[Funland] Hacker anh là ai?

DIT

Xe điện
Nghĩ như cụ thì ai cũng đều là thằng mất dạy cả, chỉ là chưa lộ ra thôi.
thì đúng rồi, Chưa lộ ra bí mật nên chưa biết ai hơn ai đâu nên đừng co phê phán người khác. Tới lúc mình bị lộ mặt ko biết để đâu

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Đàn ông nào mà chả hư tí, hồi trẻ chả có tí chăn gái, trồng rau nuôi bò... :))

Nói chung là tin nhắn nó cũng chả có gì đặc biệt, anh em đồng dâm trên này có thể thông cảm cho thằng em kém may mắn. Cơ mà khổ nỗi hình như chú này đang có người yêu rồi??? Thế nên Hải quả này ăn no đòn với hội chị em bỉm sữa rồi, hội bị chồng bỏ hoặc hội có chồng bồ bịch :))

Về danh tiếng thì thôi chịu tí thiệt thòi, có bản lĩnh thì thể hiện bằng tài năng mà gây dựng lại. Mà chuyện này nó bé tí chả to tát cái gì. Fan Việt nổi tiếng tiếng gió chiều nào xoay chiều ấy mà, nay mai lại chìm xuồng thôi. Đến Vàng Anh giờ còn nổi như cồn , nổi còn gấp vạn lần ngày xưa cơ mà :))

Mà công nhận thằng quản lý ngu như bò. Biết Hải nó thích chén thì thu xếp nó vài em teen teen chân dài mà đổi gió, sao phải để nó lọ mọ đi tìm gái làm gì cho nó mất thời gian.
Khổ một cái, em/cháu nó là NGƯỜI NỔI TIẾNG và lại là thanh niên tiêu biểu các kiểu con đà điểu, vân vân và mây mây cụ ạ. Khuất mắt trông coi thì ko sao, nhưng phốt như này, hình ảnh mất hết, vớ vẩn các nhãn hàng các hợp đồng quảng cáo nó đạp luôn chứ đùa à. Mất rất nhiều đấy cụ :T
Thành trend fb rồi đấy cụ:
e có thể cho a đâm đầu xe vào ngõ cụt được không.
Thằng này xây dựng hình ảnh ngoan hiền, phốt này nặng đấy cụ. Mất hết hình ảnh, cắt quảng cáo...
cụ thế thì hỏng, bung bét thế này thì cái được (chịch dạo) không thấm tháp gì với mất mát. Nói chung, tài năng trẻ, có tý tiếng tăm mà sa đà thế này thì tiêu tan sự nghiệp. Hy vọng Hải con sẽ đứng dậy trưởng thành hơn sau cú vấp này.
Nói chung nhặt được thằng QL, cả 1 list chat quanh đi quẩn lại chỉ thấy tư vấn, tìm hiểu lí lịch hàng cho thân chủ chuỵch thì đã hỏng 1/2 sự nghiệp rồi. Trẻ khỏe, gái vây quanh nhiều chỉ cần chọn để ăn nhưng thiếu bản lĩnh xa đà vào chuyện đó + mỗi lần làm đôi ba chai, ko lẽ ko lên bar rồi phì phèo mấy hơi.
Chuyện này bình thường mà cụ nhỉ, chẳng qua là để lộ ra gây mất hình tượng thôi, còn đấy là nhu cầu cá nhân ai chả ham muốn
Cụ thấy bình thường nhưng mà bị các bà mẹ bỉm sữa, nữ quyền chửi ầm ầm trên fb kia kìa. Nó công khai bạn gái rồi đi chơi gái bừa bãi, nếu nó độc thân thì chắc cũng chả sao.
Xin cụ
Bất cứ thằng thanh niên 23 tuổi nào có điều kiện đi Merc, mặc full đồ hiệu Italia trên người đều như nó hết
Thời xưa thi nhân nổi danh như Nguyễn Trãi, Nguyễn Du 5-7 vợ được tại sao 1 cầu thủ bóng đá lại không được đi chịch dạo, xem văn chat thì cháu nó là người rất có tự trọng đấy

kts.DucNgoc

Xe tăng
Thực ra giờ em gần 40 rồi nhưng nhớ lại hồi mới ra trường khoảng 23 tuổi, đi công trường, bắt đầu biết tí gái gú dịch vụ, việc trong đầu hình thành tư tưởng chịch em này, chăn dắt em kia là ko hiếm ạ. có điều nghèo nên chỉ dám mon men tầm tiện tay hái thôi.. Phải sau khi có vợ, đàng hoàng lên thì mới ko còn tư tưởng kia. Nên thấy Hải bình thường thôi!

