Hãng Becker Automotive độ xe JetVan bằng Crestron

nghichnham

Xe tăng
Em post nhầm ở bên kia. Post lại đây mới đúng chỗ độ xe. Khoe với các cụ nghề của em tí.

Giới thiệu với các cụ hệ thống điều khiển trung tâm cho mọi hoạt động bên trong xe do bên hãng em làm. VN kô biết có chỗ nào độ xe đẹp ntn được không nhỉ?

[video=youtube;sNQTOFIUFoE]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=sNQTOFIUFoE[/video]

Em xin phép bổ xung subtitle cho video clip:

Vào xe và thư giãn trên suốt hành trình - concept chính của thiết kế.

Không gian đủ cho một ông chủ, một thư ký và 2-3 người khách.

Mọi hệ thống công nghệ bên trong khoang được tích hợp để được vận hành một cách đơn giản, tiện nghi.

Từ một màn hình cảm ứng gắn bên cạnh xe, có thể điều khiển mọi tín năng, lựa chọn mọi chế độ như âm thanh, hình ảnh, ánh sáng (Đối với ánh sáng, có thể điều khiển ánh sáng của cả khoang, hay tại từng vị trí ghế ngồi), điều hòa, cửa trượt điện, cửa ngăn vách với tài xế, các cửa sập hai bên thành xe, điều chỉnh các tư thế ngồi của ghế, chức năng massage, trượt đóng/mở tủ lạnh mini.

Cũng từ màn hinh, có thể chọn để xem các Camera gắn trên xe, mở xem TV, hay các đầu đĩa nhạc, đĩa hình.​

nghichnham

Xe tăng
Có cụ nào muốn điều khiển các hệ thống âm thanh, hình ảnh, đèn, điều hòa ... bằng iPad khi ngồi bất cứ vị trí nào trong xe thì ới em nhé. E sẽ tư vấn cụ thể về cả kỹ thuật và chi phí...

Chỉnh sửa cuối:

nghichnham

Xe tăng
Em mới hỗ trợ lắp hệ thống này cho một em Ca-di-lắc ở phương Nam.
Khoang hành khách độ lại toàn bộ nội thất.
Ng ngồi trong khoang có thể ngồi tại chỗ điều khiển các hệ thống giải trí, đèn, rèm, điều hòa. Nhân viên có thể present PPT file luôn cho sếp trong khi xe đang chạy.
Tuy nhiên không được post ảnh do chưa được sự cho phép của chủ xe.