[Thảo luận] Hàn xẻng đối đầu với liên minh Nhật-Việt !!!

El Kun

Xe tải
Sáng nay trên đường ra bãi xe để chuẩn bị đi làm tự nhiên thấy rất đông người xúm quanh mấy chú xxx vàng em cũng đoán là có sự vụ gì rồi. Khi ra đến nơi thì nhìn thấy 1 em Civic mồm miệng trông rất thảm thương, bên cạnh là em Kia-Sportage bình thản như không có gì xảy ra. Hỏi xung quanh thì mới biết là 2 em vừa hôn nhau trực diện xong, em Civic bị đẩy lùi lại một đoạn X_X. Lúc em đến nơi là 2 xe đã được xxx cho đỗ gọn vào vỉa hè để tránh tắc đường, trên mặt đường thì còn đầy vết thương tích của em Civic kia, hai chủ xe thì đang thỏa thuận với nhau rất hòa nhã, và sau một hồi đứng nói chuyện có cả xxx thì 2 cụ ý đã vào riêng quán cafe để bàn về việc đền bù...(cái này em thấy rất hay, thay vì đứng giữa đường băm bổ nhau và đồng thời cũng tránh được phiền hà thủ tục với xxx \m/). Có mấy ảnh hầu các cụ (nói thât là lúc chụp em cũng hơi ngại, hai bác ý thì đang bị như vậy mà mình còn chụp choạch #:-s...nhưng nghĩ lại thì vẫn muốn chụp để các cụ nhà mình xem và cùng cẩn thận hơn khi ngồi sau vô lăng ;;) và thêm nữa là khi nhìn 2 em này các cụ sẽ có thêm cân nhắc khi quyết định mua xe trong nước hay xe nhập...8->.

Chỉnh sửa cuối:

cailin213

Xe buýt
xe nhập thì ăn chắc xe liên minh rồi X_X

phamlam

Xe tải
Thương hiệu đúng là ko đỡ nổi phát này

Đức Min

Xe tải
xe nhập chất có khác cụ nhỉ :))

BreakingNews

Xe đạp
Xe tốt thì mới bị dúm đầu chứ, mục đích để giảm chấn mà. Xe nào lao vào cột điện mà cứ trơ khung ra thì người lái lãnh đủ. Không biết em ý kiến thế có đúng không

AcidS

Xe điện
Xe tốt thì mới bị dúm đầu chứ, mục đích để giảm chấn mà. Xe nào lao vào cột điện mà cứ trơ khung ra thì người lái lãnh đủ. Không biết em ý kiến thế có đúng không
Vớ vẩn. Quan trọng là cái xe kia va chạm đúng khung giảm chấn, còn Civic thì bị ăn lên trên. Nhưng Civic như vậy là tôn capo cũng kém.
Giờ cho CRV va với chú đó thì mới chuẩn chỉ.

BreakingNews

Xe đạp
Tông mạnh thế mà túi khí không nổ nhỉ?

tcn4979

Tháo bánh
Không cân sức - chơi thế này không công bằng
Cảm ơn chủ thớt nhé - anh em lái xe cẩn thận

nguyenviquynh

Xe tải
cứ cái j dính dáng đến ông Vịt Ngan là chán rồi :D

thanglx1010

Xe tải
Thế gặp xe bọc thép là đi luôn hả cụ ??

Nseries

Xe buýt
Cứ gọi là ảo tung chảo[-X

tongtoan82

Xe tải
SUV và Sedan.

dontung

Xe tải
cứ phải cho 1 e Civic và 1 e Forte đấu khẩu thì mới đánh giá chính xác được ahj!

MIT-ONE

Xe điện
Sáng nay trên đường ra bãi xe để chuẩn bị đi làm tự nhiên thấy rất đông người xúm quanh mấy chú xxx vàng em cũng đoán là có sự vụ gì rồi. Khi ra đến nơi thì nhìn thấy 1 em Civic mồm miệng trông rất thảm thương, bên cạnh là em Kia-Sportage bình thản như không có gì xảy ra. Hỏi xung quanh thì mới biết là 2 em vừa hôn nhau trực diện xong, em Civic bị đẩy lùi lại một đoạn X_X. Lúc em đến nơi là 2 xe đã được xxx cho đỗ gọn vào vỉa hè để tránh tắc đường, trên mặt đường thì còn đầy vết thương tích của em Civic kia, hai chủ xe thì đang thỏa thuận với nhau rất hòa nhã, và sau một hồi đứng nói chuyện có cả xxx thì 2 cụ ý đã vào riêng quán cafe để bàn về việc đền bù...(cái này em thấy rất hay, thay vì đứng giữa đường băm bổ nhau và đồng thời cũng tránh được phiền hà thủ tục với xxx \m/). Có mấy ảnh hầu các cụ (nói thât là lúc chụp em cũng hơi ngại, hai bác ý thì đang bị như vậy mà mình còn chụp choạch #:-s...nhưng nghĩ lại thì vẫn muốn chụp để các cụ nhà mình xem và cùng cẩn thận hơn khi ngồi sau vô lăng ;;) và thêm nữa là khi nhìn 2 em này các cụ sẽ có thêm cân nhắc khi quyết định mua xe trong nước hay xe nhập...8->.

LIÊN MINH NHẬT-VIỆT nghe chừng LỎNG LẺO quá ...

namhen

Xe buýt
Không cân sức do một em là gầm cao còn 1 em gầm thấp, e gầm thấp đương nhiên thiệt hại hơn rồi! Chưa kết luận đc gì hết!
Hôm trước tết em bị liên hoàn ở PV-Cầu Giễ. Mông đau dúi vào *** Ỉn, Mặt em Mông (gầm thấp) vẫn y nguyên, còn đit em Ỉn (gầm cao) móp hết vào (em Ỉn có cả BDX bằng Inox cũng gẫy luân). Em chưa biết up pic thế nào nên không up lên hầu các cụ được!

dragonfe

Xe buýt
có cụ nào có spt và crv thử phát cho cả làng xem nào