Hàng hiếm GLK trắng đời 2010 ít xuất hiện trên thị trường,có bác nào bán không nhỉ

thangdat

Xe tải
khổ vãi a ạ
tìm được cái như ý chờ nó làm sơn xong nó bán mẹ cho thằng khác
Khuyên anh em trên diễn đàn đừng dại mà giao du với thằng Thái ở Ngô Quyên nhé
ko lúc lại hối ko kịp như e đấy
Ủa, em thấy tay Thái đó bẩu là uy tín nhất hãng Mer mà, cụ bị dính phốt gì của nó ạ?

tungkieu8888

Xe máy
uy tín gì cụ ơi
Nó lừa e xong ko dám nghe dt của e nhờ ng khác gọi xl
E mua xe của nó,nó bảo mang đi đánh bóng xong hôm sau chắc bán dc cao hơn nên nó bán luôn,uy tín gì cái loại chó như nó
Ủa, em thấy tay Thái đó bẩu là uy tín nhất hãng Mer mà, cụ bị dính phốt gì của nó ạ?

FedexDHL

Xe hơi
Thế đã đặt cọc chưa? chưa cọc cạch gì thì chả trách người ta được, nhỡ hôm sau ông không mua thì có phải lỡ việc của người ta không
uy tín gì cụ ơi
Nó lừa e xong ko dám nghe dt của e nhờ ng khác gọi xl
E mua xe của nó,nó bảo mang đi đánh bóng xong hôm sau chắc bán dc cao hơn nên nó bán luôn,uy tín gì cái loại chó như nó

banhkemgau

[Tịch thu bằng lái]
hôm trc ở đoạn lê văn lương em thấy có mà cụ

yeugaidep

Xe buýt
Thế đã đặt cọc chưa? chưa cọc cạch gì thì chả trách người ta được, nhỡ hôm sau ông không mua thì có phải lỡ việc của người ta không
dân bán xe lời nói là uy tín cụ ạ....
có phải Thái sdt 09887722 bốn ba phải không cụ :)) vợ hắn nhờ em sang tên cái xe, xin giảm thuế trước bạ hứa huơu hứa vượn rồi đưa cho 500k tiền công từ A-Z =)) em cũng cạch làm ăn với kiểu ntn.

tungkieu8888

Xe máy
chuẩn rồi đấy cụ ợ
thằng đấy tính bẩn mà bán xe lại đắt
có phải Thái sdt 09887722 bốn ba phải không cụ :)) vợ hắn nhờ em sang tên cái xe, xin giảm thuế trước bạ hứa huơu hứa vượn rồi đưa cho 500k tiền công từ A-Z =)) em cũng cạch làm ăn với kiểu ntn.

FedexDHL

Xe hơi
Gớm, giả sử khách của bác mà không đặt cọc, bảo là sang tuần lấy chả hạn, thế có người khác mua bác có bán không? hay bảo là hứa rồi không bán :))
Em chả liên quan gì đến ô kia nhưng nghe hài chết đi được khi chưa cọc cạch gì mà trách người ta. Thế nhỡ không mua có phải người ta mất công mất việc rồi lại bla bla xin lỗi vì lọ chai.............. :))

Nganha75

Xe buýt
sao nhieu nguoi tim GLK cũ quá vậy nhỉ. GLK 220 CDI chay ngon choet thi ko quat. Giá lại hạt rẻ co 1528 ty. kính các cụ qua AN DU tham khảo và cho ý kiến ạ
Đăng ký vào gần 1.8 bil rồi cụ.
Hình như ông anh cùng cty em hôm thứ 7 qua andu làm 1 em màu trắng rồi thì phải, haiz bị em thuốc glk, chứ đầu tiên cứ nằng nặc Q5.