DIT

Xe điện
Đàn ông nào mà chả hư tí, hồi trẻ chả có tí chăn gái, trồng rau nuôi bò... :))

Nói chung là tin nhắn nó cũng chả có gì đặc biệt, anh em đồng dâm trên này có thể thông cảm cho thằng em kém may mắn. Cơ mà khổ nỗi hình như chú này đang có người yêu rồi??? Thế nên Hải quả này ăn no đòn với hội chị em bỉm sữa rồi, hội bị chồng bỏ hoặc hội có chồng bồ bịch :))

Về danh tiếng thì thôi chịu tí thiệt thòi, có bản lĩnh thì thể hiện bằng tài năng mà gây dựng lại. Mà chuyện này nó bé tí chả to tát cái gì. Fan Việt nổi tiếng tiếng gió chiều nào xoay chiều ấy mà, nay mai lại chìm xuồng thôi. Đến Vàng Anh giờ còn nổi như cồn , nổi còn gấp vạn lần ngày xưa cơ mà :))

Mà công nhận thằng quản lý ngu như bò. Biết Hải nó thích chén thì thu xếp nó vài em teen teen chân dài mà đổi gió, sao phải để nó lọ mọ đi tìm gái làm gì cho nó mất thời gian.
ầy cụ lại dối lòng nữa rồi, chăn gái rồi quất nó mới vui chứ dạng ăn bánh trả tiền thì làm sao có hứng dc.

IP man

Tháo bánh
Thân bại danh liệt rồi, giờ chỉ có cặp với phò phạch thôi, gái nhà lành chả nhà nào tử tế muốn gả cho thằng dính phốt kiểu này. Xem clip mà thấy ku này suốt ngày đi soi gái đẹp rồi tính chuyện chịch choạc. Nói chung quả này nát bét
Cụ link clip cho em xem với :D

Attitudematters

Xe hơi
cụ có vẻ là người chuẫn mực nhỉ, cu nói chuyện với bạn của cụ về mấy đứa con cái thì cụ nc ntn, theo mình có thể còn lời lẽ sỗ sàng hơn đó. Trong đây chẳng ai binh thằng hải hết, vì việc đó đối với mn là chuyện bình thường. Bọn con gái thân nhau khi nói chuyện cũng như vậu thôi. À quang hải chưa bao giờ nói nó có người yêu nhé, chỉ có báo chí nói thôi.
Đó là mợ mà cụ.

DIT

Xe điện
Đó là mợ mà cụ.
mấy đứa con gái nói chuyện bới nhau có khi còn kinh khủng hơn. Từng đọc mes của 1 đưa con gái , nó nc với bạn nó là thằng này hàng to, hàng nhỏ, thằng này ysl chừng 2 phút là ra... nam nữ khi nc với bạn thân cũng vậy thôi

traixubac1199

[Tịch thu bằng lái]
Có tuổi trẻ, có tài, có tiền, có thời gian...thế thì còn biết việc gì ngoài việc chăn gái bây giờ :))

Đúng nà ko nhìn bề ngoài mà đánh giá con ng được. Ku Hải này ở team tuyển nhìn thánh thiện cười thì toả nắng ko ngờ .. cũng bay bướm .
Mà cũng bt thôi. Đang tuổi trăng tròn , tiền thì như quân nguyên đánh vọng max op lại đẹp trai ko trai ko gái thì trái nature :))

Attitudematters

Xe hơi
mấy đứa con gái nói chuyện bới nhau có khi còn kinh khủng hơn. Từng đọc mes của 1 đưa con gái , nó nc với bạn nó là thằng này hàng to, hàng nhỏ, thằng này ysl chừng 2 phút là ra... nam nữ khi nc với bạn thân cũng vậy thôi
Tuỳ người thôi cụ. Có những người đứng đắn hay chung thuỷ sẽ rất kỵ kiểu nói chuyện này, mợ kia là kiểu người đó. Tỉ lệ không phải nhiều nhưng cũng ko phải ít. Ngoài ra còn là vấn đề câu chuyện bị lộ công khai nữa, ví dụ bố mẹ chửi tục sau lưng không sao nhưng trước mặt con sẽ thấy rất xấu hổ.

