Hà nội , Phong nha ,Đà lạt

viethung167

Xe hơi
Em chuẩn bị đi hà nội - Đà lạt có lộ trình thế này các cụ tư vấn giúp em :
Khởi hành thứ 6 ngày 6 tháng 10, 11h hà nội - động phong nha tối ngủ phong nha
Thứ 7 tham quan Động phong nha + Thiên đường , 2h chiều đi từ phong nha đến đà nẵng hoặc hội an ngủ đêm
Chủ nhật đi thẳng đà lạt
Em đang tính đi tham quan PN + Tđ trong khoảng từ 7h hoặc 8h sáng đến 1h trưa có đủ không hay phải đi thêm h
Em đi mẹc e250 trên đường có cây xăng a95 ? , chỗ ăn ngủ tại phong nha ? Em đi đường hồ chí Minh , em đi công tác nên thời gian có hạn sáng thứ 2 phải có mặt tại đà lạt các cụ tư vấn giúp em

VuQuangHieu

Xe tải
Em hỏi không phải chứ cụ đi chơi hay là đi đua đấy? Binh quân 3 ngày liền mỗi ngày cụ chạy 500-600 cây thì con thăm quan gì nữa. Nhất là chặng đầu tiên mấy giờ cụ khởi hành từ HN đi Phong Nha? Cụ nên đi sớm vì chặng đấy là khoai nhất, khoảng 600 cây cang về sau càng nhiều đèo nên thời gian chậm lại. Cố gắng đến Phong Nha trước khi trời tối,( mùa này khoảng 4h30 chiều là tối rồi) Đừng đi trên đèo Đá Đẽo trời tối giống như em mà hãi lắm. Một buổi sáng chỉ đủ để cụ thăm quan 1 động thôi, muốn đi động thiên đường sợ là ko kịp. Đương HCM bây h cũng bắn tốc độ đấy, tốt nhât cứ chạy 80 thôi cho lành, chúc cụ đi thuận lợi

viethung167

Xe hơi
Ngày thứ 7 em tham quan 2 Động song em chạy đến tối đến Đà nẵng hoặc hội an nghỉ đêm chủ nhật em chạy thẳng đà lạt chứ kô tham quan nữa , nêu h kô cho p thi em đi 1 động