích kiểu thông tin mập mờ, nên cần đính chính cho các cụ đỡ phải mất công:

Mục 3: Hàng nhập Tây Bán Nhà, nhập cái lập tập dập: trên mác ghi Design in Spain, hỏi xuất xứ thì các em bảo Thượng Hải. Chính xác đây là hàng Thượng Hải nhé.
Mục 4: hàng xác tay (hiểu là xách tay). Xách cái nách..... Chính xác đó là hàng May 10 xuất khẩu. May 10 thì còn xách cái gì nữa.
em chẳng phải thằng bán hàng nên cũng nói luôn cho cụ rõ vì cụ dùng lời lẽ như em là thằng bán hàng lừa các cụ: Thế nào là "nhập cái lập tập dập"
1. Hàng nhập tây ban nha???, mác miếc em không biết, xuất xứ em cũng không quan tâm, thấy mặc hợp và đẹp, chất đẹp phù hợp, em mua em dùng, các cụ hỏi thì chỉ để các cụ tham khảo, chỉ biết là hàng tây ban nha.
2. Cửa hàng số 10 tràng tiền bên ngoài để biển May 10?. vào chẳng có cái áo may 10 nào cả, toàn hàng xách tay, mặc đẹp, giá rẻ, chất tốt...thích thì mua thôi, tôi lần ra cửa hàng này vì có lần ngồi nói chuyên với biên tập viên QUANG MINh của đài truyền hình Việt nam, có hỏi nó mua mấy cái áo ở đâu vì nhìn đẹp, nó bảo ở đấy, phhi vào, thấy được thì mua

Mẹ, ở trên off có đếch gì mà mập mờ, coi như một thông tin tham khảo đee

ntcntc

Xe tải
em chẳng phải thằng bán hàng nên cũng nói luôn cho cụ rõ vì cụ dùng lời lẽ như em là thằng bán hàng lừa các cụ: Thế nào là "nhập cái lập tập dập"
1. Hàng nhập tây ban nha???, mác miếc em không biết, xuất xứ em cũng không quan tâm, thấy mặc hợp và đẹp, chất đẹp phù hợp, em mua em dùng, các cụ hỏi thì chỉ để các cụ tham khảo, chỉ biết là hàng tây ban nha.
2. Cửa hàng số 10 tràng tiền bên ngoài để biển May 10?. vào chẳng có cái áo may 10 nào cả, toàn hàng xách tay, mặc đẹp, giá rẻ, chất tốt...thích thì mua thôi, tôi lần ra cửa hàng này vì có lần ngồi nói chuyên với biên tập viên QUANG MINh của đài truyền hình Việt nam, có hỏi nó mua mấy cái áo ở đâu vì nhìn đẹp, nó bảo ở đấy, phhi vào, thấy được thì mua

Mẹ, ở trên off có đếch gì mà mập mờ, coi như một thông tin tham khảo đee
Thông tin sai mà em nói là mập mờ là để nói giảm nói tránh đấy bác. Bác đọc lại để hiểu những điều em nói để bảo vệ thông tin của mình nếu có thể (Em nói hàng xuất xứ Thượng Hải đấy, hàng May 10 xuất khẩu đấy). Chính bác nói Tây Ban Nha, giờ lại còn bảo xuất xứ không quan tâm, sơ mi May 10 gia công xuất khẩu ghi rõ sản xuất ở Việt Nam (made in Vietnam) mà cứ bảo là xách tay mới chả nhập.

Em chỉ nói thông tin để các bác khác hiểu rõ, không nói, không nhắc đến con người, bác thông cảm!

Chỉnh sửa cuối:

nguyenduchoang7

Xe tải
Thông tin không sai mà em nói là mập mờ là để nói giảm nói tránh đấy bác. Bác đọc lại để hiểu những điều em nói để bảo vệ thông tin của mình nếu có thể (Em nói hàng xuất xứ Thượng Hải đấy, hàng May 10 xuất khẩu đấy). Chính bác nói Tây Ban Nha, giờ lại còn bảo xuất xứ không quan tâm, sơ mi May 10 gia công xuất khẩu ghi rõ sản xuất ở Việt Nam (made in Vietnam) mà cứ bảo là xách xay mới chả nhập.

