[Funland] Hài hước.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Người khác nàm thao mừ rõ như cụ được ah :D
Bác trả chén em đê....lần sau em hô: anh chìa chén ra em rót.:T

Còn ai rõ thì hỏi ông giời nhá.
Rõ đẻ con là nam mà thiên hạ cứ kêu là nữ....

Giận.....:((

thngaylangthang

Xe ngựa
Bác trả chén em đê....lần sau em hô: anh chìa chén ra em rót.:T

Còn ai rõ thì hỏi ông giời nhá.
Rõ đẻ con là nam mà thiên hạ cứ kêu là nữ....

Giận.....:((
Ko rót, say nại nhầm ah :D
Ông zời k bít được đâu, đẻ là nam sau thành nữ cũng đâu có hiếm ah ;))

ubisapro

Xe trâu
Cắt dán ko hết thôi mà :)). Thường thì vẫn lấy của người trước sửa lại theo kết quả khám mà ;))

Mà cũng chẳng lạ, bà chị e ở quê bị đau bụng, ra hẳn phòng khám tư thì kết luận như đinh đóng cột là đau ruột thừa. Nhập bệnh viện tỉnh thì lại ko phải, kê đơn về uống thuốc (bệnh j e cũng chả rõ). Thế là thằng cháu e phi về quê, xách luôn bà chị lên Hn khám cho yên tâm :)) Chuyện vừa xảy ra cách đây 2 tháng :))

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Cắt dán ko hết thôi mà :)). Thường thì vẫn lấy của người trước sửa lại theo kết quả khám mà ;))

Mà cũng chẳng lạ, bà chị e ở quê bị đau bụng, ra hẳn phòng khám tư thì kết luận như đinh đóng cột là đau ruột thừa. Nhập bệnh viện tỉnh thì lại ko phải, kê đơn về uống thuốc (bệnh j e cũng chả rõ). Thế là thằng cháu e phi về quê, xách luôn bà chị lên Hn khám cho yên tâm :)) Chuyện vừa xảy ra cách đây 2 tháng :))
Hí....hí....em hóng lên HN khám xong có ra bệnh gì không thôi....=))

ubisapro

Xe trâu
Anh lại phỉ nhổ vào nghành y roài...
Cô ruột bên vợ e bị sốt cao, đau ngực ..., ra bệnh viện tỉnh Hải Dương khám thì bảo về uống thuốc mấy ngày là khỏi. Chồng cô trước bị giống hệt vậy (áp xe gan), thế là đưa thẳng lên 108 thì đúng áp xe gan. Méo hiểu ở nhà thêm mấy ngày chắc gặp tổ tiên rồi. Cũng ... may ông chú chồng cô trước bị nên biết @@

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Cô ruột bên vợ e bị sốt cao, đau ngực ..., ra bệnh viện tỉnh Hải Dương khám thì bảo về uống thuốc mấy ngày là khỏi. Chồng cô trước bị giống hệt vậy (áp xe gan), thế là đưa thẳng lên 108 thì đúng áp xe gan. Méo hiểu ở nhà thêm mấy ngày chắc gặp tổ tiên rồi. Cũng ... may ông chú chồng cô trước bị nên biết @@
Em thông cảm và thật sự hiểu!
Em không có ý gì đâu,lập thớt đúng nghĩa là hài hước thôi ạ.
Còn giờ ( thế giới phẳng) =} cào bằng mọi thứ...nhưng tinh ý ta thấy vẫn có thứ nhấp nhô( nhỏ thôi) nhưng ta thấy thì giúp ta tránh đc va vấp.

Cuối cùng chỉ là Hài Hước thôi cụ ạ.

mr.l0nely.184

Xe điện
Đúng là Hài Hước thật. Nhưng E lại k thể cười với tình huống này& cả những tình huống tương tự xảy ra ở các cơ sở Y Tế.:T

vatech

Xe hơi
khám sức khoẻ cho cncnv cơ quan tôi cũng vậy, một ông mét 75, có đủ nếp tẻ bị kết luận bị viêm âm đạo. Hỏi lãnh đạo tại sao khám bệnh lại thành như thế, lãnh đạo trả lời phần khám này là miễn phí nên kết quả nó thế. Chụp XQ, mọi người xin phim thì bảo chỉ ai bị bệnh thì mới có phim?????
Có một cô làm lại cả hàm thì được bác sĩ khen cô có bộ răng khoẻ và đều.
Mà tiền khám là tiền ngân sách chi trả hẳn hoi nhé, cơ quan tôi ngay tại thủ đô luôn.

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
khám sức khoẻ cho cncnv cơ quan tôi cũng vậy, một ông mét 75, có đủ nếp tẻ bị kết luận bị viêm âm đạo. Hỏi lãnh đạo tại sao khám bệnh lại thành như thế, lãnh đạo trả lời phần khám này là miễn phí nên kết quả nó thế. Chụp XQ, mọi người xin phim thì bảo chỉ ai bị bệnh thì mới có phim?????
Có một cô làm lại cả hàm thì được bác sĩ khen cô có bộ răng khoẻ và đều.
Mà tiền khám là tiền ngân sách chi trả hẳn hoi nhé, cơ quan tôi ngay tại thủ đô luôn.
Thế em đặt tiêu đề thớt có đúng không bác?
Nói thật là cái xã hội chứa đầy sự gian dối,lọc lừa này thì không gì là không thể!

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
Đúng là Hài Hước thật. Nhưng E lại k thể cười với tình huống này& cả những tình huống tương tự xảy ra ở các cơ sở Y Tế.:T
Vâng!
Hài đấy nhưng nó đau,buốt,không thể cười,dù là nụ cười méo mó để tự an ủi....

khoailng

Xe điện
Tại ông đánh máy thôi

mr.l0nely.184

Xe điện

vatech

Xe hơi
Thế em đặt tiêu đề thớt có đúng không bác?
Nói thật là cái xã hội chứa đầy sự gian dối,lọc lừa này thì không gì là không thể!
Vấn đề ở chỗ không đi khám thì không hoàn thành nhiệm vụ, kết quả sức khỏe là không đạt, sẽ bị đuôi việc. Mình nghĩ một ngày đẹp trời nó kết luận mình bị nhiễm HIV thì không biết sẽ như thế nào. Nếu ở ngoài đời, làm một trận sinh tử hoặc sống hoặc chết. Nhưng ở cơ quan không làm thế được vì như vậy là chống lại người thi hành công vụ. Đúng là một lũ khốn.

Trương_Phi

[Tịch thu bằng lái]
hài thặc :))