[CCCĐ] Hải Tiến - Có gì để tiến!

Linhdt89

Xe đạp
Năm trước nhà e đi biển Hải Tiến trú tại Queen Hotel. Ăn uống thì ăn ngoài ngon bổ rẻ hơn, Khách sạn dịch vụ tốt. Đi kiểu nghỉ dưỡng thì được chứ ko có gì chơi, biển đục bẩn @-) nên chủ yếu bơi bể bơi của ks

Trang Nguyen

Xe điện
Năm trước nhà e đi biển Hải Tiến trú tại Queen Hotel. Ăn uống thì ăn ngoài ngon bổ rẻ hơn, Khách sạn dịch vụ tốt. Đi kiểu nghỉ dưỡng thì được chứ ko có gì chơi, biển đục bẩn @-) nên chủ yếu bơi bể bơi của ks
Em đi Hải Tiến cách đây 3 năm, vì thích lang thang ăn ngoài để tươi ngon hơn ks nên ra ngoài ăn nhưng bữa nào cũng thất vọng toàn tập, chắc giờ dịch vụ tốt hơn rồi.

hungsau258

Xe tải
Em cũng đi Hải Tiến năm ngoái, gặp đúng hôm mưa chả chơi đc gì.Tuy nhiên thấy cảnh cũng bình thường, hàng quán cũng đìu hiu lắm:(

Trang Nguyen

Xe điện
Em cũng đi Hải Tiến năm ngoái, gặp đúng hôm mưa chả chơi đc gì.Tuy nhiên thấy cảnh cũng bình thường, hàng quán cũng đìu hiu lắm:(
Em đi trước cụ, nên mặc dù thời tiết đẹpcũng vẫn đìu hiu lắm, đi cả buổi tối mà chỉ có mua được kem để ăn vặt.

Việt Châu

Xe máy
Hải Tiến ok mà. Yên Bình. Bãi thoải. Dịch vụ cũng khá là nhiều rồi. Mỗi tội nước hơi đục. Và từ đo lên tầm 20 km nữa có biển đẹp lắm. Chỗ Nhà máy lọc dầu. Tự nhiên quên mất tên luôn.

LVCuong

Xe đạp
E vừa HT về, cá nhân thấy biển nhiều rác, nước đục, mùi. Cá được bán ngay tại bãi rất mất vs, hàng quán tràn lan, bán đồ khô và tươi ngay tại bãi, đường xá đang xây dựng nên bẩn kinh..e ko ở lại mà về thanh hoá luôn.

Nói chung là bác phải tìm đúng nơi, chứ đừng ra chỗ này. Hải Tiến có nh nơi mà.

iBentley

Xe hơi
chuyến đi thú vị quá bác chủ ơi

hagi94

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em đào thớt lên vì dự định cả nhà đi Hải Tiến dịp lễ này.

xemayhado

Xe hơi
Em đào thớt lên vì dự định cả nhà đi Hải Tiến dịp lễ này.
Sao cụ không cố lên vào Quỳnh Nghĩa mà cảm nhận, em nghĩ nó xứng đáng với công cụ đi. Hè vừa rồi em chuột bạch suốt từ Của Lò Đến Thanh Hóa, thì thấy mỗi Quỳnh Nghĩa là hợp lý nhất cho nghỉ dưỡng

Văn Bản

Xe tải
Sao cụ không cố lên vào Quỳnh Nghĩa mà cảm nhận, em nghĩ nó xứng đáng với công cụ đi. Hè vừa rồi em chuột bạch suốt từ Của Lò Đến Thanh Hóa, thì thấy mỗi Quỳnh Nghĩa là hợp lý nhất cho nghỉ dưỡng
Quỳnh nghĩa ở đâu Cụ ơi, cho xin tí ảnh thì tốt quá

j23

Xe container
Em đi Hải Tiến cách đây 3 năm, vì thích lang thang ăn ngoài để tươi ngon hơn ks nên ra ngoài ăn nhưng bữa nào cũng thất vọng toàn tập, chắc giờ dịch vụ tốt hơn rồi.
Em cũng giống nhiều Cụ mợ comment ở đây, ở Hải Tiến thì phải rình đúng hôm trời nắng, ra tắm ù 1 cái rồi lượn :)
Kinh nghiệm của em đợt ở đó 3 ngày, thời tiết bình thường ko mưa ko nắng, ăn uống cũng bth vì dân ở đó cũng tốt tính nhưng service còn yếu và kỹ thuật nấu ăn còn phải học hỏi nhiều, HT Resort thì đúng hôm đông và có bị 1 chút gọi là hơi tức (tiền bỏ ra ko xứng với chất lượng dịch vụ và đồ ăn uống khá tệ - thông cảm chút vì quá đông mà nhân viên lại còn ít).
Rác thì thôi rồi, đúng hôm Rác tập kích bờ biển (theo lời dân ở đó thì thời điểm đó là luồng nước đưa Rác vào -> các hôm khác thì chưa biết)

Năm nay chắc hẳn đã có cải thiện rồi nhưng chưa biết tới đâu...

Manhpbk

Xe điện
Website
temxacthuc.vn
Nghe thấy Hải Tiến em lại lượn vào có cụ mợ nào du lịch nghỉ dưỡng, cần không gian riêng thì qua em nhé. Resort thiên đường xứ Thanh
Năm ngoái sử dụng bungalow nhà mợ cảm thấy rất ok nên PR cho mấy gđ nữa nghỉ. Nói chung là ok cho việc nghỉ dưỡng, trẻ con thích mỗi cái bể bơi chứ biển chán ốm :)), ăn uống chỗ mợ rất hợp lý & hợp ví có thể năm nay sẽ lại quay lại chỗ mợ \:D/

lamkhanh868

Xe tải
Năm ngoái sử dụng bungalow nhà mợ cảm thấy rất ok nên PR cho mấy gđ nữa nghỉ. Nói chung là ok cho việc nghỉ dưỡng, trẻ con thích mỗi cái bể bơi chứ biển chán ốm :)), ăn uống chỗ mợ rất hợp lý & hợp ví có thể năm nay sẽ lại quay lại chỗ mợ \:D/
ahii, cảm ơn cụ :-bd:-bd:-bd:-bd:-bd Dự định đi cuối tuần thì alo em sớm kẻo hết phòng nhé :-c:-c:-c

datto70

Xe điện

Có vè hấp dẫn:-?, đánh dấu khi cần=))=))=))

hagi94

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Nghe thấy Hải Tiến em lại lượn vào có cụ mợ nào du lịch nghỉ dưỡng, cần không gian riêng thì qua em nhé. Resort thiên đường xứ Thanh
Giờ còn phòng từ trưa 29 đến sáng mùng 1 k ah mợ? Nhà em 4 người, mợ Inbox giá giúp em.