MAITD

[Tịch thu bằng lái]
chẳng qua đây là Quang Hải nên bênh chằm chặp bất kể đúng sai thôi
Gặp đây là 1 cán bộ nhà nước - độc thân hoặc vừa li dị xem.
Lại ăn gạch đá sml ra vì cái mác suy đồi đạo đức lối sống.
Dù sao cũng thấy tư tưởng nhiều người đáng sợ thật, ủng hộ chịch dạo. Bảo sao chỉ có phụ nữ là người khổ, mẹ đơn thân thì lắm, số ca nạo phá thai thì tăng. Vì toàn chịch ko tình yêu, lỡ có bầu là chối ngay
Cùng là đàn ông mà thấy trên này lắm đàn bà

m4s

Xe điện
chẳng qua đây là Quang Hải nên bênh chằm chặp bất kể đúng sai thôi
Gặp đây là 1 cán bộ nhà nước - độc thân hoặc vừa li dị xem.
Lại ăn gạch đá sml ra vì cái mác suy đồi đạo đức lối sống.
Dù sao cũng thấy tư tưởng nhiều người đáng sợ thật, ủng hộ chịch dạo. Bảo sao chỉ có phụ nữ là người khổ, mẹ đơn thân thì lắm, số ca nạo phá thai thì tăng. Vì toàn chịch ko tình yêu, lỡ có bầu là chối ngay
Cùng là đàn ông mà thấy trên này lắm đàn bà
Em kính cụ/mợ 1 ly :)

Chekmate

Xe điện
Cụ hơi nhầm, chuyến này đảm bảo với cụ là thân bại danh liệt, mà kể cũng lạ phụ nữ mà đã có người yêu cặp kè với người khác thì các cụ gọi là phò, phạch các kiểu, đàn ông thì lại là hết sức bình thường :)). Kể ra ny cụ mà như vậy cụ cũng coi là bt nhỉ?
Ko, em có gặp mấy em có người yêu rồi thì em thấy cũng bình thường =)), em luôn tôn trọng phụ nữ, chả bao giờ gọi họ bằng những từ ngữ đó cả.

Chekmate

Xe điện
Thế em hỏi cụ như Tuấn Anh, Xuân Trường... tên tuổi cũng chẳng kém cạnh gì so với thằng ku Quang Hải, cũng chưa lập gia đình, cụ thấy mấy em nó có vướng vào mấy vụ lùm xùm như thế này ko? Bóng đá thế giới cũng đầy ngôi sao sống chuẩn chỉ mẫu mực. Đời có nhân quả cả, và thằng ku hải này cũng đang phải trả giá rồi đó.
Bóng đá thế giới cũng đầy vụ scandal tình ái của các ngôi sao mà. Cuộc sống có người này người kia, thế nó mới đang dạng và thú vị. Còn toàn người gương mẫu, đạo đức sáng ngời, vừa hồng vừa chuyên chắc chỉ có trong trường Đ.ảng :))

Trác Đông Lai

Xe buýt
Hải trước giờ trước công chứng vẫn tạo cảm giác là chuyên nghiệp, sạch sẽ.

Phốt này đương nhiên sẽ gạt bay đi cái cảm giác đó.

Thiệt hại chắc chắn có, ít nhất là ở các khoản thu quảng cáo khi mà các công ty trên hết vẫn cần phải giữ cho sản phẩm của mình "sạch sẽ" với khách hàng. Họ sẽ tìm đến gương mặt mới, có thể kém nổi tiếng hơn QH nhưng độ sạch vẫn được đảm bảo.

Nếu QH vẫn duy trì được phong độ thì thiệt hại sẽ chỉ dừng ở đó; người hâm mộ thì không quan tâm nhiều về đời tư, miễn sao QH đá hay thì họ vẫn có thể tiếp tục ủng hộ. Các em gái thì còn mau quên hơn cả Cộng đồng mạng.

vitomxau

Xe container
Cu này cũng ảo tưởng lắm. E đọc có đoạn nhắc đến gái chỉ like và xem story của cậu ấy thôi mà cũng nghĩ ng ta có ý với mình.
E có theo dõi một cầu thủ thuộc dàn U23 cũ. Đừng nói là like ảnh mà tất cả những gì liên quan đến cậu ấy em đều theo dõi, sản phẩm nào cậu ấy quảng cáo em đều cố ủng hộ trong điều kiện cho phép. Thậm chí cậu ấy mở quán cafe dù rất xa chỗ em, em cũng gắng rủ bạn bè đến check in. Đây đơn giản chỉ là tấm lòng của người hâm mộ.
Chuyện này hi vọng ko ảnh hưởng nhiều đến phong độ của Hải, dù sao cậu ấy cũng rất tài năng và có nhiều đóng góp cho ĐTQG.
Bạn ấy vẫn còn trẻ mà cụ. Suy nghĩ như thế cũng bình thường thôi, cụ trưởng thành hơn rồi thì suy nghĩ về những hiện tượng đó sẽ khác !

xbadboyz

Xe điện
Nếu chơi hay và có đóng góp trở lại, người ta sẽ coi cái vụ này như chuyện đàn ông nó phải thế, còn ngụp lặn dần, phong độ tèn tẹt như thời gian vừa qua thì xin lỗi thân bại danh liệt rồi Hải ơi