canhisu

Xe tải
Mercedes-Benz 11 phạm hung-Từ liêm và 22 điện biên
Website
mercedesthudo.wordpress.com
Đăng ký vào gần 1.8 bil rồi cụ.
Hình như ông anh cùng cty em hôm thứ 7 qua andu làm 1 em màu trắng rồi thì phải, haiz bị em thuốc glk, chứ đầu tiên cứ nằng nặc Q5.
chúc mùng cụ ý đi là vừa

kutukura

Xe tải
Em vừa bán xe đang k có xe đi, bác cho em ké tí em cũng đang có nhu cầu giống bác.nhưng em thì dễ tính hơn màu nào cũng được miễn xe còn chất và giá mềm. Hi hi

yeugaidep

Xe buýt
Gớm, giả sử khách của bác mà không đặt cọc, bảo là sang tuần lấy chả hạn, thế có người khác mua bác có bán không? hay bảo là hứa rồi không bán :))
Em chả liên quan gì đến ô kia nhưng nghe hài chết đi được khi chưa cọc cạch gì mà trách người ta. Thế nhỡ không mua có phải người ta mất công mất việc rồi lại bla bla xin lỗi vì lọ chai.............. :))
em đang bảo vợ lão đó cơ mà....cụ đọc kỹ chưa? còn về bán xe, dù có ng xem sau bảo mua mà hứa bán cho ng khác thì phải gọi điện check lại báo cho ng mua biết 1 là chuẩn bị xiền ngay, 2 là sẽ bán cho khách đến xem....thế mới phải đạo chứ.

tungkieu8888

Xe máy
Thế mới bảo ko biết
Nó bảo là a biết e uy tín,ko cần đặt cọc,ai hỏi a bảo xe này bán rồi nhé
Thôi càng nói càng thấy ngu

bimbim1976

Xe điện

Em thì chả biết sự việc ntn nhưng vụ vác xe đi đánh bóng rồi bán cho người khác, khách đt ko nghe máy là cái dạng cũng lừa đảo rồi. Ko bênh j cụ chủ nhưng chắc chắn bán được giá cao nên nó cho cụ chủ leo cây. Còn nếu ko sai việc j phải cho người xin lỗi, đàng hoàng mà nghe.

Cái uy tín bao năm chỉ vì mấy chục triệu mà cho lên cái diễn đàn để cho nhiều người biết cạch cái mặt đấy ra.
Tránh xa kiểu làm ăn chợp giật đấy ra. Sale lừa đảo.

canhisu

Xe tải
Mercedes-Benz 11 phạm hung-Từ liêm và 22 điện biên
Website
mercedesthudo.wordpress.com
Em thì chả biết sự việc ntn nhưng vụ vác xe đi đánh bóng rồi bán cho người khác, khách đt ko nghe máy là cái dạng cũng lừa đảo rồi. Ko bênh j cụ chủ nhưng chắc chắn bán được giá cao nên nó cho cụ chủ leo cây. Còn nếu ko sai việc j phải cho người xin lỗi, đàng hoàng mà nghe.

Cái uy tín bao năm chỉ vì mấy chục triệu mà cho lên cái diễn đàn để cho nhiều người biết cạch cái mặt đấy ra.
Tránh xa kiểu làm ăn chợp giật đấy ra. Sale lừa đảo.
sale có nhiều loại Sale mà cụ. Sao cụ lai bảo là Sale lừa đảo ( em cũng là sale Mercedes mà ) có phải sale nào cũng lừa dảo vậy đâu mong cụ chủ đính chính phát. hi

pradogx

Xe hơi
Glk

Em không kén mầu như cụ, cụ thấy con nào vàng cát còn ngon, giá rổ hợp lý thì pm giúp em cái nhé. Kể cả 2009 e cũng chơi.
Em lại kết màu trắng hoặc đen chứ vàng cát và bạc nhiều ng chào e lắm rồi mà e ko kết cụ ạ
thanks cụ nhá

QuangVD

Xe tăng
Cá nhân em thấy màu trắng kể cả là sơn nguyên bản đi rửa xe ở VN nhiều thì cũng ố màu chuyển sang màu vàng hết :)