Hà Thành Ford bán LỪA xe mới 100% bị va quệt trước khi giao cho k/hàng

Hoàng Bảo

Xe hơi
Ôi, cụ xui quá !
May mà em dính Ford !
Làm tới đi cụ. Nếu ford giải thích lăng quăng thì cụ nhớ đưa lên báo và VTV nhé !

em cám ơn các bác! nếu Ford giải quyết không thoải đáng e sẽ làm đến cùng, e đã gửi công văn rồi yêu cầu bên phía FORD Hà Thành trả lời và phương án họ sẽ giải quyết ra sao? mong các bác ủng hộ e ủng hộ người tiêu dùng Việt Nam

bung_to_22_2

Xe hơi
Theo thông tin e được biết thì vụ này Ford Việt Nam bồi thường cho chủ thớt 100tr rồi

quang prado

Xe tải
Đọc đến đây em có chút nhận xét ford ht vô trách nhiệm với sản phẩm của mình và đã dùng 1 phép biến hoá nào đó đẩy cái vô trách nhiệm đó sang cụ chủ thớt , làm cụ chủ thớt vô trách nhiệm với thớt của mình, phụ lòng ae of quan tâm ủng hộ, trái với cái tiêu đề cụ thớt là bảo về người tiêu dùng
Em thực lòng xin lỗi các bác! E đang có công việc sang nước ngoài ... E xin có ý kiến đính chính: bên phía Ford Hà Thành nói chung và GĐ.kd Hiếu nói riêng rất có thiện chí và cùng bên phía hợp tác để làm rõ sự việc và xử lý sự việc hợp lý! E xin chân thành cám ơn các bác đã quan tâm!

ZepZack

Xe tải
Em thực lòng xin lỗi các bác! E đang có công việc sang nước ngoài ... E xin có ý kiến đính chính: bên phía Ford Hà Thành nói chung và GĐ.kd Hiếu nói riêng rất có thiện chí và cùng bên phía hợp tác để làm rõ sự việc và xử lý sự việc hợp lý! E xin chân thành cám ơn các bác đã quan tâm!
<= Sự việc kết thúc thì cụ Quote đoạn trên của cụ lên page 1 cho ae biết và Closed topic cụ nhé. Văn hóa Giao thông và Văn minh khi tạo thread là thế cụ ah :)
Mừng cụ được xử lý ổn thỏa.

socute_no1

Xe máy
Theo cảm nhận của em thì sale Hà Thành ford làm ăn ko chuyên nghiệp và thái độ ko đẹp. Em đã đặt focus s ở Thăng long ford vì rất khó chịu thái độ làm việc bên HT. Lấy xe xong em sẽ làm 1 bài

ZepZack

Xe tải
Theo cảm nhận của em thì sale Hà Thành ford làm ăn ko chuyên nghiệp và thái độ ko đẹp. Em đã đặt focus s ở Thăng long ford vì rất khó chịu thái độ làm việc bên HT. Lấy xe xong em sẽ làm 1 bài
Phải chăng đạt doanh số Eco sport rồi nên có tý thái độ??
Nói vui thế thôi chứ 1 số bạn làm nghề sale ở VN, ko chỉ ô tô mà còn như các sản phẩm điện tử #, gọi là có chút công nghệ, thì các bạn ko đầu tư tìm hiểu spec mấy, chỉ nhắm mắt là bán thôi.

Các bạn sale ô tô thì cả salon có 3 4 con, mỗi con cũng chỉ 2 3 bản mà hỏi giá con nào phải vác sổ ra con đấy. Trí nhớ vậy thì là hơi ko đạt.. nên về tu luyện lại.. phải biết rõ mình đang bán cái gì, có ưu nhược điểm gì so với đối thủ cạnh tranh thì mới guide cho KH được chứ. Sale ko làm đc thế thì nên chuyển nghề.

cuongmaingoc

Đi bộ
Phốt lớn bây giờ mới lộ. E cũng ghét bọn này.

socute_no1

Xe máy
Phải chăng đạt doanh số Eco sport rồi nên có tý thái độ??
Nói vui thế thôi chứ 1 số bạn làm nghề sale ở VN, ko chỉ ô tô mà còn như các sản phẩm điện tử #, gọi là có chút công nghệ, thì các bạn ko đầu tư tìm hiểu spec mấy, chỉ nhắm mắt là bán thôi.

Các bạn sale ô tô thì cả salon có 3 4 con, mỗi con cũng chỉ 2 3 bản mà hỏi giá con nào phải vác sổ ra con đấy. Trí nhớ vậy thì là hơi ko đạt.. nên về tu luyện lại.. phải biết rõ mình đang bán cái gì, có ưu nhược điểm gì so với đối thủ cạnh tranh thì mới guide cho KH được chứ. Sale ko làm đc thế thì nên chuyển nghề.
Em còn gặp bạn tư vấn là focus 2.0 hb và focus s là 2 con khác nhau và mazda 3 2015 là form cũ cơ ạ :v quan trọng là thái độ ko tôn trọng kh chứ bài ko thuộc có thể châm chước cụ ạ. bên đó có mấy con dạng công nhân viên, ko đứng tên chính chủ đc, bán rẻ đc dăm ba chục mà làm mình làm mẩy như bố đời, lại còn đòi thêm tiền hoa hồng. em tức đi đặt con mới luôn ko thèm gọi lại

ataka

Đi bộ
Bài của cụ đâu ạ.
Các bác cứ cạnh mặt thằng 4 Hà Thành ra cho em. Kinh nghiệm đau thương rồi các bác ạ :(:(:(

pda

Xe đạp
Cụ nào đào mộ kinh quá :-ss

amunike

Xe tăng
Cụ nào đào mộ kinh quá :-ss
Sự việc đã được xử lý, Ford VN đứng ra chịu trách nhiệm, cụ chủ đã ok. Nick mới toe, bài đầu tiên đào đúng topic này, chắc cụ cũng hiểu mục đích :).

socute_no1

Xe máy
Sự việc đã được xử lý, Ford VN đứng ra chịu trách nhiệm, cụ chủ đã ok. Nick mới toe, bài đầu tiên đào đúng topic này, chắc cụ cũng hiểu mục đích :).
Ford dù sao cũng ko đấm khách hàng vì giao xe cũ và ko chịu trách nhiệm bảo hành khi xe hỏng :)) mặc dù dv chưa tốt thật nhưng ko đến mức khốn nạn như 1 số thằng

Su82

Xe tải
Ford dù sao cũng ko đấm khách hàng vì giao xe cũ và ko chịu trách nhiệm bảo hành khi xe hỏng :)) mặc dù dv chưa tốt thật nhưng ko đến mức khốn nạn như 1 số thằng
Em nghĩ là nên phong thánh khai quật mộ cho một sô cụ. :D

SMC

Xe hơi
Em lấy v2 ở Ford Hà Thành cách đây 2 tháng, e thấy bạn sale khá chuyên nghiệp, rất nhiệt tình, chu đáo, giá thì tốt