Em chỉ nói thông tin để các bác khác hiểu rõ, không nói, không nhắc đến con người, bác thông cảm!
- em có cái quai gì mà cần bảo vệ thông tin hả cụ?? cụ nghĩ em là thằng bán cho 2 cửa hàng đấy àh, cụ nhìn hộ lại cái chữ ký cái, còn sơ mi cụ nhìn mấy cái áo bầy ở bên ngoài đúng không...cụ quá bộ qua hỏi giúp em là: vào xem hàng xách tay bên trong nhà chút xem sao

ntcntc

Xe tải
Đã bảo em không nói tới con người mà lại, thông tin là điều em đang cần nói tới. Em biết thì em mới nói kỹ thế bác ạ, bên trong, phía sau bàn ghế chị bán hàng chứ còn đâu, kể cả trên tầng 2 nữa cụ nhé. Hàng xuất khẩu do May 10 gia công. Em đến đó rồi, em chỉ chưa và sẽ không vạch cái mác áo cu Quang Minh lên để soi thôi.

Nếu không fun được nữa thì thôi, ta next cụ nhé.

bboy195

[Tịch thu bằng lái]
2 cụ bình tĩnh, fun thôi mà, số 10 tràng tiền thì e chưa qua nhưng granum e mua rồi, từ hồi thấy mc Phan Anh nó quảng cáo cho thương hiệu này, chính xác nó ko phải hàng nhập Tây ban nha cac' cụ nhé, hàng thượng hải sản xuất, nhưng e công nhận form dáng, chất liệu đẹp, mỗi giá là chat thôi, sơ mi toàn 1 củ rưỡi đổ lên @.@

lovehd

Xe tải
@ D
2 cụ bình tĩnh, fun thôi mà, số 10 tràng tiền thì e chưa qua nhưng granum e mua rồi, từ hồi thấy mc Phan Anh nó quảng cáo cho thương hiệu này, chính xác nó ko phải hàng nhập Tây ban nha cac' cụ nhé, hàng thượng hải sản xuất, nhưng e công nhận form dáng, chất liệu đẹp, mỗi giá là chat thôi, sơ mi toàn 1 củ rưỡi đổ lên @.@
em gu gờ sao k thầy Granum shop nhỉ?

trieuloihua

Đi bộ
Địa chỉ mua hoặc đặt may và cho thuê vest nam body hàn quốc đẹp giá rẻ tại Đà Nẵng

- Vest nam hàn quốc đi tiên phong trong xu hướng trào lưu vest body ôm trẻ trung của thanh niên á đông .
Veston Trần cũng nhanh nắm bắt được thị hiếu của giới trẻ hiện nay nên đã sẵn sàng cho ra đời nhiều bộ sưu tập
vest nam hàn quốc đẹp về phom dáng , hiện đại về kiểu cách để đáp ứng nhu cầu lớn về thời trang của giới trẻ hiện nay .
- Ghé shop sớm để được tư vấn nhiệt tình từ đội ngũ nhân viên , chuyên viên tư vấn bậc nhất về âu phục vest nam hàn quốc của Veston Trần nhé các bạn .

Gía Thuê: 300k/ 1 bộ/ 1 ngày (24 giờ) - (gồm 1 quần + 1 áo vest)

Veston Trần - THUÊ VEST Nam, Nữ - TRẦN
Cơ Sở 1 : 146 Nguyễn Hoàng - Đà Nẵng
Cơ Sở 2 : 317 Trần Hưng Đạo - Đà Nẵng
Cơ Sở 3 : 97 Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội
Zalo + viber 088 8888 416
http://www.vestontran.com/
http://www.vestcuoidep.com/
Fanpage : https://www.facebook.com/vestontran
Note : (xin vui lòng inbox fanpage để được tư vấn trực tiếp với shop ngay lập tức nhé bạn)

Chỉnh sửa cuối: