[Funland] Hà Nội giờ trẻ trâu manh động quá

chinhpham7983

Xe buýt
Trong khi di chuyển trên đường ở Hà Nội, 1 thanh niên bị nhóm 17 người tưởng nhầm là đối thủ nên đã cầm hung khí lao vào hành hung. Hậu quả, nạn nhân bị chém vào đầu dẫn tới tử vong.
Chi phí an ninh xã hội cũng không phải là ít thế mà những tình huống này vẫn thường xảy ra thì buồn thật CCCM ạ

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Xin thưa với cụ, xxx phường vs quận vẫn nguyên vị tại văn phòng cơ quan...113 vs các đơn vị khác cũng vậy, họ chẳng đi đâu hết...
Có chăng, là lúc đánh nhau xong, án mạng xẩy ra rồi thì "bọn ấy" với có mặt, chứ đang đao kiếm tơi bời hoa lá... thì bọn chúng nó đương ở vòng ngoài hóng vào.
Em chứng kiến vụ oánh nhau năm đó, xx áo xanh thấy rẽ luôn lối khác, mặc kệ hai bạn xô lô.
Cùng thời điểm, có hai bạn mặc thường phục (hẹn hò sau giờ làm việc), sau này dân bảo là xx giao thông, phi theo truy đuổi kẻ cầm dao, nhưng nếu bạn đó đến sớm hơn, hoặc cùng thời điểm với xx áo xanh thì có khi cậu kia không nằm trên vũng máu.

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Cụ Trọng - Tổng bì thư đáng kính của em tận tâm đánh dẹp cả lũ chọi trâu này cơ ạ, em nể, bác em làm vc có tâm quá.
Cụ ý nói về anh DTT, người các Cụ đang tập trung dì ghẻ bên thớt kia :(

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Cụ Trọng - Tổng bì thư đáng kính của em tận tâm đánh dẹp cả lũ chọi trâu này cơ ạ, em nể, bác em làm vc có tâm quá.
Bác Trọng mà bác kia đề cập, có khi là họ Dương, không phải Nguyễn.

Quy Lão

Xe điện
Có chắc là nhầm không đới.
Vác cả bộ phóng lợn với 17 thằng đi thì khó nhầm lắm.

Matizcoi

Xe cút kít
Xin thưa với cụ, xxx phường vs quận vẫn nguyên vị tại văn phòng cơ quan...113 vs các đơn vị khác cũng vậy, họ chẳng đi đâu hết...
Có chăng, là lúc đánh nhau xong, án mạng xẩy ra rồi thì "bọn ấy" với có mặt, chứ đang đao kiếm tơi bời hoa lá... thì bọn chúng nó đương ở vòng ngoài hóng vào.
Bận bắt xe đậu đỗ, bớ xe máy ko đội mũ bảo hiểm mới ra tiền, chứ trấn áp bọn chẩu kia thì đói à :D

butchikim

Xe ba gác
Dự là ở nhà các cháu ngoan lắm :-??

omerta77

Xe điện
Giờ chúng nó cầm tuýp găn phóng lợn chạy nhông nhông ngoài đường cả đoàn như chỗ ko người. Chúng nó biết thừa là đang vi phạm pháp luật mà vẫn ngang nhiên như vậy chứng tỏ giờ chúng nó quá coi thường pháp luật.
Ngày trước có mang dao kiếm để giấu trong người chứ ko dám công khai bây giờ. Nếu CA ko mở chiến dịch làm căng vụ này thì sẽ còn nhiều vụ ntn

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Bọn này cứ tử hình hoặc chung thân vì về sớm thì lại tiếp tục trộm cắp, ma tuý, giết người!
Đó cũng là cách giải thoát cho cha mẹ!
Khổ là luật với lá như...lá sung. Vậy nên tệ nạn vị thành niên manh động càng tàn bạo.rồi ân xá rồi thì...abc...có lần đầu sẽ có n lần và mức độ càng tăng tiến....

Dream 100

Xe ngựa
Khổ là luật với lá như...lá sung. Vậy nên tệ nạn vị thành niên manh động càng tàn bạo.rồi ân xá rồi thì...abc...có lần đầu sẽ có n lần và mức độ càng tăng tiến....
Vâng cụ! Nhân văn với đám này cũng rất mệt và là gánh nặng cho xã hội😭

duythanh_1710

Xe tải
Vụ này trước cửa ngân hàng em (số 2 Trần Hưng Đạo) Buổi sáng đi làm thấy công an đứng phong toả hiện trường, vệt máu tươi dài loang lổ trên mặt đường. Phải đến chiều mới có người dùng cát lấp đi :(
Giờ ra đường cứ phải xin lỗi, nhường anh tất :(

darthvader

Xe điện
Em chứng kiến vụ oánh nhau năm đó, xx áo xanh thấy rẽ luôn lối khác, mặc kệ hai bạn xô lô.
Cùng thời điểm, có hai bạn mặc thường phục (hẹn hò sau giờ làm việc), sau này dân bảo là xx giao thông, phi theo truy đuổi kẻ cầm dao, nhưng nếu bạn đó đến sớm hơn, hoặc cùng thời điểm với xx áo xanh thì có khi cậu kia không nằm trên vũng máu.
Quân cán trên Bộ may ra còn đỡ, dưới phường thì thực sự.. :(

Hangty

Xe máy
Xã hội giờ ghê quá

hairyscary

Xe điện
Chuẩn cụ.
Cứ đổ tại luật thì e không phải. Bao giờ alo xx3 mà 5 phút sau xx có mặt xông vào thì mấy trò náy sẽ bớt.
Có cụ nào gọi xx3 mà nó hỏi cái gì đấy, xong bảo mình gọi công an phường rồi gác máy chưa?

Chỉnh sửa cuối: